Results from UK Open 2012 - Professional Latin 19. janúar 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open 2012
England - Bournemouth 17. janúar 2012

Professional Latin 19. janúar 2012

Úrslit

1  Michal Malitowski & Joanna Leunis England
2  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
3  Sergey Sourkov & Agnieszka Melnicka Rússland
4  Andrej Skufca & Melinda Torokgyorgy Slóvenía
5  Maurizio Vescovo & Andra Vaidilaite Kanada
6  Anton Karpov & Ekaterina Lapaeva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Justinas Duknauskas & Anna Melnikova-Duknauske Litháen
8  [12] Markus Homm & Ksenia Kasper Þýskaland
9  [8] Emanuele Soldi & Elisa Nasato Ítalía
10  [6] Evgeni Smagin & Polina Kazatchenko Rússland
11  [3] Andrei Mosejcuk & Kamila Kajak Pólland
12  [2] Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [19] Joshua Keefe & Sara Magnanelli Ástralía
14  [18] Rachid Malki & Anna Suprun Noregur
15  [17] Delyan Terziev & Boriana Deltcheva Bandaríkin
16  [16] Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Bandaríkin
17  [12] Alessandro Camerotto & Nancy Berti Ítalía
17  [12] Andrius Kandelis & Elena Zverevshchikova Litháen
19  [9] Keiji Oda & Satoko Watanabe Japan
20  [8] Ivan Mulyavka & Loreta Kriksciukaityte Bandaríkin
21  [7] Igor Volkov & Ella Ivanova Úkraína
22  [5] Gregor Rebula & Rachael Heron England
23  [4] Evgenij Voznyuk & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
23  [4] Sonny Jin Zhang & Cher Wen Qingluo Kína
25  [2] Alex Ivanets & Lisa Bellinger-Ivanets England

4. umferð (topp 49)

26  [21] Gunnar Gunnarsson & Amy Bennett England
27  [20] Yegor Novikov & Yana Blinova Bandaríkin
27  [20] Ilia Russo & Oxana Lebedew Þýskaland
27  [20] Alexander Tchesnokov & Julia Tchesnokov Rússland
30  [18] Peter Majzelj & Maja Gersak Slóvenía
31  [17] Dmitry Kurakin & Violetta Kurakina Bandaríkin
31  [17] Ke Qiang Shao & Na Yang Kína
33  [15] Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
34  [13] Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal
34  [13] Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
36  [12] David Byrnes & Karla Gerbes Ástralía
37  [11] Denis Podolski & Yuliya Kushnirenko Bandaríkin
37  [11] Andrey Strinadko & Tatiana Banko Bandaríkin
39  [10] Zhao Liang & Sun Ning Kína
39  [10] Anton Sboev & Patrizia Ranis England
39  [10] Katsuya Tateishi & Hiromi Tateishi Japan
39  [10] Igor Yaremenko & Yana Zhyvkov (aka Yaroslavskaya) Úkraína
43  [7] Ilia Borovski & Veronika Klyushina Hong Kong
44  [6] Vladislav Borodinov & Irina Garous Rússland
44  [6] Lenny Gouwerok & Laura Zmajkovicova Slovakía
44  [6] Daniele Gozzi & Cecilia Giovacchini Bandaríkin
44  [6] Roman Italyankin & Olga Kordevich Bandaríkin
48  [4] Anton Skaskiv & Polina Skaskiv (aka Kobzeva) Úkraína
49  [3] Aleksandr Skarlato & Yulia Lesokhina Úkraína

3. umferð (topp 81)

