Results from Russian Open Dancesport Championships - 2021 - RS Amateur Latin mánudagur, 18. október 2021
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Russian Open Dancesport Championships - 2021
Rússland - Krasnogorsk mánudagur, 18. október 2021

RS Amateur Latin mánudagur, 18. október 2021

Úrslit

1  Vladislav Skirdachev & Ekaterina Chekina Rússland
2  Maksim Balyabkin & Irina Igolkina Rússland
3  Nikita Bocharov & Mariya Slobodchik Rússland
4  Andrei Ogarkov & Kristina Sukhova Rússland
5  Nikita Degtev & Anastasiya Pushakova Rússland
6  Sergey Plotnikov & Alina Chayka Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Ivan Makarov & Arina Safronova Rússland
8  Nikolay Kogut & Anastasiya Nesterova Rússland
9  Nikita Kufezin & Ekaterina Batalova Rússland
9  Marat Zhumabekov & Anna Kudryavtseva Rússland
11  Nikita Laba & Veronika Gorshkova Rússland
12  Artem Morozov & Darya Markina Rússland
13  Vage Smbatyan & Arina Sitnikova Rússland
14  Sergey Petrov & Anna Sinyavskaya Rússland

Fjórðungsúrslit

15  Timur Bakaev & Ekaterina Pozhidaeva Rússland
16  Pavel Shchetinin & Irina Bakulina Rússland
17  Nazar Khusnutdinov & Valeriya Hrushkova Rússland
17  Andrej Kravchenko & Anastasiya Pozhidaeva Rússland
17  Vladislav Volobuev & Polina Tsareva Rússland
20  Ivan Grishin & Alena Nestratova Rússland
21  Pavel Lysyy & Yana Lvova Rússland
22  Zahar Kuznetsov & Anastasiya Zhuravleva Rússland
22  Mikhail Timshin & Majya Vavilina Rússland
24  Anton Salimov & Valeriya Borodkina Rússland
25  Ilya Duginov & Ekaterina Belostotskaya Rússland

4. umferð (topp 50)

26  Vadim Golokoz & Kamilla Shangireeva Rússland
27  German Afonov & Valeriya Svetlolobova Rússland
27  Andrej Serpov & Anna Kondrashova Rússland
29  Artem Podorvanov & Sofiya Ivanova Rússland
30  Evgenij Doroshenko & Elena Knyazeva Rússland
30  Timur Karabanov & Sofya Egorova Rússland
32  Arseniy Belov & Marina Podbolotova Rússland
32  Roman Cheshuin & Viktoriya Molodtsova Rússland
34  Artem Sabynin & Anastasiya Demenkova Rússland
34  Stanislav Trach & Olga Georgieva Rússland
36  Artur Sargasyan & Vasilisa Idiyatullina Rússland
36  Pavel Vikulin & Anastasia Kibis Rússland
38  Nikita Gololobov & Olga Zaharova Rússland
38  Dmitrij Golovanov & Anastasiya Chepushtanova Rússland
38  Daniil Khalzov & Alisa Pezina Rússland
38  Elisey Osipov & Alena Semenova Rússland
42  Grigoriy Miftakhutdinov & Aleksandra Savitskaya Rússland
43  Dmitriy Dumchikov & Arina Ivanchuk Rússland
43  Igor Ryabchenko & Ekaterina Rejvah Rússland
45  Pavel Kraynov & Anastasiya Tkachenko Rússland
45  Aynur Sadykov & Kristina Amirova Rússland
47  Semen Medyankin & Viktoriya Ignateva Rússland
47  Aleksandr Nabiev & Mariya Tretinikova Rússland
49  Arman Kagramanyan & Elizaveta Antonova Rússland
49  Artem Kukushkin & Ilona Gileva Rússland

3. umferð (topp 97)

