Results from My Golden Moscow - Juv II Combi" 18. nóvember 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

My Golden Moscow
Rússland - Moscow 17. nóvember 2018

Juv II Combi" 18. nóvember 2018

Úrslit

1  Sergej Marusov & Aleksandra Zavyalova Rússland
2  Konstantin Kolesnikov & Vera Shevlyakova Rússland
3  Zahar Cherkasov & Anastasiya Yaremenko Rússland
4  Viktor Razumovskij & Anastasiya Kuzmina Rússland
5  Dmitrij Tomlyanovich & Darya Bronina Rússland
6  Evgenij Kozin & Kristina Kimoeva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dmitrij Ganin & Anastasiya Lobadyuk Rússland
8  Daniil Netkach & Alisa Zolotareva Rússland
9  Vladimir Grechkin & Ralina Valeeva Rússland
10  Maksim Zhamlin & Anna Zyuzina Rússland
11  Petr Kublanov & Vera Babikova Rússland
12  Artem Kayutin & Anastasiya Babushkina Rússland
13  Yaroslav Laryushkin & Arina Selezneva Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Daniil Losev & Mariya Shaposhnik Rússland
14  Egor Naumenko & Olga Shigina Rússland
16  Ilya Nefedov & Matrona Kulkova Rússland
17  Denis Kuklev & Kristina Fedorova Rússland
18  Konstantin Shahov & Alina Rybina Rússland
19  Daniil Nefedov & Elizaveta Rodenkova Rússland
20  Kirill Berezka & Darya Karpova Rússland
20  Ivan Melnikov & Viktoriya Gruntova Rússland
22  Zahar Grukov & Diana Smurygina Rússland
23  Vasilij Kulikov & Zoya Sysoeva Rússland
24  Aleksandr Mihajlov & Alisa Dudorova Rússland

1. umferð (topp 45)

25  Stepan Belenok & Anastasiya Homutova Rússland
25  Aleksandr Haritonenkov & Ulyana Nikitina Rússland
27  Fedor Berezko & Kseniya Yudina Rússland
27  Daniel Gladkov & Elena Lugacheva Rússland
27  Aleksandr Luchinkin & Tatyana Polonchuk Rússland
30  Maksim Golovin & Anna-Mariya Sytenko Rússland
30  Danila Lozovoj & Yana Vasileva Rússland
30  Ivan Nazarov & Sofiya Galajtata Rússland
30  Yaroslav Sobolev & Elizaveta Pavlova Rússland
30  Ivan Zhukov & Svetlana Ilchuk Rússland
35  Egor Dragunov & Darya Gritsova Rússland
36  Maksim Lykov & Valeriya Rajko Rússland
37  Artem Matveev & Kseniya Sorneva Rússland
38  Gleb Erchenko & Valentina Fedorova Rússland
38  Vsevolod Zajtsev & Viktoriya Yakunina Rússland
40  Maksim Muhin & Elizaveta Aibova Rússland
41  Boris Soloduhov & Ulyana Gluhova Rússland
42  Mihail Samohin & Ekaterina Lazareva Rússland
43  Vadim Doshin & Anastasiya Kushkova Rússland
44  Daniil Polyanichko & Danaya Polyanichko Rússland
45  Bulut-Matvej Dogan & Margarita Gutnikova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}