Results from Russian Open Dancesport Championships - 2021 - RS Amateur Standard mánudagur, 18. október 2021
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Russian Open Dancesport Championships - 2021
Rússland - Krasnogorsk mánudagur, 18. október 2021

RS Amateur Standard mánudagur, 18. október 2021

Úrslit

1  Roman Zhemchugov & Elizaveta Ustinova Rússland
2  Tagir Yusupov & Ekaterina Ivanova Rússland
3  Andrey Kovalev & Arina Marukhina Rússland
4  Oleg Yasinskiy & Kristina Piatina Armenía
5  Rustam Abdrakhmanov & Karina Pushkareva Rússland
6  Aleksej Oderij & Mariya Kalinchenko Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Aleksandr Zibanov & Anastasiya Rumyantseva Rússland
8  Igor Tverdovskij & Yuliya Gorina Rússland
9  Nikolay Kogut & Anastasiya Nesterova Rússland
10  Kirill Levchenko & Elizaveta Koroleva Rússland
11  Astemir Mildzihov & Valeriya Fedorova Rússland
12  Ilia Vasilyev & Sofiya Rdeini Rússland
13  Igor Hajretdinov & Mariya Ozhegova Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Anton Sokolov & Kseniya Agafonova Rússland
14  Roman Zyryanov & Anastasiya Alekhina Rússland
16  Ivan Evdokimov & Valeriya Mizgert Rússland
16  Artemij Panaev & Viktoriya Shklyaeva Rússland
16  Georgij Selihov & Alina Derikyants Rússland
19  Semen Potapenko & Anastasiya Petrova Rússland
20  Ilya Lutohin & Darya Ozhgihina Rússland
20  Vage Smbatyan & Arina Sitnikova Rússland
22  Danila Tarakanov & Polina Falileeva Rússland
23  Timofej Burkovets & Anna Vaganova Rússland
24  Arseniy Kylinich & Polina Platonova Rússland
25  Dmitrij Ovchinnikov & Alina Gazimagomedova Rússland
26  Egor Sinelnikov & Mariya Merkureva Rússland

4. umferð (topp 50)

27  Sergey Suraev & Elizaveta Mironova Rússland
27  Pavel Syrov & Ekaterina Kuzmina Rússland
29  Marat Azizov & Anna Shapechenkova Rússland
30  Vyacheslav Chumakov & Kseniya Salata Rússland
30  Lev Shatunov & Veronika Filonenko Rússland
32  Ilya Gorkin & Ekaterina Lachkova Rússland
33  Ruslan Bedrosov & Natalya Yanko Rússland
33  Evgeniy Efimov & Yuliya Galisheva Rússland
33  Arsenij Gira & Anastasiya Yanova Rússland
33  Nikita Goltsov & Anastasiya Sereda Rússland
33  Maksim Karanov & Darya Egorushkina Rússland
33  Igor Lutskov & Lana Nesterovich Rússland
33  Lev Moskvin & Anna Pekarchik Rússland
40  Aleksandr Dedlovskij & Sofiya Kuzmina Rússland
40  Stanislav Mamonov & Polina Slivkina Rússland
42  Nikita Puchkov & Anna Paramzina Rússland
43  Aleksandr Matorin & Alisa Glazkova Rússland
43  Nikita Sido & Varvara Kochergina Rússland
45  Denis Karelov & Ekaterina Gorozhankina Rússland
46  Denis Filonenko & Anna Sergeenko Aserbædsjan
47  Anatoliy Pakichev & Alina Kolesova Rússland
48  Egor Avershin & Veronika Feshchuk Rússland
49  Murad Magomedov & Yanina Serebrova Rússland
49  Semen Minakov & Aleksandra Rosliakova Rússland

3. umferð (topp 98)