51  Artem Balayan & Natalya Skvortsova Rússland
51  Dmitriy Kolchugin & Elizaveta Starostina Rússland
53  Evgeniy Budyak & Natalya Chupina Rússland
53  Timofej Burkovets & Anna Vaganova Rússland
53  Maksim Korobeynikov & Tatyana Oleshko Rússland
53  Artëm Kovalëv & Valeriya Zazdravnyh Rússland
57  Sergej Buranov & Margarita Doronina Rússland
57  Evgeni Smirnov & Anastasiya Klimkova Rússland
59  Mihail Sivuhin & Elena Saetskaya Rússland
60  Aleksandr Rulev & Diana Lyapunova Rússland
60  Pavel Tyumentsev & Darina Saukova Rússland
62  Ilyas Azizbekov & Polina Strelnikova Rússland
62  Emil Khalikov & Luiza Yusupova Rússland
62  Daniil Korshunov & Varvara Makova Rússland
62  Ilya Panov & Elizaveta Loginova Rússland
66  Dmitrij Ovcharenko & Mariya Skokova Rússland
66  Egor Ozhegov & Anastasiya Levykina Rússland
66  Kirill Yarmola & Anna Markova Rússland
69  Aleksandr Komogortsev & Darya Korobkova Rússland
69  Aleksey Milyutin & Gulnara Yakubova Rússland
71  Yaroslav Apryatkin & Angelina Darenskih Rússland
71  Dmitriy Grushin & Alina Davydova Rússland
71  Aleksandr Shapovalov & Elizaveta Spiridonova Rússland
71  Nikita Zorkin & Nadezhda Podkovyrkina Rússland
75  Daniil Karpov & Arina Sukhinina Rússland
75  Egor Nesterov & Kristina Zenkina Rússland
75  Aleksandr Razorenov & Anastasiya Nasulenko Rússland
75  Aleksej Shichkin & Darya Kretinina Rússland
79  Aleksandr Dedlovskij & Sofiya Kuzmina Rússland
79  Èldar Perevalov & Aleksandrina Satirova Rússland
81  Vladimir Akchurin & Lika Levina Rússland
81  Samir Askerov & Anzhelika Grigorevskaya Rússland
81  Daniil Cherepanov & Yana Cherepanova Rússland
81  Kamil Fakhrislamov & Polina Vasileva Rússland
81  Andrey Hrenov & Alëna Sokolova Rússland
81  Sergej Korolëv & Elizaveta Burnashevskaya Rússland
81  Nikita Legkih & Alena Popkova Rússland
81  Sergey Muraviev & Evangelina Skvortsova Rússland
81  Ivan Nedogonov & Kseniya Podsvirova Rússland
81  Vadim Sadykov & Alisa Klejmenova Rússland
81  Aleksandr Yurin & Valeriya Emelyanova Rússland
92  Egor Baleskov & Polina Volkova Rússland
92  Vadim Otmakhov & Sofya Sidorova Rússland
94  David Egishyan & Eva Goldfeld Rússland
94  Nikolaj Ivanov & Veronika Petrenko Rússland
96  Lev Moskvin & Anna Pekarchik Rússland
96  Gleb Saberov & Daria Bessudnova Rússland

2. umferð (topp 174)

