Results from UK Open 2017 - Professional Rising Star Latin 17. janúar 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2017
England - Bournemouth 17. janúar 2017

Professional Rising Star Latin 17. janúar 2017

Úrslit

1  Pasha Pashkov & Daniella Karagach (aka Pashkova) Bandaríkin
2  Stanislav Nikolaev & Ulyana Maksimkina Rússland
3  Ilya Maletin & Polina Mayer Kanada
4  Alexey Karaulov & Vlada Karaulov (aka Semenova) Kanada
5  Aleksandr Altukhov & Cheyenne Murillo Bandaríkin
6  Nikita Bazev & Hanna Run Oladottir Ísland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [25] Li Di & Zhao Lei Kína
7  [25] Kim Minje & Han Hyebin Suður-Kórea
9  [19] Ji Wang & Pan Jianhui Kína
10  [15] Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ástralía
11  [12] Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
12  [11] Cedric Hingwai Chan & Jennifer Lai-Ki Tin Kína

Fjórðungsúrslit

13  [21] Oleg Gyliuk & Irina Gyliuk Úkraína
14  [20] Roman Malkov & Ewa Malik England
14  [20] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
16  [17] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
17  [16] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
18  [13] Yuki Murata & Maria Murata Japan
19  [11] Qiang Fu & Jing Wen Li Kína
19  [11] Jaeho Jung & So-yeon Yoon Suður-Kórea
21  [9] Do Hyeon Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
21  [9] Sergey Matsuk & Mariya Spitsina Rússland
23  [7] Krzysztof Grzelak & Natalia Krzystoszek England
23  [7] David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
25  [4] Jake Davies & Olena Kalinina England

3. umferð (topp 40)

26  [22] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
27  [21] Cheng Lin Li & Fan Xia Kína
28  [20] Mitko Dimitrov & Pelagia Kalyva Grikkland
29  [19] Ben Milan-Vega & Kseniya Zheludkova England
29  [19] Tae Heon Noh & Eun Hye Lee Suður-Kórea
29  [19] Maksym Ryzhykov & Olena Dyban Úkraína
32  [18] Fedor Artemyev & Ekaterina Artemyeva (aka Shilova) Rússland
32  [18] Shota Sesoko & Mao Taniguchi Japan
34  [17] Alex Sindila & Jade Main England
35  [16] Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael
36  [14] Howard Loke & Joey Chan Malasía
36  [14] Balazs Nagymihaly & Zsofia Horvath Ungverjaland
36  [14] Hideyuki Seuchi & Tomoko Saiki Japan
39  [12] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
40  [10] Dmitry Evseev & Daria Evseeva Rússland

2. umferð (topp 81)

41  [20] Jun Luo & Ting Song Kína
41  [20] Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
43  [19] Emanuele Caruso & Carlotta Fucci Ítalía
43  [19] Marcin Wojtkowiak & Justyna Gierlowska Pólland
43  [19] Zhivko Yankov & Effie Hormova Grikkland
46  [18] Jin Kanaya & Tomoyo Kawasaki England
46  [18] Satoshi Nishikawa & Yukiko Soga Japan
46  [18] Aleksei Sokolkov & Olga Storogina Rússland
46  [18] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
50  [17] Joseph Hopwood & Alexandra Hawley (aka Golovchenko) England
51  [16] Jiho Bae & Hae Rin Jeung Suður-Kórea
51  [16] Hae Yook Lee & Sun Joo Kim Suður-Kórea
51  [16] Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
54  [15] Kim Jaehui & Gunhee Park Suður-Kórea
54  [15] Martijn Leunissen & Nathalie Leunissen-Bos Holland
54  [15] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
54  [15] Kirill Shevelev & Valerya Sheveleva (aka Dzhamaryan) Rússland
54  [15] Hidetaka Tamai & Saya Ishii Japan
59  [14] Tamás Gellai & Darja Vorobcsenko Ungverjaland
59  [14] Koichi Nakajima & Tomomi Okuyama Japan
59  [14] Takahiro Nakamura & Erika Nakamura Japan
59  [14] Yohei Shoji & Satomi Kamite Japan
59  [14] Ken Sugisawa & Minori Izumimoto Japan
64  [13] Maksim Aleksandrov & Mariya Svetlichnaya Írland
64  [13] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
64  [13] Laurence Tanti & Consuela Camilleri Malta
64  [13] Wei Shiou Tseng & Mio Kusakabe Tævan
68  [11] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
69  [10] Yuri Dimitrov & Stefania Tsertou Grikkland
69  [10] Cheng Li & Xiaofen Li Kína
69  [10] Ricardo Marques & Sandra Silva Portúgal
69  [10] Yuji Mimuro & Keiko Muto Japan
69  [10] Eldar Zeinalogli & Ekaterina Kryukova Rússland
74  [9] Roman Boruhov & Yuliya Prokopenko Ísrael
74  [9] Veroy Ng & Rachelle Loong Mun Peng Malasía
76  [8] Ernst Rych & Iris Beirith Þýskaland
76  [8] Paulius Vaskelis & Viktoriya Wilton England
78  [6] Ruud Moers & Jill Van Dijk Holland
78  [6] Junji Ohta & Yu Matsubara Japan
80  [5] Rex Chun-jen Hsu & Selena Wan-ling Hou Tævan
80  [5] Keisuke Okamoto & Ami Tsukakoshi Japan

