Results from UK Open 2016 - Amateur Ballroom 21. janúar 2016
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2016
England - Bournemouth 19. janúar 2016

Amateur Ballroom 21. janúar 2016

Úrslit

1  Sergiu Rusu & Dorota Rusu (aka Makar) Pólland
2  Chong He & Jing Shan Kína
3  Lukasz Tomczak & Aleksandra Tomczak (aka Jurczak) Pólland
4  Diego Arias Prado & Ekaterina Ermolina Rússland
5  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
6  Stas Portanenko & Nataliya Kolyada Úkraína
7  Alex Gunnarsson & Liis End England
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [18] Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
9  [13] Igor Reznik & Mariya Polischuk Úkraína
10  [11] Andres End & Veronika End (aka Korotnikova) Bandaríkin
11  [6] Ben Taylor & Stefanie Bossen England
12  [5] Maciej Kadlubowski & Maja Kopacz Pólland
12  [5] Oskar Wojciechowski & Karolina Holody Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [21] Si Cheng Li & Zhou Man Ni Kína
15  [20] Oleksandr Kalenyuk & Olena Ablitsova Ítalía
16  [19] Anton Nedotsukov & Anna Rozhkova Rússland
17  [17] Jianan Peng & Jia Ci Zhong Kína
18  [15] Andrii Mykhailov & Anna Bohachova Úkraína
19  [13] Giuseppe Di Napoli & Sara Iozzia Ítalía
19  [13] Chen Xiangyu & Jiao Yuehan Kína
21  [11] James Cutler & Virginie Primeau Kanada
22  [10] Jack Beale & Natalia Siyanko England
23  [8] Szymon Kalinowski & Grazyna Grabicka Pólland
24  W Kyle Taylor & Izabela Skierska England

4. umferð (topp 51)

25  [23] Linghao Kang & Anran Xing Kína
25  [23] Alex Plant & Faye Edge England
27  [22] Krzysztof Myka & Agnieszka Osrodka Pólland
28  [20] Michal Le & Sandra Jablonska Pólland
29  [19] Vadim Negrebetskiy & Bettina Hatfield England
29  [19] Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Rússland
31  [18] Zhao Yi Heng & Long Shu Yi Kína
31  [18] Andrej Volkov & Anastasiya Kravchenko Rússland
33  [17] Angelo Gaetano & Clarissa Morelli Bandaríkin
33  [17] Artemiy Katashinskiy & Marina Katashinskaya Rússland
35  [16] Matej Kralj & Olesya Mokrova Rússland
36  [15] Ivan Iacobbe & Ylenia Dalla Bona Ítalía
37  [13] David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
38  [12] Dima Dakhnovskyi & Anna Dakhnovska (aka Sukach) Úkraína
38  [12] Marcin Kleist & Julia Bien Pólland
38  [12] Roman Sukhomlyn & Valeryya Kalyschuk Rússland
41  [11] Rares Cojoc & Andreea Matei Rúmenía
41  [11] Markus Hirvonen & Liisa Setala Finnland
41  [11] Marko Ilich & Yuliya Kovtunova (aka Sadovskaya) Úkraína
44  [9] Sidney Chong & Stephanie Noon England
45  [6] Nikita Druzhinin & Diana Miroshnichenko Úkraína
45  [6] Kirill Potapov & Aleksandra Shvedova Rússland
47  [4] Michael Foskett & Nika Foskett (aka Vlasenko)
47  [4] Kun Qian & Liu Yang Kína
49  [3] Dan Malov & Julia Granath England
49  [3] Congxian Xie & Yuting Luo Kína
51  Ayaz Giniyatullin & Aysylu Giniyatullina Rússland

3. umferð (topp 70)

52  [30] Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Ítalía
52  [30] Freythor Ossunrarson & Sophie Webb England
54  [29] Edmund Ault & Rosie Ward England
54  [29] Alessandro Lippi & Sofya Aksenchik Ítalía
56  [26] Vitaliy Kalyuzhnyy & Vladislava Kaletnik Úkraína
56  [26] Vladislav Komelkov & Olena Dovgan Úkraína
56  [26] Matthew Potter & Veronika Ault (aka Rezepina) Ástralía
59  [24] Denys Korostashov & Anastasia Siabro Úkraína
59  [24] Artem Kuklin & Alika Dikaya Úkraína
61  [22] Volodymyr Odintsov & Vyktoryya Chernykh Úkraína
62  [20] Marcus Mitchell & Iva Georgieva England
63  [19] Argo Oblikas & Tetyana Panchenko England
63  [19] Karl Rasmussen & Sara Frisack Svíþjóð
63  [19] Ariel Zajac & Monika Zieba Pólland
66  [18] Christopher Millward & Victoria Bennett England
67  [16] Salvatore Vitacca & Anna Korovina Ítalía
68  [13] Marek Klepadlo & Zhiting Yang Bandaríkin
69  [12] Alessio Miraglia & Stephanie van der Poll Ítalía
70  [11] Florin Vlad & Natalia O''Connor Bandaríkin

2. umferð (topp 91)

71  [34] Kristoffer Frimo Melaes & Mette Brandstadmoen Noregur
72  [33] Nicolai Bouet & Anna Shagalina Danmörk
72  [33] Evgeniy Lekh & Yuta Krupnova Rússland
72  [33] Callam Thomson & Charlotte Carruthers England
75  [32] Davide Camera & Doriana Guzzo Ítalía
75  [32] Bartosz Lech & Kornelia Kopaczynska Pólland
77  [31] Filipp Borisenok & Ekaterina Bond Rússland
78  [30] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
79  [29] Artem Belmega & Anna Shevchenko Úkraína
80  [26] Thorkell Jonsson & Denise Margret Yaghi Ísland
80  [26] Wang Kun & Xu Wan Kína
82  [24] David Vejchar & Veronika Hanusova Tékkland
83  [22] Elliott Whittaker & Ksenia Gammova England
84  [21] Michal Lemieszek & Dominika Gola Pólland
85  [18] Sander Friis Laukas & Philippa Blichfeldt Thoresen Noregur
85  [18] Yeon Gyu Lee & Yulina Shim Suður-Kórea
87  [17] Márk Filotás & Zsofia Barkoczi Ungverjaland
88  [14] Massimiliano Canali & Greta Andrea Frugoli Ítalía
89  [13] Tyrone Thiara & Kateryna Iaritenko England
90  [12] Fabio d'Angelo & Amy d'Angelo (aka Ward) England
91  [11] Ivan Semenov & Arina Ijokina Rússland

1. umferð (topp 107)

92  [35] Changhung Lin & Lee Wen Hsuan Tævan
92  [35] Filip Orzechowski & Gabriela Wolowiec Pólland
92  [35] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
95  [34] Alan Tentser & Julia Vitebsky Ástralía
96  [33] Artur Bodzioch & Malgorzata Zaremba Pólland
97  [32] Connor Mccabe & Lily Plowman England
97  [32] Christopher Wilson & Rae-li Forrest Ástralía
97  [32] Jian Fang Yuan & Ming Lu Luo Kína
100  [30] Reynier Burnaby Lautier & Melline Schilham Holland
101  [28] Taejong Mun & Dahye Lim Suður-Kórea
102  [23] Michael Bavoni & Desiree Bavoni Ítalía
103  [22] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
104  [19] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
105  [16] Alfie Sadowski & Justine Jarrold England
106  [10] Bogdan Kobzarenko & Olena Vakulenko Úkraína
106  [10] Ian Whyatt & Rosie Powers England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}