Results from UK Open 2017 - Amateur Latin 18. janúar 2017
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2017
England - Bournemouth 17. janúar 2017

Amateur Latin 18. janúar 2017

Úrslit

1  Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
2  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Bandaríkin
3  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
4  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
5  Petar Daskalov & Zia James England
6  Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [21] Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
8  [20] Darren Hammond & Milla Lykke Suður Afríka
9  [13] Vladimir Litvinov & Lyubina Kuznetsova Rússland
10  [10] Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
11  [8] Nasko Gendov & Anna Lisova Ítalía
12  [6] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [20] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
14  [18] Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
14  [18] Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
16  [17] Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland
17  [16] Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
17  [16] Gleb Chernyavsky & Maryna Steshenko Þýskaland
17  [16] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
20  [12] Matteo Cossu & Viktoriya Kachalko Ítalía
21  [11] Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
22  [10] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
23  [9] Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Rússland
24  [7] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
25  [2] Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland

4. umferð (topp 50)

26  [21] Ilya Sizov & Sofiya Ternovaya Rússland
27  [20] Denys Samson & Yuliya Nikitenko England
27  [20] Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
29  [19] Sergey Maksyuta & Elisaveta Vnuchkova Rússland
30  [17] Nikita Pavlov & Ekaterina Sharanova Rússland
30  [17] Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
30  [17] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
30  [17] Aleksandr Zevelev & Valeriya Verstova Rússland
34  [16] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
35  [15] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
35  [15] Michal Galek & Klaudia Galek (aka Kedzierska) Pólland
35  [15] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
35  [15] Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
35  [15] Lloyd Perry & Rebecca Scott England
35  [15] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
41  [14] Carlos Gu & Susan Sun Kína
41  [14] Vlad Kvartin & Yulia Koshkina Bandaríkin
43  [13] Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
44  [10] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
45  [9] Silvio Antonio Anselmi & Eleonora Riccardi Ítalía
45  [9] Kyrylo Dovgalin & Charlotte Plant England
47  [7] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
47  [7] Volodymyr Sharapov & Natalia Glebocka Pólland
49  [4] Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
50  [2] Artem Kruchin & Darya Kravchuk Rússland

3. umferð (topp 79)

51  [25] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
51  [25] Benjamin Jones & Amy Dowden England
51  [25] Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
51  [25] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
55  [23] Giacomo Ballarin & Lucrezia Lando Ítalía
55  [23] Ewoud Fidom & Melanie Weiler Holland
55  [23] Ernest Jelen & Anna Kapliy Pólland
55  [23] Alessandro Palmisano & Sofie Svenninggaard Ítalía
59  [22] Lu Deyu & Jiao Ran Kína
59  [22] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
59  [22] Kiki Nyemchek & Magda Fialek Bandaríkin
62  [21] Evgeniy Raev & Polina Shvab Rússland
62  [21] Wojciech Sar & Monika Pasek Pólland
64  [20] Maksim Bodnar & Anna Pismennaya Úkraína
64  [20] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
64  [20] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
64  [20] Pavel Vinichenko & Aleksandra Povzun Úkraína
68  [19] Sergey Rozhkov & Anna Anufrieva Rússland
68  [19] Li Wei & Jingyi Ma Kína
70  [18] Lukas Alisauskas & Simona Alisauskas (aka Grubeviciute) Litháen
70  [18] Luke Miller & Ellie Beacock England
72  [17] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
73  [16] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
73  [16] Mengju Li & Xuejiao Yu Kína
75  [14] Nazariy Blagyy & Marketa Vlckova Bandaríkin
75  [14] Wei Xiong Chen & Meng Han Cui Kína
75  [14] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
78  [10] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
79  [4] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland

2. umferð (topp 120)