50  [27] Alexander Ivakhnov & Anastasija Kraitor Litháen
50  [27] Evgeniy Nazarov & Evgenia Shatilova Bandaríkin
52  [25] Charles Wang & Janet Hsiao Tævan
53  [22] Wen Li & Huan Huang Kína
53  [22] Shan Hou Ying & Tian Tian Kína
55  [20] Xiao Liu & Wei Wei Kína
56  [19] Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
57  [18] Krzysztof Psciuk & Monika Heinze Pólland
58  [17] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
58  [17] Nathan Meyers & Meagen Alderton Ástralía
58  [17] Takahiro Nakamura & Takako Yamada Japan
58  [17] Sven Ninnemann & Nina Chinju Uszkureit Sviss
58  [17] Michele Prioletti & Julia Polai Austurríki
63  [16] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
63  [16] Kosuke Matsumoto & Nozomi Katou Japan
63  [16] Alexander Nishakov & Maria Goncharova Rússland
63  [16] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
67  [15] Rafael Pierce & Betty Attia Kanada
68  [14] Radoslaw Hojsan & Malgorzata Jablonska Pólland
68  [14] Shi Lei & Zhang Yu Bai Kína
68  [14] Koji Nishijima & Asumi Nishijima (aka Mukataka) Japan
71  [12] Remi Jansen & Debbie Krewinkel Holland
71  [12] Francis Lafreniere & Claudia Primeau (aka Sauve) Kanada
71  [12] Richard Still & Morgan Hemphill England
71  [12] Dmitrii Taruta & Yelena Parshukova Moldovía
75  [11] Oleksandr Gorodetskyy & Olena Dyban Úkraína
76  [9] Nicolas Garcia & Adriana Torrabadella Spánn
77  [8] Rangel Spirov & Veronika Chernyavska Bandaríkin
78  [7] Djordje Tanasijevic & Emma Lee England
79  [6] Stefan Erdmann & Sarah Latton Þýskaland
80  [4] Vyacheslav Mostsevoy & Agnieszka Pomorska Pólland
81  [2] Ivan Kostov & Anna Chodyna Búlgaría

2. umferð (topp 154)

82  [26] Emil Kontinen & Tiina Toyoki Finnland
83  [23] George Osadchy & Elizaveta Shaposhnikova Rússland
84  [22] Andriy Babiy & Irina Dengyna Úkraína
84  [22] Marco Mancini & Assunta Tavano Ítalía
84  [22] Sergiy Samchynskyy & Yuliya Besarab Bandaríkin
87  [20] Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
87  [20] Yuki Murata & Tomoko Saiki Japan
87  [20] Yue Qi & Ying Yuan Ge Kína
90  [19] Fabio Modica & Tinna Hoffmann Ítalía
91  [18] Keiichi Arai & Naoko Harada Japan
92  [17] Ryan Lewis & Natalia Fridmanovich Bandaríkin
92  [17] German Mazhirine & Elizaveta Svetlova Rússland
92  [17] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
92  [17] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
96  [16] Vitaly Bill & Natalia Moshkova Rússland
96  [16] Taro Hayasaki & Hiroko Hayasaki (aka Kumada) Japan
96  [16] SeHyoung Jang Don & Adele Jang Don England
96  [16] Róbert Markó & Mara Gattanella Ungverjaland
100  [15] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
101  [14] Yoshimasa Hino & Kaori Iwanaga Japan
101  [14] Taichi Koga & Yuma Kikuchi Japan
101  [14] Hirotsugu Sanada & Aiko Nakano Japan
104  [13] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
104  [13] Kurt Van Briel & Vanessa Vangeel Belgía
106  [12] Vyacheslav Legkovenko & Lyudmyla Gashytska Úkraína
106  [12] Tatsuaki Matsumoto & Mikiko Matsumoto Japan
106  [12] Vladislav Talybin & Evgeniya Poskrebysheva Þýskaland
106  [12] Tetsuya Yokota & Yukari Matsunaga Japan
110  [11] Do Hyeon Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
110  [11] Sun Bin Kwon & Bo Lm Ham Suður-Kórea
110  [11] Nakagawa Tomohiro & Yuki Ogawa Japan
113  [10] Loke Tze Hao & Shi Chao Xu Kína
113  [10] Masashi Konishi & Yoko Akiyama Japan
113  [10] Lewis Lin & Andrea Lin Tævan
113  [10] Atsushi Yanada & Saori Yanada Japan
117  [9] David Barnes & Loren James England
117  [9] Yoji Moriizumi & Ayaka Mori Japan
117  [9] Wei Shiou Tseng & Mio Kusakabe Tævan
117  [9] Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
121  [8] Yuuichi Andou & Sandy Kawachi Japan
122  [7] Sven Binek & Valentina Ershova Þýskaland
122  [7] Leo Li-ming & Li Hui Kína
122  [7] Hiroyuki Nittuta & Sakura Sakaguchi Japan
125  [6] Damien Jacquot & Emilie Bouguin Frakkland
125  [6] Oleg Mardachev & Kariana Kletsun Rússland
125  [6] Kiyoshi Naka & Masumi Yura Japan
128  [5] Yohei Goto & Tomomi Gamo Japan
128  [5] Hitoshi Kanaya & Tomoyo Kawasaki Japan
128  [5] Masato Ochi & Rumi Yanase Japan
128  [5] Daisuke Onishi & Kaori Onishi Japan
132  [4] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
132  [4] Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
132  [4] Takuma Kenta & Tsugumi Ishida Japan
135  [3] Shinobu Matsuyama & Aki Wakabayashi Japan
135  [3] Vadim Mossanovski & Natalia Kalinina Rússland
135  [3] Seiichiro Ohki & Yoshino Saitoh Japan
135  [3] Kohei Tsuchikawa & Eriko Kawabata Japan
139  [2] Toshitaka Hayashi & Mai Takemori Japan
139  [2] Emanuil Karakatsanis & Sarah Knapp Grikkland
139  [2] Hiroshi Kitamura & Mai Suzuki Japan
139  [2] Jooyun Lee & Yeonhee Lee Suður-Kórea
139  [2] Hoshiji Mitsukawa & Sachiko Nishimura Japan
139  [2] Ryouichi Sasaki & Kaori Shinoda Japan
139  [2] Fuminori Sato & Yuko Matsuo Japan
139  [2] Masahiro Yonemochi & Akiko Baba Japan
147  [1] Takashi Aota & Karin Akiyama Japan
147  [1] Hee-chul Heo & Soon-jin Kim Suður-Kórea
147  [1] Olli Syrjälä & Elina Katainen Finnland
147  [1] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
147  [1] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
147  [1] Mitsuhiro Yoshimura & Nozomi Yoshimura Japan
153  Kazuya Aida & Aya Nagata Japan
153  Takashi Watanabe & Chikayo Murai Japan