51  Ivan Grishin & Alena Nestratova Rússland
52  Aleksandr Dvojnin & Darya Hubenova Rússland
52  Ivan Lobachev & Anastasiya Lobacheva Rússland
52  Yaroslav Spirin & Sofiya Sosnina Rússland
55  Leonid Bayrak & Ekaterina Nizhegorodova Rússland
55  Andrej Dmitriev & Ekaterina Leonova Rússland
55  Anton Ermakov & Anastasiya Kozlova Rússland
55  Filipp Kochanov & Darya Davidova Rússland
55  Andrey Kumeyko & Darya Efanova Rússland
55  Yakov Mosunov & Anna Rosochinskaya Rússland
61  German Afonov & Valeriya Svetlolobova Rússland
61  David Egishyan & Eva Goldfeld Rússland
61  Denis Ryzhkov & Alisa Odegova Rússland
61  Yurij Zhuk & Elizavetta Shcherbakova Rússland
65  Artem Ivanov & Aleksandra Yaroslavskaya Rússland
65  Sergej Prohorenkov & Mariya Kiryanova Rússland
65  Fedor Selnitsyn & Svetlana Pominalnaya Rússland
65  Roman Semenchuk & Alisa Tihomirova Rússland
65  Pavel Zhuk & Anna Muratova Rússland
70  Nikita Makarov & Elizaveta Bredis Rússland
70  Andrej Papelnitskij & Anna Filatova Rússland
70  Kirill Zanilov & Yana Korotun Rússland
73  Vladislav Chupakhin & Anastasiya Tolmacheva Rússland
74  Artur Sargasyan & Vasilisa Idiyatullina Rússland
75  Daniil Golyshev & Kseniya Karpova Rússland
75  Makar Kholodilin & Veronika Norkina Rússland
75  Vladislav Orlov & Alina Rakcheeva Rússland
75  Andrej Tolkachev & Stefaniya Silina Rússland
79  Ivan Nedogonov & Kseniya Podsvirova Rússland
79  Vasiliy Shumakov & Irina Tyamkina Rússland
79  Nikita Zorkin & Nadezhda Podkovyrkina Rússland
82  Denis Lykov & Anastasiya Stremina Rússland
82  Igor Smirnov & Ekaterina Soloveva Rússland
82  Ilya Terentev & Kseniya Hobta Rússland
82  Aleksandr Tsvetkov & Sofya Berezina Rússland
82  Aleksandr Tychinin & Aleksandra Kiseleva Rússland
87  Viktor Kudyakin & Arina Arsenyuk Rússland
87  Aleksandr Malkin & Viktoriya Vorontsova Rússland
87  Egor Shulgin & Anastasiya Burilina Rússland
87  Valeriy Zirin & Irina Safonova Rússland
91  Daniil Proklov & Anna Kostrygina Rússland
91  Sergey Zholkin & Darya Pashkova Rússland
93  Vladislav Vorotilin & Darya Kuznetsova Rússland
94  Yaroslav Apryatkin & Angelina Darenskih Rússland
94  Chimit Gyrylov & Alina Semenova Hvíta-Rússland
96  Sergey Korotkov & Natalya Yurchenko Rússland
97  Aleksey Naidenov & Anastasiya Sukhanova Rússland
98  Dmitrij Spodin & Darya Valova Rússland

2. umferð (topp 157)

