Results from My Golden Moscow - Juv I Combi 18. nóvember 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

My Golden Moscow
Rússland - Moscow 17. nóvember 2018

Juv I Combi 18. nóvember 2018

Úrslit

1  Maksim Alentev & Taisiya Fedotova Rússland
2  Vadim Plëhov & Marina Solok Rússland
3  Sergej Panin & Mariya Netkach Rússland
4  Savva Egorikov & Anastasiya Katanè Rússland
5  Ivan Stetsenko & Arina Turkina Rússland
6  Fedor Kopytov & Elizaveta Pavlyuk Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Aleksej Andreev & Inna Kryuchkova Rússland
8  Evgenij Lopatin & Arina Potapova Rússland
9  Grigorij Demkov & Ekaterina Isaeva Rússland
10  Stepan Babaev & Kristina Stolbova Rússland
10  Denis Nikolaev & Svetlana Ryabova Rússland
12  Vladislav Slizen & Margarita Yuharina Rússland
13  Dmitrij Plëhov & Viktoriya Savitskaya Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Arsenij Koporov & Polina Zaplatina Rússland
15  Nikita Kuzin & Zlata Kirina Rússland
16  Aleksandr Borisov & Darya Zamotajlova Rússland
17  Mikolas Kolyagin & Viktoriya Kostrikova Rússland
18  Kirill Pavlov & Arina Kucher Rússland
19  Aleksandr Babij & Sofya Panina Rússland
19  Artëm Kernasovskij & Polina Kapitonenko Rússland
21  Andrej Dementev & Vitalina Anikeeva Rússland
22  Sergej Kuznetsov & Veronika Kuzmina Rússland
23  Yaroslav Mihalëv & Elizaveta Naumenko Rússland
24  Maksim Kirilyuk & Ulyana Podluzhnaya Rússland
25  Dmitrij Shutov & Kseniya Fomenkova Rússland

1. umferð (topp 44)

26  Grigorij Zorin & Mariya Ksenokratova Rússland
27  Stepan Kosyuk & Anna Novichkova Rússland
27  Artem Maltsev & Veronika Tsetsereva Rússland
29  Fedor Babeshko & Arina Zagorelskaya Rússland
29  Tihon Kozyrev & Tatyana Chernyh Rússland
29  Aleksandr Varnakov & Sofiya Zherdeva Rússland
32  Georgij Grigorev & Natalya Ulyanina Rússland
32  Ivan Nabatov & Milanya Hodkina Rússland
34  Vadim Kalyaev & Valeriya Stepanova Rússland
35  Denis Burov & Zinaida Polonskaya Rússland
36  Savelij Bahov & Viktoriya Titova Rússland
36  Vladislav Levin & Vasilisa Soloveva Rússland
38  Mihail Bulykin & Sofiya-Mariya Pozharova Rússland
39  Vadim Goloenko & Elizaveta Mitrik Rússland
39  Ivan Sklyarov & Mariya Kandrahina Rússland
41  Maksim Dolnikov & Viktoriya Prygunkova Rússland
42  Daniil Artemenko & Mariya Antonos Rússland
43  Valerij Uvarov & Sofya Avvakumova Rússland
44  Arsenij Semenov & Anna Rykova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}