1. umferð (topp 178)

155  [29] Mitsuyuki Iida & Akane Matuura Japan
155  [29] Lee Sang-min & Lee Dan Bi Suður-Kórea
157  [28] Jun Honda & Akiko Honda Japan
157  [28] Shigeru Nakaizumi & Meri Matsuoka Japan
159  [27] Jacques Fortin & Katya Charf Kanada
159  [27] Wataru Fukuhara & Masako Oniki Japan
159  [27] Glemser Ling-De Jiang & Annabel Yu-Chien Wei Tævan
162  [26] Yasunori Matsuda & Hitomi Matsuda Japan
162  [26] Osamu Nakamura & Hiroe Sakoda Japan
164  [23] Youhei Yamazaki & Sonoko Yamazaki Japan
165  [22] Yuki Kishikawa & Miku Kurauchi Japan
165  [22] Shinji Touma & Momoko Ariji Japan
165  [22] Florent Trarieux & Diana Buraka Frakkland
168  [20] Yoshihito Kimura & Atsuko Kimura Japan
169  [17] Peter Chen & Ursula Robl Austurríki
169  [17] Masafumi Kitamaki & Naoko Tamura Japan
171  [16] Yuichi Ishibashi & Sayaka Kuwano Japan
172  [15] Hyacinthos Christou & Kristi Kotsifaki England
172  [15] Masakatsu Okumura & Chisa Aoki Japan
172  [15] Koji Takeuchi & Tomoko Takeuchi Japan
175  [12] Hoshimi Ito & Masumi Akoaka Japan
175  [12] Jonathan Morrison & Sergio Brilhante England
177  [11] Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
178  [6] Takumi Okada & Rie Sakai Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}