Results from UK Open 2016 - Amateur Rising Star Latin 19. janúar 2016
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2016
England - Bournemouth 19. janúar 2016

Amateur Rising Star Latin 19. janúar 2016

Úrslit

1  Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
2  Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
3  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
4  Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
5  Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
6  Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
7  Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [20] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
8  [20] Volodymyr Sharapov & Lenka Kominkova Pólland
10  [17] Oleksandr Kamniev & Kateryna Kamnieva (aka Perevoznyk) Bandaríkin
11  [16] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
12  [15] Stas Olarescu & Zhaniya Zharmenova Ítalía

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [21] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
13  [21] Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
15  [20] Benjamin Jones & Amy Dowden England
15  [20] Cristian Priori & Eleonora Riccardi Ítalía
17  [18] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
17  [18] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
19  [17] Maksim Bodnar & Elisaveta Vnuchkova Úkraína
20  [15] Liu Hong Bo & Feng Jing Kína
21  [14] Li Di & Zhao Lei Kína
21  [14] Dario Pizzo & Karen D'albundo Frakkland
23  [13] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
24  [12] Cedric Hingwai Chan & Jennifer Lai-Ki Tin Kína
25  [9] Artem Gorelov & Bella Bakarova Rússland

3. umferð (topp 48)

26  [22] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
26  [22] Luke Miller & Laura Robinson England
28  [21] Kyrylo Dovgalin & Charlotte Plant England
28  [21] Ewoud Fidom & Melanie Weiler Holland
30  [20] Roman Oligov & Katerina Sahanenko Úkraína
31  [19] Michal Galek & Klaudia Galek (aka Kedzierska) Pólland
31  [19] Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
33  [18] Nurlan Gallyamov & Celeste Bailey Kanada
34  [17] Adam Fedko & Joanna Fedko (aka Dąbrowska) Pólland
35  [16] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
35  [16] Silvio Antonio Anselmi & Maryna Starchenko Ítalía
35  [16] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
38  [14] Simone Picca & Antonella Putignani Ítalía
39  [13] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
40  [12] Vitantonio Ottomano & Alessia Altieri Ítalía
40  [12] Oleg Yakushev & Viktoriya Yakusheva Rússland
42  [10] Kamil Andrzejewski & Dominika Rucinska Pólland
43  [8] Oleg Gyliuk & Irina Gyliuk Úkraína
43  [8] Sam Hunter & Shannon Fitzgerald England
45  [7] Dominik Rudnicki-Sipajlo & Inna Orlova Pólland
46  [6] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
46  [6] Michal Kulesza & Adrianna Lojszczyk Pólland
48  [1] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína

2. umferð (topp 82)

49  [23] Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
49  [23] Kim Minje & Han Hyebin Suður-Kórea
51  [22] Jader De Pazzi & Jessica De Bona Ítalía
51  [22] Lloyd Perry & Rebecca Scott England
53  [21] Nicola Fanelli & Elena Pilipenko Ítalía
53  [21] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
53  [21] Andrey Kitsun & Yuliya Krepchuk Hvíta-Rússland
53  [21] Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Rússland
57  [20] Harrison Keep & Georgia Blatch England
57  [20] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
57  [20] Andrea Palomba & Alessia Melchionno Ítalía
57  [20] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
61  [19] Ben Milan-Vega & Kerry Dennehy England
62  [18] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
62  [18] Jiri Gatnar & Marta Sygiet Pólland
62  [18] Yuzhuo Sun & Lai Man Yip Kína
65  [17] Anton Abramenkov & Vladlena Baranova Rússland
65  [17] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
67  [16] Valentin Milev & Viktoriya Scherbatova England
68  [15] Daniil Arutyunov & Darya Kravchuk Rússland
68  [15] Jang Hee Jo & Ju-Hee Han Suður-Kórea
68  [15] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
68  [15] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
72  [14] Michal Szeliga & Katarzyna Przydzial Pólland
72  [14] Kamil Szymczak & Dominika Mliczek Pólland
74  [13] Marco Brosseau & Alice Muraru Kanada
75  [11] Parker Merritt & Caitlin Verner England
76  [10] Laurence Moldavsky & Bethany Howard Ástralía
77  [9] Valerijs Borovojs & Niamh Curtin Írland
77  [9] Rafael Kyu & Laura Padroni England
79  [7] Cho Youngjun & Kim Ji Yeon Suður-Kórea
80  [6] Sergiy Ryashentsev & Maryna Selionova Úkraína
80  [6] Alfie Sadowski & Justine Jarrold England
82  [5] Antonio Anzalone & Sabrina Di Lieto Þýskaland

1. umferð (topp 118)

83  [25] Mateusz Dreling & Enrika Gawlowska Pólland
84  [24] Lloyd Grifiths & Samantha Howells England
84  [24] Oliver Hand & Ellie Beacock England
84  [24] Federico Novacchi & Gabriele Vaiciulyte Litháen
84  [24] Marcin Rosinski & Katarzyna Wdowicz Pólland
88  [23] Oskar Gaigl & Anastasia Miller Þýskaland
88  [23] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
88  [23] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
91  [22] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
91  [22] Márk Filotás & Zsofia Barkoczi Ungverjaland
91  [22] Yang Jingfei & Wang Yutong Kína
91  [22] Spiridon Sagias & Christiana Katsopoulou Grikkland
95  [21] Garfield Cheng & Arlene Chen Tævan
95  [21] Philip Holmboe & Amy Hossin England
95  [21] Hao Jiang & Guo Yang Kína
95  [21] Ju Hyeong Seo & Ham Soejung Suður-Kórea
99  [20] Davide Maringio & Vanessa Potettu Ítalía
99  [20] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
99  [20] Kim Minwoo & Cho Sohwi Suður-Kórea
99  [20] Dabin Park & Jinsol Kim Suður-Kórea
99  [20] Andrew Sim & Emily Cobb-Hines Bandaríkin
104  [19] Walter Calce & Maria Sofia De Giuli Ítalía
104  [19] Michael Casciotto & Elisabetta Rutigliani Ítalía
104  [19] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
104  [19] Aleksandr Pochtarenko & Anastasia Boguslavskaya Úkraína
104  [19] Hyun Soo Song & Hahyun Kim Suður-Kórea
104  [19] I-Feng Tseng & Shing Chin Jung Tævan
110  [18] Alexander Whyatt & Amy Hancock England
111  [17] Nikolaos Nikolakis & Nicky Gaki Grikkland
112  [16] Jan Pirnat & Tadeja Pavlic Slóvenía
112  [16] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
114  [14] Andres Campoli & Marzia Migliori Ítalía
114  [14] Konstantinos Kalyvas & Eirini Spiliotopoulou Grikkland
114  [14] Bogdan Kobzarenko & Olena Vakulenko Úkraína
117  [13] Daniel Smuts-Steyn & Chloe Barrett-Blake England
117  [13] Evangelos Sygouris & Julie Giannaki Grikkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}