Results from My Golden Moscow - Juv I Combi 18. nóvember 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

My Golden Moscow
Rússland - Moscow 17. nóvember 2018

Juv I Combi 18. nóvember 2018

Úrslit

1  Maksim Alentev & Taisiya Fedotova Rússland
2  Vadim Plëhov & Marina Solok Rússland
3  Sergej Panin & Mariya Netkach Rússland
4  Savva Egorikov & Anastasiya Katanè Rússland
5  Ivan Stetsenko & Arina Turkina Rússland
6  Fedor Kopytov & Elizaveta Pavlyuk Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Aleksej Andreev & Inna Kryuchkova Rússland
8  Evgenij Lopatin & Arina Potapova Rússland
9  Grigorij Demkov & Ekaterina Isaeva Rússland
10  Stepan Babaev & Kristina Stolbova Rússland
10  Denis Nikolaev & Svetlana Ryabova Rússland
12  Vladislav Slizen & Margarita Yuharina Rússland
13  Dmitrij Plëhov & Viktoriya Savitskaya Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Arsenij Koporov & Polina Zaplatina Rússland
15  Nikita Kuzin & Zlata Kirina Rússland
16  Aleksandr Borisov & Darya Zamotajlova Rússland
17  Mikolas Kolyagin & Viktoriya Kostrikova Rússland
18  Kirill Pavlov & Arina Kucher Rússland
19  Aleksandr Babij & Sofya Panina Rússland
19  Artëm Kernasovskij & Polina Kapitonenko Rússland
21  Andrej Dementev & Vitalina Anikeeva Rússland
22  Sergej Kuznetsov & Veronika Kuzmina Rússland
23  Yaroslav Mihalëv & Elizaveta Naumenko Rússland
24  Maksim Kirilyuk & Ulyana Podluzhnaya Rússland
25  Dmitrij Shutov & Kseniya Fomenkova Rússland

1. umferð (topp 44)

26  Grigorij Zorin & Mariya Ksenokratova Rússland
27  Stepan Kosyuk & Anna Novichkova Rússland
27  Artem Maltsev & Veronika Tsetsereva Rússland
29  Fedor Babeshko & Arina Zagorelskaya Rússland
29  Tihon Kozyrev & Tatyana Chernyh Rússland
29  Aleksandr Varnakov & Sofiya Zherdeva Rússland
32  Georgij Grigorev & Natalya Ulyanina Rússland
32  Ivan Nabatov & Milanya Hodkina Rússland
34  Vadim Kalyaev & Valeriya Stepanova Rússland
35  Denis Burov & Zinaida Polonskaya Rússland
36  Savelij Bahov & Viktoriya Titova Rússland
36  Vladislav Levin & Vasilisa Soloveva Rússland
38  Mihail Bulykin & Sofiya-Mariya Pozharova Rússland
39  Vadim Goloenko & Elizaveta Mitrik Rússland
39  Ivan Sklyarov & Mariya Kandrahina Rússland
41  Maksim Dolnikov & Viktoriya Prygunkova Rússland
42  Daniil Artemenko & Mariya Antonos Rússland
43  Valerij Uvarov & Sofya Avvakumova Rússland
44  Arsenij Semenov & Anna Rykova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}