Results from Prague Open 2018 - WDSF Junior II Open Latin 15. september 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Prague Open 2018
Tékkland - Praha 15. september 2018

WDSF Junior II Open Latin 15. september 2018

Úrslit

1  Savelij Dobryakov & Varvara Rudentsova Rússland
2  David Jenner & Elisabeth Tuigunov Þýskaland
3  Idan Atias & Moran Moshe Ísrael
4  Ariel Zaidman & Eden Zaltsman Lettland
5  Marc Mateos Aparicio Canton & Stela Akopian Spánn
6  Ondrej Vokurka & Eliška Hrebícková Tékkland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Nojus Rascius & Vaiva Paulauskaite Litháen
8  Alessandro Novikau & Anastasija Dittmar Þýskaland
8  Jakub Zíma & Natálie Bernátová Tékkland
10  Filip Pribyl & Laura Kopecka Tékkland
11  Mikita Buyel & Maria Moiseeva Hvíta-Rússland
11  Istvan Urban & Lilla Urban Ungverjaland

Fjórðungsúrslit

13  Matvej Hlebnov & Varvara Goncharenko Rússland
14  Roy Kricheli & Mariya Ryabushkina Austurríki
14  Tomasz Ruszkowski & Julia Mozdyniewicz Pólland
16  Bogdan Demidenko & Darya Menyajlo Rússland
17  Artem Lobanov & Varvara Serova Rússland
18  Daniel Boruvka & Barbora Boruvkova Tékkland
18  Bohuslav Lavryk & Anna Kurylyak Úkraína
20  Ian Shlain & Biata Shindel Genson Ísrael
21  Markus Mutt & Kathrin Klass Þýskaland
22  Matyas Felcman & Lucie Ruzickova Tékkland
22  Akos Hartlein & Greta Farkas Ungverjaland
24  Jedrzej Kasprzak & Wiktoria Pastwa Pólland

2. umferð (topp 36)

25  Ondrej Gajdoš & Zuzana Ruzickova Tékkland
26  Matyas Kolozsvary & Adel Balogh Slovakía
27  Artem Mihajlov & Marina Samsonova Rússland
27  Valerij Shilo & Mariya Soldatenko Úkraína
29  Dominik Mylek & Michaela Bajgarová Tékkland
29  Raul Toparcean & Julia Beissel Austurríki
31  Lukas Hosek & Veronika Dobrozemská Tékkland
32  Vitek Svitak & Karla Stejskalova Tékkland
33  Vladimir Ivanov & Anastasiya Mulyukina Rússland
34  David Ondruš & Sára Kuncáková Tékkland
35  Jan Vlcek & Petra Príplatová Tékkland
36  Justin Elert & Alexis Lebedew Þýskaland

1. umferð (topp 53)

37  Daniel Florian & Linda Kasalová Tékkland
38  Adam Bortlík & Adela Dolezalova Tékkland
38  Dominik Hodny & Nikola Waldhauserova Tékkland
38  Martin Maschke & Nikola Pavlícková Tékkland
41  Dominik Veverka & Julie Kasalkova Tékkland
42  Vilém Kuntoš & Vendula Kabrtova Tékkland
43  Matej Kudlác & Kristýna Grégrová Tékkland
44  Adam Lasík & Nicol Rabihová Tékkland
45  Lukáš Michálek & Hana Osickova Tékkland
46  Adam Cadílek & Anna Blokesova Tékkland
47  Tomáš Holík & Františka Haškovcová Tékkland
48  Filip Horak & Karolína Plná Tékkland
49  Ondrej Routa & Petra Vetrovská Tékkland
50  Vojtech Blažek & Adéla Neradová Tékkland
51  Stepan Hruska & Valerie Latalova Tékkland
52  Patrik Kotronias & Valentýna Plischkeová Tékkland
53  Jan Forejt & Klára Koubová Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}