Results from The Universal 2019 - Amateur Latin 13. janúar 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

The Universal 2019
England - Copthorne 13. janúar 2019

Amateur Latin 13. janúar 2019

Úrslit

1  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
2  Petar Daskalov & Zia James England
3  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
4  Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
5  Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
6  Igor Wilczynski & Irina Grishina Pólland
7  Carlos Gu & Susan Sun Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [20] Wu Liu Fu & Elena Rabinovich Kína
9  [18] Sergey Maksyuta & Valeriya Verstova Rússland
10  [16] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
11  [12] Ilya Kashirkin & Yuliia Zhukova Rússland
12  [6] Andrea Palomba & Lyubina Kuznetsova Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  [25] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
14  [21] Ruslan Khisamutdinov & Karina Yusupova Rússland
15  [19] Aleksandr Zevelev & Alina Agarkova Rússland
16  [17] Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía
17  [14] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
18  [13] Kamil Kuroczko & Sara Janicka Pólland
18  [13] Evgeni Kuzin & Ulyana Maksimkina Rússland
20  [12] Roman Gerbey & Oksana Lukyanenko Úkraína
21  [11] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
21  Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
23  [7] Stas Olarescu & Marketa Vlckova Danmörk
24  [5] Nikita Gordenkov & Bella Bakarova Rússland

2. umferð (topp 48)

25  [27] Jun Wei Zhang & Hu Wen Li Kína
26  [24] Bai Zhiqian & Qian Wu Kína
27  Johnny Yifan Zhao & Mina Xinru Mao Kína
28  [22] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
29  [20] Robert Virenius & Veera Hedman Finnland
30  [16] Kevin Baccanale & Darya Palishchuk Ítalía
30  [16] Brian Dibnah & Georgiana Anamaria Muja Nýja Sjáland
30  [16] Stefano Grassi & Korina Travis England
30  [16] Ernest Jelen & Agata Faber Pólland
34  [15] Ron Garber & Klaudia Petriti Bandaríkin
35  [13] Argiris Argiropoulos & Ann Jajanidze Grikkland
35  [13] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
35  [13] Steven Greenwood & Jessica Bull Ástralía
38  Zhihong Qiu & Xu Chen Kína
39  [8] Federico Marianasonte & Federica Salute Ítalía
39  [8] Ryan Raffloer & Bethany Howard Bandaríkin
41  [6] Jin Seok Park & Chae Young Kim Suður-Kórea
42  [5] Elliot Hyrycz & Katerina Samonas England
42  [5] Dmitry Muchnik & Sarit Konikov Ísrael
42  [5] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
45  [4] Woo Hyeon Kang & Su-Hyun Lee Suður-Kórea
46  [1] Leo Pusa & Inka Hakomaki Finnland
46  [1] Christian Skibsrud & Olivia Oates England
48  Kirill Dovzhik & Lydia Hall England

1. umferð (topp 60)

49  [28] Hyun Seung Joo & Heejin Oh Suður-Kórea
50  [27] Tilemachos Fatsis & Elisavet Mantani Grikkland
51  [26] Jorgen Buse & Minjung Jun Danmörk
52  [24] Hyun Hyuk Shin & Min Jung Kim Suður-Kórea
52  [24] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
52  [24] Feng Yuxiang & Li Xin Kína
55  [21] Eemeli Tusa & Scarlett Houston England
56  Shin Su Jong & Yea Jin Park Suður-Kórea
57  [8] Tino Sacaneno & Lina Carolin Nilsson England
58  [6] Oskar Gaigl & Viktoria Abilov Þýskaland
59  Johannes Hofmann & Lisa Laiblin Þýskaland
60  [5] Peng Mingcheng & Tang Wuxiang Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}