99  Danila Kononov & Milena Kalinina Rússland
99  Igor Ryabchenko & Ekaterina Rejvah Rússland
101  Semen Khmelevskiy & Ekaterina Kornyushkina Rússland
101  Maksim Nikolskiy & Anna Drambyan Rússland
101  Dmitrij Ovcharenko & Mariya Skokova Rússland
101  Igor Platov & Varvara Morenova Rússland
101  Aleksej Ushakov & Darya Sahnenko Rússland
106  Danila Agafonov & Anna Migina Rússland
106  Yaroslav Chaplygin & Mariya Neverovich Rússland
106  Anton Kozlov & Valeriya Antonova Rússland
106  Kirill Kundius & Ekaterina Ushakova Rússland
106  Maksim Makarov & Sofiya Trofim Rússland
106  Vladimir Matveev & Ekaterina Kondaltseva Rússland
106  Roman Nazarenko & Anastasiya Ryzhkova Rússland
106  Egor Nesterov & Kristina Zenkina Rússland
114  Nikita Kokov & Diana Fedorova Rússland
114  Maksim Neruchok & Valeriya Ibragimova Rússland
116  Nikita Ankup & Ekaterina Tarasova Rússland
116  Vladislav Bespalov & Polina Artsibasheva Rússland
116  Leonid Kozub & Zoya Shevrygina Rússland
116  Aleksandr Nabiev & Mariya Tretinikova Rússland
116  Sergey Plotnikov & Alina Chayka Rússland
121  Vladimir Barbashin & Valeriya Kovalenko Rússland
121  Leonid Reshetnikov & Sofya Kryukova Rússland
121  Viktor Sernyaev & Valeriya Saveleva Rússland
124  Georgij Gavrilov & Polina Kovalevich Rússland
124  Nikita Kretinin & Mariya Pervakova Rússland
124  Nikita Legkih & Alena Popkova Rússland
124  Aleksandr Oskolkov & Anna Kazantseva Rússland
124  Vladimir Saltykov & Alina Paranicheva Rússland
124  Maksim Zubakin & Mariya Yadygina Rússland
130  Anton Adiyan & Yuliya Denisova Rússland
130  Timur Vishnev & Polina Sinkina Rússland
130  Vladislav Volkov & Maryana Yakovenko Rússland
133  Mark Efimov & Anastasiya Gajdukova Rússland
133  Sergey Salashchenko & Darya Mishakina Rússland
133  Damir Tashimov & Violetta Perevedentseva Rússland
136  Fëdor Globa & Alina Turishcheva Rússland
136  Artem Korolev & Yuliya Sigareva Rússland
138  Stepan Alekseevskij & Uliana Volgina Rússland
138  Kamil Fakhrislamov & Polina Vasileva Rússland
138  Daniil Martynovich & Anna Chernyaeva Rússland
138  Daniil Pankratov & Valeriya Elina Rússland
138  Artem Sabynin & Anastasiya Demenkova Rússland
138  Vyacheslav Sergeev & Polina Starshinova Rússland
144  Nikita Epifanov & Mariya Pronina Rússland
144  Sergey Muraviev & Evangelina Skvortsova Rússland
146  Vladimir Fedotov & Anastasiya Dipkova Rússland
146  Daniil Korshunov & Varvara Makova Rússland
146  Aleksej Tetyutskih & Tatyana Osipova Rússland
149  Ilya Duginov & Ekaterina Belostotskaya Rússland
149  Evgenij Salnikov & Kristina Zhigareva Rússland
151  Anton Brilenko & Polina Kirichenko Rússland
151  Aleksej Ermolaev & Polina Soloveva Rússland
151  Mihail Kuznetsov & Anastasiya Akopova Rússland
151  Andrej Makarenkov & Alisiya Lipovetskaya Rússland
155  Serab Galstian & Tatyana Majorova Rússland
155  Ivan Pavlov & Aleksandra Denisova Rússland
157  Artem Kovshov & Aleksandra Mahova Rússland

1. umferð (topp 278)