1. umferð (topp 143)

82  [23] Yuichi Adachi & Yuko Sakurai Japan
82  [23] Toshio Kachihama & Nozomi Matuura Japan
82  [23] Marcin Raczynski & Elena Blotkevich England
85  [22] Emanuele Magnasco & Viktoria Nemeth Bandaríkin
85  [22] Veselin Matakov & Andrea Mariscal Bandaríkin
87  [21] Lukas Doubrav & Daniela Cerna Tékkland
87  [21] Mathieu Marechal & Victoria Feneley England
87  [21] Tiago Morais & Soraia Oliveira Portúgal
87  [21] Fabio Obino & Elena Melis Ítalía
87  [21] Jang Saejin & Lee Haein Suður-Kórea
87  [21] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
93  [20] Kouno Hiroki & Kato Nana Japan
93  [20] Hiroyuki Nitta & Sakura Nitta Japan
93  [20] Lee Sang-min & Lee Dan Bi Suður-Kórea
96  [19] Yutaka Kubota & May Hibino Japan
96  [19] Takafumi Osaka & Yukiko Sasaki Japan
96  [19] Ricardo Ribeiro Cabaço & Vanessa Varela Portúgal
96  [19] Hayato Suzuki & Aya Sato Japan
100  [18] Daniele Fulvi & Veronica Criscione Ítalía
100  [18] SeHyoung Jang Don & Adele Jang Don England
100  [18] Takatoshi Mitsui & Tomoko Sugimoto Japan
100  [18] Kiyoshi Naka & Masumi Yura Japan
100  [18] Kohei Tsuchikawa & Eriko Kawabata Japan
105  [17] Kazuya Aida & Aya Nagata Japan
105  [17] Tsuyoshi Suzuki & Yuka Suzuki Japan
105  [17] Yuuki Takahashi & Emi Matoba Japan
108  [16] Naoki Arima & Aki Wakabayashi Japan
108  [16] Yuki Hino & Yurika Amano Japan
108  [16] Tomoichi Kondo & Nagisa Sato Hong Kong
108  [16] Tatsuya Shiono & Aoi Matsuno Japan
108  [16] Seigi Uotani & Haruna Uotani Japan
113  [15] Zsolt Katona & Tímea Potys Bandaríkin
113  [15] Tatsuya Sudo & Mayu Shouji Japan
113  [15] Shinichiro Tanaka & Io Shinpo Japan
116  [14] Kazuhiko Natsumi & Maiko Hidaka Japan
116  [14] Evgenyy Zarudnev & Anna Ushakova Úkraína
118  [13] Jin Hayase & Makiko Saso Japan
118  [13] Junya Hosokawa & Ayumi Kino Japan
118  [13] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
121  [12] Takashi Kajiya & Mai Shimizu Japan
121  [12] Richard Peters & Olga Peters (aka Mayes) Nýja Sjáland
121  [12] Naoto Sakura & Nastumi Takastuji Japan
121  [12] Masayuki Watanabe & Tomoko Watanabe Japan
125  [11] Simone D'onorio & Eleonora Tiberia Ítalía
125  [11] Yoshiyuki Ohta & Maria Miyazaki Japan
127  [10] Benjamin Schuler & Ana Koenigs Þýskaland
127  [10] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
129  [9] Takao Miyajima & Saori Yoshida Japan
130  [8] Koumei Ono & Emiri Ono Japan
130  [8] Takuma Seki & Asuka Iwata Japan
132  [7] Taichi Koga & Yuma Kikuchi Japan
133  [6] Jun Honda & Akiko Honda Japan
133  [6] Ken Ichikawa & Mana Kitaoka England
133  [6] Kazuya Shiraishi & Aiko Shiraishi England
136  [5] Garfield Cheng & Coldy Hsu Tævan
137  [4] Noriyuki Iwamoto & Mana Shimada Japan
138  [3] Takashi Aota & Karin Akiyama Japan
139  [2] David Barnes & Danyelle Clarke England
139  [2] Phillip Evans & Gaynor Evans (aka Connell) Wales
139  [2] Giorgos Mistridis & Filippa Zoga Grikkland
139  [2] Takashi Omura & Tomoe Matsuda Japan
143  [1] Yosuke Mato & Aya Nakamura Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}