80  [29] Ignat Calasnic & Tara James England
80  [29] Andrey Kitsun & Yuliya Krepchuk Hvíta-Rússland
80  [29] Xuancheng Wei & Xingying Song Kína
83  [28] Adam Fedko & Joanna Fedko (aka Dąbrowska) Pólland
83  [28] Evgeni Kuzin & Anastasiya Fedoseeva Rússland
83  [28] Dmitro Pozvniy & Valentina Lozina Úkraína
83  [28] Vladislav Zapolskyi & Anastasiya Chernenkaya Úkraína
87  [27] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
87  [27] Michal Bartkiewicz & Wiktoria Omyla Pólland
87  [27] Tobias Fladby & Hanna Cresswell-Melstrom England
87  [27] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
91  [26] Vitantonio Ottomano & Alessia Altieri Ítalía
92  [25] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
92  [25] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
92  [25] Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
95  [23] Andriy Besyedin & Amanda Herrschaft Bandaríkin
95  [23] Andreas Ioannou & Martha Birli Grikkland
95  [23] Marcus Sun & Mavis Yip England
95  [23] Valentyn Torkot & Anastasiya Kvurt Úkraína
99  [22] Nikita Gordenkov & Darya Matrosova Rússland
99  [22] Robert Virenius & Veera Hedman Finnland
101  [21] Angelo Serena & Cristiana Serena Ítalía
102  [20] Dario Pizzo & Karen D'albundo Frakkland
102  [20] Marcin Zaprawa & Marta Kulag Pólland
104  [19] Evgeniy Barskiy & Valeriya Oleksyuk Rússland
104  [19] Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
104  [19] Vadim Potapov & Elena Pilipenko Portúgal
104  [19] Alfie Sadowski & Avital Svetlitsky England
108  [18] Alon Davidovsky & Anastasia Shvets Kanada
108  [18] Miroslav Randjelovic & Michaela Kemnitzer Þýskaland
110  [17] Jiri Gatnar & Aleksandra Mycek Pólland
111  [16] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía
111  [16] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
113  [15] Dong Hun Lee & Lee Ji Yun Suður-Kórea
114  [14] Anson Au & Sadie Callaway England
114  [14] Igor Ifliand & Camille Webb Ástralía
116  [13] Walter Calce & Ramona Chilelli Ítalía
117  [12] Sergiy Chernykov & Darina Kulish Úkraína
117  [12] Kirill Dovzhik & Alicia Philips Bullock England
119  [11] Michal Kulesza & Adrianna Lojszczyk Pólland
120  [10] Marco Brosseau & Alice Muraru Kanada

1. umferð (topp 172)

121  [32] Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
121  [32] Janusz Ptaszek & Magdalena Zybura Pólland
123  [31] Bozhidar Elkin & Elena Dumanova
123  [31] Michal Gumkowski & Sylwia Madenska Pólland
123  [31] Artur Neverovskij & Darya Shapovalova Úkraína
126  [30] Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð
126  [30] Vladislav Inostrantsev & Marina Nikolajeva Eistland
126  [30] Simone Picca & Antonella Putignani Ítalía
126  [30] William Yap & Isabelle Liew Malasía
130  [29] Ionut Ciubotariu & Lisa Ruf Þýskaland
130  [29] Tomasz Jaszewski & Alicja Kotarba Pólland
130  [29] Valentin Milev & Viktoriya Scherbatova England
130  [29] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
134  [28] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
134  [28] Joao Jesus & Maria Dias Portúgal
134  [28] Marcello Mecocci & Francesca Campobassi Ítalía
134  [28] Kwon Bo Son & Su Yeon Park Suður-Kórea
134  [28] Maxim Stadnik & Athina Palaiologou Grikkland
134  [28] Kamil Szymczak & Dominika Mliczek Pólland
140  [27] Tiago Lourenço & Regina Rosado Portúgal
140  [27] Sergiy Ryashentsev & Maryna Selionova Úkraína
142  [26] Evgenij Bojko & Irina Goncharenko Úkraína
142  [26] Dmitry Muchnik & Sarit Konikov Ísrael
144  [25] Kamil Andrzejewski & Dominika Rucinska Pólland
144  [25] You Sung Hwang & Jung Eun Ji Suður-Kórea
144  [25] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
144  [25] Mateusz Sobala & Paulina Gawel Pólland
144  [25] Rafal Wosiak & Marzena Karwatowska Pólland
149  [23] Antonio Anzalone & Sabrina Di Lieto Þýskaland
149  [23] Li Shih Chien & Shih Mu Hsuan Tævan
149  [23] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
152  [22] Bartosz Bojanczyk & Georgiana Anamaria Muja England
152  [22] Manuel Vampo & Federica Mosetti Ítalía
154  [20] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
155  [19] Maurizio Conte & Floriana Conte Ítalía
155  [19] Jin-Ryu Lee & Mi-Yeon Kim Suður-Kórea
157  [17] Marcel Daamen & Lisa Damen Belgía
157  [17] Konstantinos Kontogiannis & Elina Gkavagia England
159  [16] Christos Kalaitzidis & Sofia Grafa Grikkland
160  [15] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
160  [15] Evan Sadler & Alisa Zosin Bandaríkin
162  [14] Yigit Dündar & Eylul Ezgi Geveli Tyrkland
162  [14] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
164  [13] Vadim Gabchak & Marta Kutsinda Úkraína
165  [12] Anton Jasinskiy & Oleksandra Yasinskaya (aka Tiahun) Úkraína
166  [11] Oskar Gedin & Julia Hallberg Svíþjóð
166  [11] Takaya Sato & Miyuko Yusa Japan
168  [10] Tino Sacaneno & Lina Carolin Nilsson England
169  [9] Bogdan Kobzarenko & Olena Vakulenko Úkraína
170  [8] Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
171  [7] Aleksander Kwiatkowski & Wiktoria Lach Pólland
172  [6] Mario Linge & Carrie Anne Gill England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}