Results from UK Open 2016 - Amateur Latin 20. janúar 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2016
England - Bournemouth 19. janúar 2016

Amateur Latin 20. janúar 2016

Úrslit

1  Nikita Brovko & Olga Urumova Rússland
2  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Bandaríkin
3  Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
4  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
5  Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
6  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [10] Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
8  [6] Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
9  [5] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
9  [5] Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
11  [4] Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
12  [3] Nasko Gendov & Anna Lisova Ítalía
12  [3] Darren Hammond & Milla Lykke Suður Afríka
14  [2] Pasha Pashkov & Daniella Karagach (aka Pashkova) Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [16] Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland
15  [16] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
15  [16] Sergey Maksyuta & Daria Sereda Rússland
18  [9] Ilya Sizov & Yulia Koshkina Rússland
19  [7] Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
20  [6] Gleb Chernyavsky & Maryna Steshenko Þýskaland
20  [6] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
22  [4] Petar Daskalov & Zia James England
22  [4] Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
22  [4] Vladimir Litvinov & Anastasiya Fedoseeva Rússland

4. umferð (topp 53)

25  [17] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
25  [17] Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
25  [17] Stas Olarescu & Zhaniya Zharmenova Ítalía
28  [15] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
28  [15] Alex Pritchard & Chloe Hewitt England
30  [14] Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
30  [14] Kirilo Vasyuk & Anastasiya Abramenkova Rússland
32  [13] Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
32  [13] Li Di & Zhao Lei Kína
34  [12] Benjamin Jones & Amy Dowden England
35  [11] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
35  [11] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
35  [11] Giovanni Virgitto & Giulia D'Alessandro Ítalía
38  [10] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
39  [9] Cedric Hingwai Chan & Jennifer Lai-Ki Tin Kína
39  [9] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
39  [9] Volodymyr Sharapov & Lenka Kominkova Pólland
42  [8] Maksim Bodnar & Elisaveta Vnuchkova Úkraína
42  [8] Ewoud Fidom & Melanie Weiler Holland
42  [8] Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
45  [7] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
46  [6] Liu Hong Bo & Feng Jing Kína
46  [6] Luke Miller & Laura Robinson England
46  [6] Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Rússland
49  [3] Oleksandr Kamniev & Kateryna Kamnieva (aka Perevoznyk) Bandaríkin
49  [3] Cristian Priori & Eleonora Riccardi Ítalía
51  [2] Ben Milan-Vega & Kerry Dennehy England
52  [1] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
53  Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía

3. umferð (topp 80)

54  [22] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
54  [22] Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
54  [22] Roman Malkov & Ewa Malik Pólland
54  [22] Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
58  [21] Anton Abramenkov & Vladlena Baranova Rússland
58  [21] Silvio Antonio Anselmi & Maryna Starchenko Ítalía
58  [21] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Rússland
58  [21] Nurlan Gallyamov & Celeste Bailey Kanada
58  [21] Artem Gorelov & Bella Bakarova Rússland
58  [21] Roman Oligov & Katerina Sahanenko Úkraína
58  [21] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
65  [20] Michal Galek & Klaudia Galek (aka Kedzierska) Pólland
65  [20] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
65  [20] Oleg Yakushev & Viktoriya Yakusheva Rússland
68  [19] Freythor Ossunrarson & Sophie Webb England
69  [18] Adam Fedko & Joanna Fedko (aka Dąbrowska) Pólland
70  [17] Andrey Kitsun & Yuliya Krepchuk Hvíta-Rússland
71  [16] Kim Minje & Han Hyebin Suður-Kórea
72  [14] Kyrylo Dovgalin & Charlotte Plant England
73  [13] Oleg Gyliuk & Irina Gyliuk Úkraína
73  [13] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
75  [12] Kamil Andrzejewski & Dominika Rucinska Pólland
76  [11] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
76  [11] Aleksandr Pochtarenko & Anastasia Boguslavskaya Úkraína
78  [10] Jader De Pazzi & Jessica De Bona Ítalía
79  [5] Sam Hunter & Shannon Fitzgerald England
80  W Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland

2. umferð (topp 120)

81  [30] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
81  [30] Dan Malov & Julia Granath England
81  [30] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
81  [30] Laurence Moldavsky & Bethany Howard Ástralía
81  [30] Dominik Rudnicki-Sipajlo & Inna Orlova Pólland
86  [29] Vitantonio Ottomano & Alessia Altieri Ítalía
87  [28] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
88  [27] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
88  [27] Michal Kulesza & Adrianna Lojszczyk Pólland
88  [27] Simone Picca & Antonella Putignani Ítalía
88  [27] Janusz Ptaszek & Magdalena Zybura Pólland
92  [26] Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
93  [25] Marco Brosseau & Alice Muraru Kanada
94  [22] Hao Jiang & Guo Yang Kína
95  [21] Michal Szeliga & Katarzyna Przydzial Pólland
96  [20] Daniil Arutyunov & Darya Kravchuk Rússland
96  [20] Jiri Gatnar & Marta Sygiet Pólland
96  [20] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
96  [20] Yuzhuo Sun & Lai Man Yip Kína
100  [19] Rafael Kyu & Laura Padroni England
101  [18] Márk Filotás & Zsofia Barkoczi Ungverjaland
101  [18] Valentin Milev & Viktoriya Scherbatova England
103  [17] Nicola Fanelli & Elena Pilipenko Ítalía
103  [17] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
103  [17] Federico Novacchi & Gabriele Vaiciulyte Litháen
103  [17] Sergiy Ryashentsev & Maryna Selionova Úkraína
107  [15] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
107  [15] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
109  [13] Jang Hee Jo & Ju-Hee Han Suður-Kórea
110  [12] Kamil Szymczak & Dominika Mliczek Pólland
110  [12] Cho Youngjun & Kim Ji Yeon Suður-Kórea
112  [11] Antonio Anzalone & Sabrina Di Lieto Þýskaland
113  [9] Davide Maringio & Vanessa Potettu Ítalía
113  [9] Bradley Montagnese & Tania Montagnese (aka Trigili) England
115  [7] Walter Calce & Maria Sofia De Giuli Ítalía
115  [7] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
115  [7] Lloyd Grifiths & Samantha Howells England
118  [6] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
119  [5] Ju Hyeong Seo & Ham Soejung Suður-Kórea
120  [4] Garfield Cheng & Arlene Chen Tævan

1. umferð (topp 144)

122  [34] Lukas Alisauskas & Simona Alisauskas (aka Grubeviciute) Litháen
122  [34] Valerijs Borovojs & Niamh Curtin Írland
122  [34] Andres Campoli & Marzia Migliori Ítalía
122  [34] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
126  [33] Mateusz Dreling & Enrika Gawlowska Pólland
126  [33] Yang Jingfei & Wang Yutong Kína
126  [33] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
126  [33] Dabin Park & Jinsol Kim Suður-Kórea
130  [32] Kim Minwoo & Cho Sohwi Suður-Kórea
131  [31] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
132  [30] Konstantin Piskovatsky & Anastasia Zamalova Rússland
133  [28] Alexander Whyatt & Amy Hancock England
134  [27] Dario Pizzo & Karen D'albundo Frakkland
134  [27] Spiridon Sagias & Christiana Katsopoulou Grikkland
136  [26] Jan Pirnat & Tadeja Pavlic Slóvenía
136  [26] Hyun Soo Song & Hahyun Kim Suður-Kórea
138  [25] Michael Casciotto & Elisabetta Rutigliani Ítalía
139  [24] Konstantinos Kalyvas & Eirini Spiliotopoulou Grikkland
140  [23] Oskar Gaigl & Anastasia Miller Þýskaland
140  [23] Bogdan Kobzarenko & Olena Vakulenko Úkraína
142  [21] Evangelos Sygouris & Julie Giannaki Grikkland
143  [18] I-Feng Tseng & Shing Chin Jung Tævan
144  [11] Nikolaos Nikolakis & Nicky Gaki Grikkland
144  [11] Alfie Sadowski & Justine Jarrold England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}