Results from Spanish Open 2006 - IDSF International Open Latin sunnudagur, 10. desember 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Spanish Open 2006
Spánn - Salou miðvikudagur, 6. desember 2006

IDSF International Open Latin sunnudagur, 10. desember 2006

Úrslit

1  Evgeniy Imrekov & Elizaveta Divak Rússland
2  Emanuele Soldi & Elisa Nasato Ítalía
3  Neil Jones & Nataliya Kravets Holland
4  Iban Salgado & Adriana Torrabadella Spánn
5  Lenny Gouwerok & Laura Arcolinova (aka Zmajkovicova) Holland
6  Pavel Pasechnik & Francesca Berardi Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Mikko Kaasalainen & Adrienn Fitori Finnland
8  Vladimir Karpov & Margarita Novitskaia Rússland
9  Gennady Bondarenko & Natalija Veremeeva Þýskaland
9  Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Slovakía
11  Ruben Rodriguez & Maria Zamora Spánn
12  Andrei Akatov & Lyubov Ignateva Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Vitally Derendiaev & Maria Kirillova Rússland
14  Nicolas Garcia & Masha Turlupova Spánn
15  Abraham Martinez & Amagoya Benlloch Spánn
15  Redmond Valk & Alexandra Matteman Holland
17  Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
18  Zsolt Luko & Barbara Ribeiro Portúgal
19  Lluis Borrero & Saray Gomez Spánn
20  Riccardo Morelli & Giada Caoduro Ítalía
21  Marc Ocana & Maria Larionova Spánn
22  Ricardo Silva & Tania Seixas Portúgal
23  Bruno Branco & Claudia Faustino Portúgal
24  Pedro Borralho & Tatiana Moreira Santos Portúgal

3. umferð (topp 49)

25  Robert Aparicio & Judit Garcia Spánn
25  Sergey Nifontov & Piedra Escrita Medina Spánn
25  Martin Proksch & Olena Khablenko Austurríki
28  Nicola Fidelfatti & Milly Baggio Ítalía
28  Fabio Notargiacomo & Silvia Notargiacomo Frakkland
30  Tiago Picarra & Rita Vieira Portúgal
31  Alberto Cortez Garcia & Fatima Cervantes Spánn
31  Frederico Ferreira & Sofia Dias Portúgal
31  Marko Kiigajaan & Mari Piksar Eistland
31  Daniel Martin & Olga Dengina Spánn
31  Roger Romero & Anna Mateu Closa Spánn
36  Daniel Courinha & Alexandra Venancio Portúgal
36  Ruud Moers & Amber List Holland
38  Alberto Andrada & Nerea Alonso Spánn
39  Alexander Brovkin & Laura Tebar Spánn
40  Samuel Castells & Clara Paga Spánn
40  Pierre Vallee & Marion Duguest Frakkland
42  Edgar Branco & Milene Matias Portúgal
43  Adrian Cayuela & Sheila Palomares Spánn
43  Joao Martins & Susana Zambujo Portúgal
45  Igor Mikushov & Ekaterina Romashkina Rússland
45  Borja Pascual Alvarez & Sheila Perez Ruiz Spánn
47  Ricardo Marques & Sandra Silva Portúgal
48  Armando Alvarez & Cristina Stoianova Spánn
48  Eros Zanatta & Tamara Bacciolo Ítalía

2. umferð (topp 81)

50  Diogo Beirante & Marisa Ferreira Portúgal
51  Adrian Olmo & Paula Vazquez Spánn
52  Jakob Stühler & Ekaterina Kalugina Þýskaland
53  Enrique Cabrera & Irene Marquez Spánn
54  Vitor Lemos Fernandes & Daniela Pinheiro Portúgal
55  Eduard Boada & Anna Vila Spánn
55  Simon Schmidt & Maria Gramatikova Austurríki
55  Pedro Vieira & Carla Vieira Portúgal
58  Michele Meneguz & Vanessa Ferraro Ítalía
59  Jordi Fonolla & Elisabeth Olmo Spánn
59  Vasco Neves & Ana Oliveira Portúgal
61  Alexandre Tiano & Vanessa Leorat Frakkland
62  Alex Fontsere & Estefania Flores Spánn
62  Ismael Pardo & Beatriz Veiga Dominguez Spánn
64  Miguel Angel Martin & Monica Guirao Spánn
65  Carlos Coelho & Soraia Oliveira Portúgal
66  Joao Baiao & Sara Martins (aka Meireles) Portúgal
66  Filipe Andre Santos & Ana Teresa Silvestre Portúgal
68  Adolfo Pablos Berzosa & Estefania Ruiz Huertas Spánn
68  Augusto Pinheirinho & Ana Henriques Portúgal
70  Marco Barone & Alessia Lissandron Ítalía
70  Bruno Barrote & Ana Cristina Silva Portúgal
72  Ludovic Chauveau & Celine Leorat Frakkland
73  Antonio Buendia & Dilara Mamedova Spánn
73  Marc Fumado & Iris Perez Spánn
73  Luis Marques & Susana Pereira Portúgal
73  Francisco Silva & Marlene Lourenço Portúgal
77  Luis Catena & Lucia Penalba Sanchez Spánn
77  David Lopez Fernandez & Elisenda Ferrer Spánn
77  Gorka Marquez & Veronica Guerrero Alguacil Spánn
77  Andrea Muzzini & Maria Franca Rengucci Ítalía
77  Flavio Silva & Natacha Joaquim Portúgal

1. umferð (topp 98)

82  Tiago Jones & Patricia Tico Portúgal
83  Fabio Carrasquinho & Patricia Carrasquinho Portúgal
84  Jose Antonio Pelaez & Erica Pelaez Spánn
84  Jordi Pont & Cristina Penalba Spánn
86  Remco Hardon & Monique Westerduin Holland
87  Carlos Nunes & Mariana Semiao Portúgal
88  Joao Silva & Joana Fraga Ferreira Portúgal
89  Oriol Parera & Anna Munoz Spánn
90  Nuno Chato & Andreia Chato Portúgal
91  Fernando Costa & Fatima Moreira Portúgal
91  Vitor Silva & Catarina Malveiro Portúgal
93  Tiago Pontes & Mara Candeias Portúgal
94  Tiago Aranha & Vera Vicente Portúgal
94  Thierry Fernandes & Soraia Correia Portúgal
94  Andre Reis Simao & Patricia Lourenço Portúgal
97  Tiago Costa & Ana Lucia Santos Portúgal
97  Filipe Martins & Daniela Marecos Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}