Results from UK Open 2017 - Amateur Ballroom 19. janúar 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2017
England - Bournemouth 17. janúar 2017

Amateur Ballroom 19. janúar 2017

Úrslit

1  Chong He & Jing Shan Kína
2  Kyle Taylor & Izabela Skierska England
3  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
4  Diego Arias Prado & Ekaterina Ermolina Rússland
5  Igor Reznik & Mariya Polischuk Úkraína
6  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [26] Alex Gunnarsson & Anna Trenzeleva Ísland
8  [20] Andres End & Veronika End (aka Korotnikova) Bandaríkin
8  [20] Oskar Wojciechowski & Karolina Holody Bandaríkin
10  [17] Si Cheng Li & Zhou Man Ni Kína
11  [3] Jack Beale & Natalia Siyanko England
12  [2] Ben Taylor & Stefanie Bossen England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [19] Jianan Peng & Jia Ci Zhong Kína
14  [17] Oleksandr Kalenyuk & Olena Ablitsova Ítalía
15  [16] Angelo Gaetano & Clarissa Morelli Bandaríkin
16  [13] Marko Ilich & Yuliya Kovtunova (aka Sadovskaya) Úkraína
16  [13] Michal Le & Sandra Jablonska Pólland
18  [11] Zhao Yi Heng & Long Shu Yi Kína
18  [11] Ivan Iacobbe & Ylenia Dalla Bona Ítalía
18  [11] Artem Kuklin & Alika Dikaya Úkraína
21  [9] Maciej Kadlubowski & Maja Kopacz Pólland
21  [9] Vadim Negrebetskiy & Bettina Hatfield England
21  [9] Chen Xiangyu & Jiao Yuehan Kína
24  [8] James Cutler & Virginie Primeau Kanada
24  [8] Alex Plant & Faye Edge England
26  [3] Nikita Druzhinin & Anastasyya Slyusar Úkraína
26  [3] Andrej Volkov & Dana Makarova Rússland

4. umferð (topp 48)

28  [21] Dan Malov & Anna Kaczmarski Bandaríkin
29  [20] Patryk Ploszaj & Diana Miroshnichenko Bandaríkin
30  [19] Davide Morelli & Caroline Kjeldgaard Danmörk
30  [19] Vladimir Rudko & Yanina Yakubova Rússland
32  [18] Ilya Golovchenko & Kristina Bogoslavskaya Rússland
32  [18] Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Úkraína
34  [16] Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Ítalía
34  [16] Krzysztof Myka & Agnieszka Osrodka Pólland
36  [15] Linghao Kang & Anran Xing Kína
36  [15] Denys Korostashov & Anastasia Siabro Úkraína
38  [13] Dima Dakhnovskyi & Anna Dakhnovska (aka Sukach) Úkraína
39  [12] Edmund Ault & Veronika Ault (aka Rezepina) England
40  [11] Vladislav Komelkov & Olena Dovgan Úkraína
41  [10] Kristoffer Frimo Melaes & Mette Brandstadmoen Noregur
41  [10] David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
43  [8] Callam Thomson & Charlotte Carruthers England
44  [6] Thorkell Jonsson & India Phillips-Bullock England
45  [5] Roman Sukhomlyn & Valeryya Kalyschuk Rússland
45  [5] Congxian Xie & Yuting Luo Kína
47  [2] Sidney Chong & Stephanie Noon England
47  [2] Ayaz Giniyatullin & Aysylu Giniyatullina Rússland

3. umferð (topp 69)