158  Malik Al-Asmi & Ekaterina Arnautova Rússland
158  Ignat Belyaev & Anna Lukyantseva Rússland
158  Matvey Bykov & Sofiya Borisenko Rússland
158  Evgenij Denisov & Yuliana Gladysheva Rússland
158  Aleksandr Mezhonov & Anastasiya Yakovleva Rússland
158  Grigoriy Miftakhutdinov & Aleksandra Savitskaya Rússland
158  Konstantin Nikolaev & Anna Rubenkova Rússland
165  Artur Didrov & Alisa Gajdarly Rússland
165  Andrej Gnezdilov & Lidiya Titova Rússland
165  Daniil Lobanov & Karina Pavlova Rússland
168  Aleksandr Alekseenko & Angelina Sokolova Rússland
168  Timofey Metelkin & Kristina Chernyak Rússland
168  Danil Pahomov & Sofiya Demidova Rússland
168  Egor Punin & Alesya Kuznetsova Rússland
168  Sergej Sitnikov & Yuliya Sidorova Rússland
168  Kirill Yarmola & Anna Markova Rússland
174  Artem Krutikov & Anna Shevlyagina Rússland
174  Evgeniy Magazinschikov & Ekaterina Kazachkova Rússland
174  Ilya Zavyalov & Ekaterina Zuban Rússland
177  Stepan Openyshev & Viktoriya Novik Rússland
177  Vadim Otmakhov & Sofya Sidorova Rússland
177  Dmitrij Stupin & Alina Bezmenova Rússland
180  Timudzhin Bagautdinov & Alina Bliznyuk Rússland
180  Arsenij Cheranev & Valeriya Klestova Rússland
182  Savelij Korobko & Darya Guryanova Rússland
182  Evgenij Kotov & Mariya Vnuk Rússland
182  Konstantin Matrenin & Darya Krivoshchëkova Rússland
185  Vladimir Akchurin & Lika Levina Rússland
185  Maksim Engel & Diana Davydova Rússland
185  Kirill Gavrilenko & Varvara Gavrilenko Rússland
185  Egor Lipatov & Viktoriya Kupriyanova Rússland
185  Dmitrij Ochekovskij & Anna Horohordina Rússland
185  Vladimir Sharikov & Sofiya Voronkova Rússland
185  Aleksej Shutyaev & Anastasiya Rasnikova Rússland
185  Filipp Valov & Rinel Nahshunova Rússland
193  Aleksandr Kashin & Mariya Pastuhova Rússland
193  Mihail Rychenkov & Aleksandra Krasnova Rússland
193  Aleksandr Sychev & Viktoriya Bondarenko Rússland
193  Maksim Yakimov & Veronika Budanova Rússland
197  Mihail Kurdyukov & Elizaveta Shalneva Rússland
197  Kirill Semenyukov & Evgeniya Meleshko Rússland
197  Vyacheslav Tupikov & Aleksandra Hroni Rússland
200  Ivan Pechenkin & Ivetta Fadyuhina Rússland
200  Daniil Semejkin & Darina Pokutneva Rússland
200  Timofej Tumanov & Elizaveta Limanskaya Rússland
203  Stepan Chobanyan & Alesya Yakovleva Rússland
203  Maksim Demin & Ekaterina Zalikiani Rússland
203  Kirill Ivanov & Polina Garshina Rússland
203  Gleb Kudryavtsev & Svetlana Razenkova Rússland
203  Mihail Podoksik & Diana Rassohina Rússland
203  Rostislav Popruga & Darya Venevtseva Rússland
203  Konstantin Rastorguev & Ulyana Baklitskaya Rússland
203  Yaroslav Shatunin & Stefaniya Efremenko Rússland
203  Ivan Shelkovskih & Vitaliya Vinogradova Rússland
203  Mihail Stupnitskij & Kira Kugusheva Rússland
213  Dmitrij Paramonov & Sofya Mihina Rússland
213  Aleksandr Varyutin & Anastasiya Menshikova Rússland
213  Fedor Voskovtsev & Anastasiya Kirillova Rússland
216  Kirill Chizhikov & Anna Ermakova Rússland
216  Nikita Goryachev & Angelina Ovod Rússland