98  Yaroslav Andreev & Margarita Potapova Rússland
98  Nikita Donets & Veronika Bogacheva Rússland
98  Ilya Gandzha & Kseniya Efremova Rússland
98  Andrej Gnezdilov & Lidiya Titova Rússland
98  Roman Korolkov & Alina Litvinova Rússland
98  Vasiliy Kvatov & Anastasiya Krasnobortseva Rússland
98  Artem Saharov & Alina Serchel Rússland
98  Timur Sayaliev & Alisa Ignatova Rússland
98  Roman Semenchuk & Alisa Tihomirova Rússland
98  Ilya Trifonov & Aleksandra Shirenshchikova Rússland
108  Anton Adiyan & Yuliya Denisova Rússland
108  Valerij Emtsev & Darya Trefilova Rússland
108  Nikita Kokov & Diana Fedorova Rússland
108  Roman Nazarenko & Anastasiya Ryzhkova Rússland
108  Stepan Openyshev & Viktoriya Novik Rússland
108  Georgy Yuriev & Valeriya Suvorova Rússland
108  Ilya Zavyalov & Ekaterina Zuban Rússland
108  Vadim Zubkov & Alesya Voropanova Rússland
116  Oleg Anufriev & Kapitalina Grigoriyeva Rússland
116  Umar Dzhumaev & Darya Baturina Rússland
116  Evgeniy Matvienko & Sofya Nesudimova Rússland
116  Vyacheslav Tupikov & Aleksandra Hroni Rússland
116  Aleksandr Varkan & Sabina Brul Rússland
121  Nikita Fishkin & Anna Samolyuk Rússland
121  Aleksandr Oskolkov & Anna Kazantseva Rússland
121  Zakhar Skrylnik & Mariya Trifonova Rússland
124  Aleksandr Malkin & Viktoriya Vorontsova Rússland
124  Vladislav Valuev & Elizaveta Peregudova Rússland
126  Dmitrij Dementev & Darya Mihajlova Rússland
126  Evgeniy Efimov & Yuliya Galisheva Rússland
126  Timofey Metelkin & Kristina Chernyak Rússland
126  Daniil Pankratov & Valeriya Elina Rússland
126  Andrej Tolkachev & Stefaniya Silina Rússland
126  Dmitrij Troitskij & Viktoriya Bokareva Rússland
126  Ilia Vasilyev & Sofiya Rdeini Rússland
133  Matvey Bykov & Sofiya Borisenko Rússland
133  Daniil Golyshev & Kseniya Karpova Rússland
133  Egor Kartashov & Kateryna Suleymanova Rússland
133  Filipp Kochanov & Darya Davidova Rússland
133  Artem Korolev & Yuliya Sigareva Rússland
133  Nikita Makarov & Elizaveta Bredis Rússland
133  Maksim Neruchok & Valeriya Ibragimova Rússland
133  Arsenij Semenov & Elizaveta Karmalina Rússland
133  Vyacheslav Sergeev & Polina Starshinova Rússland
133  Aleksej Ushakov & Darya Sahnenko Rússland
143  Yaroslav Chaplygin & Mariya Neverovich Rússland
143  Makar Kholodilin & Veronika Norkina Rússland
143  Konstantin Kobzev & Èlina Shimolina Rússland
143  Daniil Proklov & Anna Kostrygina Rússland
143  Egor Solovev & Ekaterina Sorokina Rússland
148  Dmitrij Belyaev & Anna Korikova Rússland
148  Artem Danilov & Darya Kryuchkova Rússland
148  Vladislav Kulmyaev & Diana Shahanova Rússland
148  Kirill Kundius & Ekaterina Ushakova Rússland
148  Danil Majorov & Diana Dyatlova Rússland
148  Daniil Martynovich & Anna Chernyaeva Rússland
148  Vladislav Orlov & Alina Rakcheeva Rússland
155  Maksim Makarov & Sofiya Trofim Rússland
155  Dmitrij Paramonov & Sofya Mihina Rússland
155  Evgenij Plyushchenko & Viktoriya Chernookaya Rússland
155  Aleksandr Vasilkov & Karina Gladkih Rússland
159  Leonid Amosov & Anastasiya Glebova Rússland
159  Pavel Borisov & Darya Kuznetsova Rússland
159  Denis Karelov & Ekaterina Gorozhankina Rússland
159  Danila Kononov & Milena Kalinina Rússland
159  Savelij Korobko & Darya Guryanova Rússland
159  Aleksandr Osipov & Sandaara Danilova Rússland
159  Pavel Syrov & Ekaterina Kuzmina Rússland
166  Efim Filippov & Elizaveta Mihajlova Rússland
166  Georgij Mamedov & Masha Bratton Rússland
166  Konstantin Matrenin & Darya Krivoshchëkova Rússland
166  Nikita Sido & Varvara Kochergina Rússland
166  Egor Syrov & Anastasiya Vorobeva Rússland
171  Mark Efimov & Anastasiya Gajdukova Rússland
172  Aleksandr Alekseenko & Angelina Sokolova Rússland
173  Artem Kovshov & Aleksandra Mahova Rússland
174  Ilnur Mutallapov & Olga Belyakova Rússland

1. umferð (topp 326)