49  [27] Viktor Kurenkov & Anna Panferova Rússland
49  [27] Misha Vorobiev & Sonya Tsekanovsky Bandaríkin
51  [26] Filipp Borisenok & Ekaterina Bond Rússland
51  [26] Florin Vlad & Natalia O''Connor Bandaríkin
53  [25] Jia Jie Liu & Xiao Ting Guo Kína
54  [23] David Cockram & Kaari Kink England
54  [23] Damiano Soldati & Laura Fox England
56  [22] Kamil Baran & Julia Czeczek Pólland
56  [22] Alan Tentser & Julia Vitebsky Ástralía
58  [21] Argo Oblikas & Kaja Jackowska Svíþjóð
59  [20] Bartosz Lech & Kornelia Kopaczynska Pólland
59  [20] Maciej Nagorski & Magdalena Fron Pólland
61  [19] Kamil Kucharczyk & Polina Semenova Pólland
62  [18] Andrey Kitsun & Yuliya Krepchuk Hvíta-Rússland
63  [17] Wang Kun & Xu Wan Kína
64  [16] Ariel Zajac & Monika Zieba Pólland
65  [15] Dominik Frach & Julia Wojcicka Pólland
65  [15] Yeon Gyu Lee & Jihyun Kwon Suður-Kórea
67  [12] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
68  [9] Elliott Whittaker & Ksenia Gammova England
69  [5] Miles Chapman & Ivanka Georgieva England

2. umferð (topp 100)

70  [27] Nicolai Bouet & Anna Shagalina Danmörk
70  [27] Dong Soo Kim & Hwa In Suður-Kórea
70  [27] Marcus Mitchell & Tetyana Panchenko England
73  [26] Jerzy Borowski & Lina Liljenberg Svíþjóð
73  [26] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
73  [26] Giuseppe Di Napoli & Sara Iozzia Ítalía
76  [25] Milosz Drzewiecki & Oliwia Telesz Pólland
77  [24] Michal Lemieszek & Dominika Gola Pólland
78  [23] Konstantin Vetushka & Kateryna Sinyagina Úkraína
79  [22] Massimiliano Canali & Greta Andrea Frugoli Ítalía
80  [21] Jin Bo Sung & Byun Jieun Suður-Kórea
81  [20] Gianluigi Di Fazio & Rossella Saladino Ítalía
81  [20] Zhemin Zhou & Deng Ke Kína
83  [19] Filip Orzechowski & Gabriela Wolowiec Pólland
84  [17] Tomasz Smutnicki & Anna Niedbal-van der Bliek Holland
85  [16] Jakub Furman & Magdalena Guzik Pólland
86  [15] Artur Bodzioch & Malgorzata Zaremba Pólland
86  [15] Mark Cressey & Ashleigh Hannah England
88  [14] Lyneham Forrest & Rae-li Forrest Ástralía
88  [14] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
90  [13] Tyrone Thiara & Kateryna Iaritenko England
90  [13] Justas Zagurskas & Abi Cutts England
92  [12] Sander Friis Laukas & Philippa Blichfeldt Thoresen Noregur
93  [10] Vladislav Zapolskyi & Anastasiya Chernenkaya Úkraína
94  [9] Dariusz Kierat & Agnieszka Galewicz Pólland
95  [8] Filip Sjölander & Ylva Stagler Svíþjóð
96  [7] Joe Johnson & Eva Johnson England
96  [7] Ilmo Seong & You-Jin Bae Suður-Kórea
98  [6] Julian Tsotsos & Sheree Selemba Ástralía
99  [5] Andrea Capecchi & Giada Nuti Ítalía
100  [3] Bogdan Kobzarenko & Olena Vakulenko Úkraína

1. umferð (topp 113)

101  [33] Giuseppe Cali & Katerina Samonas Ítalía
101  [33] Aleksander Kwiatkowski & Wiktoria Lach Pólland
103  [32] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
104  [31] Vojtech Sidorin & Tereza Bezpalcova Tékkland
105  [30] Kyohei Yamada & Saori Akiyama Japan
106  [29] Ting-Ting Lin & Feng Zhen Kína
107  [28] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
108  [27] Petr Bayerle & Barbora Maresova Tékkland
109  [24] Oskar Gedin & Julia Hallberg Svíþjóð
110  [23] Ian Whyatt & Rosie Powers England
111  [21] Yvo Van Bosch & Yan Yan Wong Holland
112  [18] Li Shih Chien & Shih Mu Hsuan Tævan
113  [13] Nicolas Sommer & Alexise Pineaud Frakkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}