Results from The London Ball 2015 - SL Amateur Latin 10. október 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

The London Ball 2015
England - London 10. október 2015

SL Amateur Latin 10. október 2015

Úrslit

1  Nikita Brovko & Olga Urumova Rússland
2  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
3  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
4  Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
5  Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
6  Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [16] Igor Wilczynski & Anna Kapliy Pólland
8  [14] Sergey Maksyuta & Daria Sereda Rússland
9  [13] Darren Hammond & Milla Lykke Suður Afríka
10  [9] Petar Daskalov & Zia James England
10  [9] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
12  [7] Vladimir Litvinov & Anastasiya Fedoseeva Rússland
13  [5] Gleb Chernyavsky & Maryna Steshenko Þýskaland
13  [5] Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [25] Nasko Gendov & Anna Lisova Ítalía
16  [22] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
16  [22] Dmytro Pankov & Olesya Pankova Úkraína
18  [20] Denys Samson & Yuliya Nikitenko England
19  [17] Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
20  [13] Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
21  [12] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
22  [9] Ilya Sizov & Yulia Koshkina Rússland
23  [3] Brian Dibnah & Sarah Nolan Nýja Sjáland
24  Alex Pritchard & Chloe Hewitt England

2. umferð (topp 36)

25  [21] Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ástralía
26  [20] Luke Miller & Laura Robinson England
26  [20] Nikolai Tarasov & Amanda Herrschaft Bandaríkin
28  [14] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
28  [14] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
30  [12] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
31  [11] Kyrylo Dovgalin & Charlotte Plant England
31  [11] Petur Fannar Gunnarsson & Hanna Cresswell-Melstrom England
33  [10] Aurimas Bartkus & Ieva Riepsaite Litháen
34  [9] Lukas Alisauskas & Simona Alisauskas (aka Grubeviciute) Litháen
35  [6] Lloyd Perry & Rebecca Scott England
36  [5] Aleksandr Zevelev & Valeriya Verstova Rússland

1. umferð (topp 46)

37  [22] Kamil Andrzejewski & Dominika Rucinska Pólland
37  [22] Marcin Rosinski & Katarzyna Wdowicz Pólland
37  [22] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
40  [21] Aleksandr Kartashov & Anastasiia Pavlova Rússland
41  [15] Dmitriy Bushnyakov & Bella Smolentseva Rússland
42  [13] Nazariy Blagyy & Michelle Kurpas Bandaríkin
43  [12] Rafael Kyu & Laura Padroni England
44  [5] Damian Grabowski & Patrycja Borkowska Pólland
45  [4] Shaun Mcenery & Soosan Abed Írland
46  Martin Pollak & Makiko Habu Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}