Results from UK Open10 Dance - Junior Latin laugardagur, 28. september 2013
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

UK Open10 Dance
England - Gatwick laugardagur, 28. september 2013

Junior Latin laugardagur, 28. september 2013

Úrslit

1  Oleg Skaskiv & Vyoletta Syrenko Úkraína
2  Dmitry Chechkyn & Ekateryna Schuchynskaya Úkraína
3  Xiao Jun & Wu Yu Ham Indónesía
4  Ma Da Jun & Ding Yu Meng Kína
5  Hui Zhao & Jiang Ling Kína
6  Georgy Kibovskiy & Darya Klemzikova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [18] Brandon Stanley & Demani Romasz England
8  [15] Maksym Krayniy & Vlada Kovalenko Úkraína
9  [14] Zou Hongxiang & Hu Die Kína
9  [14] Pan Lei & Liu Zhenzhen Kína
11  [9] Wangcong Li & Wenhan Huang Kína
11  [9] Lu Yubin & Fu Jia Kína
13  [7] Fedor Vieru & Angelina Khvatskaya Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [20] Lai Yu Xiang & Ren Mei Wei Kína
15  [19] Liansheng Zhou & Yi Han Hu Rússland
16  [15] Yu Kao & Weiya Li Kína
17  [12] Lu Jianhao & Ren Jiaxin Kína
17  [12] Leonid Oleynik & Mariya Sapronova Rússland
17  [12] Binrui Shi & Jingyi Ma Kína
20  [10] Daniil Afanasev & Evgeniya Spektor Rússland
20  [10] Elvar Kristinn Gapunay & Sara Lind Gudnadoottir Ísland
22  [9] Wang Jianyu & Jiang Ling Kína
23  [7] Anton Zon & Viktoria Krasnozhon Úkraína
24  [6] Li Zhenkai & Deng Yu Kína

1. umferð (topp 49)

25  [20] Jone Snilstveit & Lydia Nagy Molvaer Noregur
25  [20] Bjarni Sveinsson & Alexia Mist Vidisdottir Ísland
27  [19] Wang Gaoyang & Liu Bingxin Kína
27  [19] Danil Khalilov & Elizaveta Yakunina Rússland
27  [19] Junjian Wang & Xinyan Guo Kína
30  [18] Ruslan Kochkarev & Yuliya Saveleva Rússland
31  [17] Taiyuan Liu & Yanxi Liu Kína
31  [17] Danyil Rybalko & Bethany Gardiner England
31  [17] Dong Xiaoyu & Xuan Li Kína
34  [16] Sun Hao Tian & Zhang Ying Ying Kína
34  [16] Jiakai Zhang & Zizhao Yu Kína
36  [14] Nìkita Amol & Sofìya Druyan Úkraína
37  [11] Timofey Verizhnikov & Darya Komarova Rússland
37  [11] He Shun Yuan & Mu Rong Zhou Kína
39  [9] Gabriel Eric Einarsson & Lisa Björk Olafsdottir Ísland
39  [9] Vyacheslav Safronov & Ulyana Arkhangelskaya Rússland
41  [8] Reynir Stefansson & Kamilla Ros Bjarnadottir Ísland
41  [8] Zewu Zhou & Haoran Zuo Kína
43  [7] Jun Heng He & Zhan Fei Wang Kína
44  [6] Xu Xin & Chen Yao Kína
44  [6] Cunze Zhu & Yang Xiao Kína
46  [5] Ming Yang Ze & Zeng Zheng Kína
47  [1] Joran Viken Ekse & Emilia Furnes Hilt Noregur
47  [1] Gunnar Sundby Gunnarsson & Stefania Fanney Armannsdottir Ísland
47  [1] Han Zhang Zhong & Qi Wen Yun Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}