216  Vladislav Kulmyaev & Diana Shahanova Rússland
216  Aleksandr Malyants & Mariya Kotsenko Rússland
216  Sergej Pavlenko & Karina Belyavskaya Rússland
221  Daniel Ahmetov & Alena Vasilevskaya Rússland
221  Grigorij Novikov & Zarina Nazargaleeva Rússland
221  Nikita Samofalov & Anastasiya Gubareva Rússland
224  Evgeniy Matvienko & Sofya Nesudimova Rússland
224  Andrej Merkushev & Polina Vasileva Rússland
224  Mihail Rozhnov & Ilmira Yazmuhamedova Rússland
224  Aleksandr Vasilkov & Karina Gladkih Rússland
228  Aleksandr Danilov & Kseniya Neveselaya Rússland
228  Grigorij Efimov & Alina Smirnitskaya Rússland
228  Kirill Konnov & Tamara Ovchinnikova Rússland
228  Stepan Krasilnikov & Ekaterina Zhelyabovskaya Rússland
228  Aleksej Platonov & Tatyana Zamoskovtseva Rússland
228  Aleksej Samohvalov & Polina Lomakina Rússland
228  Sergej Shatilov & Mariya Shmeleva Rússland
228  Evgenij Shvargin & Alina Sergienko Rússland
228  Aleksandr Skorospelov & Lyudmila Homenko Rússland
228  Yurij Vorobev & Alena Krasnova Rússland
238  Nikita Anikeev & Alina Fedorova Rússland
238  Vladimir Arbuzov & Anastasiya Vorobeva Rússland
238  Aleksej Bushuev & Kseniya Litovkina Rússland
238  Mihail Fokin & Anna Shabalina Rússland
238  Georgij Mamedov & Masha Bratton Rússland
238  Aleksandr Osatskij & Mira Rakina Rússland
238  Egor Podosinnikov & Veronika Bazhenova Rússland
238  Pavel Sinitsyn & Albina Semikina Rússland
238  Matvej Vorobev & Mariya Karelina Rússland
247  Mark Braginets & Alina Chernetskaya Rússland
247  Kirill Chubukin & Arina Lyzova Rússland
247  Mihail Kuznetsov & Elizaveta Katysheva Rússland
247  Ilya Lapshin & Veronika Vladimirova Rússland
247  Kirill Mihajlov & Anna Rybakova Rússland
247  Artem Nazarenko & Darya Zaharova Rússland
247  Leonid Neradovskij & Yuliana Olejnik Rússland
247  Georgiy Rubchak & Evgeniya Zueva Rússland
247  Konstantin Syryh & Taisiya Danilova Rússland
247  Evgeniy Tregubov & Irina Tregubova Rússland
257  Nikita Belyankin & Darya Hatskeleva Rússland
257  Nikita Borisov & Alina Loginova Rússland
257  Ilya Bulgachev & Kseniya Bashchenko Rússland
257  Artem Ivchenko & Olga Novikova Rússland
257  Aleksandr Saksonov & Irina Saksonova Rússland
257  Mihail Shnejvajs & Elena Radëvkina Rússland
257  Nikolaj Starikov & Kristina Kurnaeva Rússland
257  Kirill Vorobev & Yuliya Kosareva Rússland
265  Rodion Digor & Polina Kosheleva Rússland
265  Ivan Efimov & Anastasiya Kravchenko Rússland
265  Dmitrij Gorgorov & Olga Nekryach Rússland
265  Stefan Ivanov & Alina Tsvetkova Rússland
265  Nikita Kargin & Liliya Zakirova Rússland
265  Daniil Ledovskih & Darya Kozlova Rússland
265  Egor Medvedev & Yaroslava Guryanova Rússland
265  Platon Romanenko & Anna Tvorogova Rússland
265  Alexey Rzhavtsev & Olga Rzhavtseva Rússland
265  Dmitrij Shchelkonogov & Elena Antonova Rússland
265  Andrej Sologub & Aleksandra Shatova Rússland
265  Fedor Sukonshchikov & Anna Obuhova Rússland
265  Lorens Yakob & Aleksandra Mironenko Rússland
265  Igor Zlygostev & Anna Zlygosteva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}