175  Nikita Ankup & Ekaterina Tarasova Rússland
175  Aleksandr Dasko & Elza Damineva Rússland
175  Aleksey Kirentsov & Veronika Tsetsokha Rússland
175  Evgeniy Magazinschikov & Ekaterina Kazachkova Rússland
175  Sergey Salashchenko & Darya Mishakina Rússland
175  Vladislav Smolikov & Aleksandra Eremenko Rússland
175  Dmitrij Stupin & Alina Bezmenova Rússland
175  Timofej Tumanov & Elizaveta Limanskaya Rússland
175  Pavel Zhuk & Anna Muratova Rússland
184  Timudzhin Bagautdinov & Alina Bliznyuk Rússland
184  Murad Magomedov & Yanina Serebrova Rússland
184  Stepan Pospelov & Aleksandra Lipatova Rússland
184  Zakhar Silyutin & Yuliya Yusenhan Rússland
184  Danila Uhatov & Darya Nazimova Rússland
189  Nikita Elistratov & Arina Baranova Rússland
189  Aleksej Garmonshchikov & Serafima Sapezhuk Rússland
189  Ilya Lugovoj & Anastasiya Svintsitskaya Rússland
192  Maksim Byankin & Anastasiya Sergeeva Rússland
192  Mihail Gavrilov & Valeriya Pavlova Rússland
192  Nikita Kretinin & Mariya Pervakova Rússland
192  Vladislav Nekrasov & Yuliya Gryaznova Rússland
192  Viktor Sernyaev & Valeriya Saveleva Rússland
197  Aleksandr Mezhonov & Anastasiya Yakovleva Rússland
197  Roman Volkov & Anzhelika Gorel Rússland
199  Aleksey Larin & Lyudmila Turchina Rússland
199  Andrej Papelnitskij & Anna Filatova Rússland
199  Timur Vishnev & Polina Sinkina Rússland
202  Maksim Bondarenko & Sofya Alieva Rússland
202  Timofej Bragin & Anna Solodkova Rússland
202  Maksim Engel & Diana Davydova Rússland
202  Leonid Kozub & Zoya Shevrygina Rússland
202  Dmitrij Shchelkonogov & Elena Antonova Rússland
202  Artem Smirnov & Polina Rzhevskaya Rússland
202  Aleksandr Varyutin & Anastasiya Menshikova Rússland
209  Anton Brilenko & Polina Kirichenko Rússland
209  Mihail Kurdyukov & Elizaveta Shalneva Rússland
209  Aleksandr Malyants & Mariya Kotsenko Rússland
209  Aleksej Platonov & Tatyana Zamoskovtseva Rússland
209  Evgenij Salnikov & Kristina Zhigareva Rússland
209  Sergej Shatilov & Mariya Shmeleva Rússland
215  Artur Didrov & Alisa Gajdarly Rússland
215  Aleksandr Kashin & Mariya Pastuhova Rússland
215  Danila Olefirenko & Darya Glebova Rússland
215  Vladimir Sharikov & Sofiya Voronkova Rússland
215  Aleksej Shutyaev & Anastasiya Rasnikova Rússland
220  Daniil Lobanov & Karina Pavlova Rússland
220  Viacheslav Ryzhov & Nailya Ryzhova Rússland
220  Dmitrij Spodin & Darya Valova Rússland
220  Egor Tarasov & Mariya Bogatova Rússland
224  Aleksej Buryagin & Kseniya Syromyatnikova Rússland
224  Valerij Cherevatenko & Olga Subbotina Rússland
224  Sergey Khristolyubov & Arina Kuzmicheva Rússland
224  Grigorij Novikov & Zarina Nazargaleeva Rússland
224  Denis Ryzhkov & Alisa Odegova Rússland
224  Denis Solopov & Alina Najgum Rússland
224  Vladislav Tereshonok & Mariya Prohorova Rússland
231  Mark Braginets & Alina Chernetskaya Rússland
231  Arsenij Grubach & Anna Menyajlo Rússland
231  Ilyar Hannanov & Ekaterina Shumilina Rússland
231  Dmitrij Ochekovskij & Anna Horohordina Rússland
231  Valeriy Skakalin & Darya Shumilina Rússland
231  Ivan Smirnov & Kristina Bushmarina Rússland
237  Aleksej Bushuev & Kseniya Litovkina Rússland
237  Sergej Dzyuba & Veronika Chetverikova Rússland
237  Maksim Fedchenko & Kamila Hasanova Rússland
237  Kirill Gavrilenko & Varvara Gavrilenko Rússland
237  Sergej Lezhenin & Alina Slobodkina Rússland
237  Ivan Marenin & Tatyana Ostasheva Rússland
237  Albert Pletnev & Sofya Ilina Rússland
237  Fedor Voskovtsev & Anastasiya Kirillova Rússland
245  Sergey Chursin & Olga Zaichenko Rússland
245  Vladimir Doborschuk & Sofiya Nanava Rússland
245  Ivan Pavlov & Aleksandra Denisova Rússland
245  Yurij Shchennikov & Elizaveta Holopova Rússland
245  Kirill Zanilov & Yana Korotun Rússland
250  Daniel Ahmetov & Alena Vasilevskaya Rússland
250  Nikita Chudakov & Yuliya Zujkina Rússland
250  Evgenij Denisov & Yuliana Gladysheva Rússland
250  Anton Lyahov & Alevtina Seregina Rússland
250  Rostislav Popruga & Darya Venevtseva Rússland
250  Pavel Sinitsyn & Albina Semikina Rússland
250  Ivan Sokolov & Ekaterina Grosul Rússland
257  Vladimir Arbuzov & Anastasiya Vorobeva Rússland
257  Kirill Baluev & Kristina Naumova Rússland
257  Vladimir Barbashin & Valeriya Kovalenko Rússland
257  Stepan Chobanyan & Alesya Yakovleva Rússland
257  Ilya Klimanov & Aleksandra Chistova Rússland
257  Vladimir Kulakov & Margarita Sokolova Rússland
257  Danil Pahomov & Sofiya Demidova Rússland
257  Georgiy Rubchak & Evgeniya Zueva Rússland
257  Egor Sokolov & Sofya Khisamutdinova Rússland
257  Andrej Sologub & Aleksandra Shatova Rússland
257  Aleksandr Tychinin & Aleksandra Kiseleva Rússland
268  Mihail Anisin & Emiliya Bichanin Rússland
268  Vladislav Gnusov & Anna Ermolenko Rússland
268  Artem Gorbachev & Polina Zajtseva Rússland
268  Kirill Konnov & Tamara Ovchinnikova Rússland
268  Danil Kroshakov & Alena Strizhova Rússland
268  Andrej Merkushev & Polina Vasileva Rússland
268  Vladislav Sagajdak & Polina Ivanova Rússland
268  Evgenij Shvargin & Alina Sergienko Rússland
268  Matvej Vorobev & Mariya Karelina Rússland
277  Kirill Chizhikov & Anna Ermakova Rússland
277  Mihail Gusev & Anastasiya Minakova Rússland
277  Dmitrij Kornyukov & Mariya Kuznetsova Rússland
277  Nikita Kovalev & Anna Surnacheva Rússland
277  Egor Overchenko & Milana Kovalëva Rússland
282  Ilya Goldberg & Diana Zotova Rússland
282  Nikita Goryachev & Angelina Ovod Rússland
282  Kirill Mihajlov & Anna Rybakova Rússland
282  Vladimir Potapov & Nelli Kurbangulova Rússland
282  Platon Romanenko & Anna Tvorogova Rússland
282  Nikolaj Starikov & Kristina Kurnaeva Rússland
282  Ivan Tsukanov & Ekaterina Marchenko Rússland
289  Anton Farronaj & Olga Ryadchenko Rússland
289  Stefan Ivanov & Alina Tsvetkova Rússland
289  Aleksandr Novikov & Darya Kulichkova Rússland
289  Aleksandr Saksonov & Irina Saksonova Rússland
289  Fedor Sukonshchikov & Anna Obuhova Rússland
289  Evgeniy Tregubov & Irina Tregubova Rússland
295  Valerij Borzykin & Kseniya Yarkina Rússland
295  Kirill Chubukin & Arina Lyzova Rússland
295  Daniil Dmitriev & Margarita Salyahova Rússland
295  Artem Ivchenko & Olga Novikova Rússland
295  Pavel Maslyaev & Ekaterina Penzina Rússland
295  Egor Medvedev & Yaroslava Guryanova Rússland
295  Leonid Neradovskij & Yuliana Olejnik Rússland
295  Egor Podosinnikov & Veronika Bazhenova Rússland
295  Mihail Shnejvajs & Elena Radëvkina Rússland
295  Konstantin Syryh & Taisiya Danilova Rússland
305  Maksim Demin & Ekaterina Zalikiani Rússland
305  Roman Larin & Sofya Timoshina Rússland
305  Vladislav Misevich & Sofiya Borshch Rússland
305  Artem Nazarenko & Darya Zaharova Rússland
305  Yaroslav Shatunin & Stefaniya Efremenko Rússland
305  Kirill Vorobev & Yuliya Kosareva Rússland
311  Nikita Anikeev & Alina Fedorova Rússland
311  Vyacheslav Borovik & Tatyana Sych Rússland
311  Ivan Efimov & Anastasiya Kravchenko Rússland
311  Grigorij Efimov & Alina Smirnitskaya Rússland
311  Dmitrij Gorgorov & Olga Nekryach Rússland
311  Mikhail Kozlov & Elizaveta Zykova Rússland
311  Andrej Makarenkov & Alisiya Lipovetskaya Rússland
311  Nikita Samofalov & Anastasiya Gubareva Rússland
311  Aleksej Samohvalov & Polina Lomakina Rússland
311  Artem Smirnov & Olesya Kormilitsyna Rússland
321  Nikita Belyankin & Darya Hatskeleva Rússland
321  Nikita Borisov & Alina Loginova Rússland
321  Ilya Bulgachev & Kseniya Bashchenko Rússland
321  Rodion Digor & Polina Kosheleva Rússland
321  Aleksey Kazantsev & Irina Abramova Rússland
321  Daniil Ledovskih & Darya Kozlova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}