Results from My Golden Moscow - Juv II Combi 18. nóvember 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

My Golden Moscow
Rússland - Moscow 17. nóvember 2018

Juv II Combi 18. nóvember 2018

Úrslit

1  Leonid Molchanov & Marta Studenikina Rússland
2  Sergej Loban & Kseniya Zajtseva Rússland
3  Artem Momot & Darya Tihonova Rússland
4  Aleksandr Grishchenko & Aleksandra Morozova Rússland
5  Artem Kuzmin & Polina Fedorova Rússland
6  Mihail Krasnov & Nikol Potapova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Marat Husyainov & Anastasiya Filatenkova Rússland
8  Andrej Kovyrzin & Aleksandra Kozyreva Rússland
9  Egor Rumyanov & Mariya Ulyanova Rússland
10  Ilya Kislov & Ajsel Halilulina Rússland
11  Pavel Turchin & Eva Egorova Rússland
12  Stepan Ereshchenko & Vasilisa Dovbysh Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Georgij Belous & Alena Ladzina Rússland
14  Ivan Sushchenko & Anastasiya Brykina Rússland
15  Ivan Bychkov & Èlina Gladkova Rússland
15  Dmitrij Sapunov & Kseniya Shvedova Rússland
17  Vadim Homutov & Kristina Bedareva Rússland
18  Artem Aleksandrov & Darya Bulkina Rússland
18  Ivan Aleksandrov & Darya Sitnikova Rússland
18  Bogdan Sharafeev & Yaroslava Budovskaya Rússland
21  Timur Halilov & Evgeniya Prohorihina Rússland
22  Ivan Boksha & Darya Pyrskaya Rússland
23  Daniil Boriskin & Valeriya Kondratovich Rússland
24  Nikita Konin & Yuliya Orlova Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Nazar Hushnazarov & Sofya Voskresenskaya Rússland
25  Ilya Marchenko & Sofya Blankova Rússland
25  Maksim Mazaev & Rinel Nahshunova Rússland
28  Artem Dokukin & Taisiya Basova Rússland
28  Mark Kokorev & Ekaterina Lesnyh Rússland
28  Leonid Reut & Alisa Borovikova Rússland
28  Mihail Smirnov & Darya Stroganova Rússland
28  Yaroslav Sudakov & Anna Yamshanova Rússland
33  Evgenij Rozhnov & Veronika Pleshkova Rússland
34  Yakov Chernyahovskij & Sofiya Chikisheva Rússland
34  Dmitrij Hajretdinov & Veronika Mazhara Rússland
36  Gleb Suhanov & Polina Kontsevaya Rússland
37  Anton Shpilevskij & Yuliya Krylova Rússland
37  Ivan Spirin & Anastasiya Lukyanova Rússland
37  Maksim Velanskij & Viktoriya Belova Rússland
40  Maksim Evdokimov & Viktoriya Kaplina Rússland
40  Artem Vavilkin & Polina Nazarenko Rússland
42  Nazar Potapov & Ekaterina Kiryanova Rússland
43  Egor Egorov & Tatyana Hyshiktueva Rússland
44  Denis Arteev & Evgeniya Danilina Rússland
45  Andrej Kovalenko & Sofya Subbotina Rússland
45  Ivan Zhbanov & Darya Privalova Rússland
47  Ilya Zavyalov & Èmiliya Marinich Rússland
48  Pëtr Zuev & Alisa Chernyaeva Rússland

1. umferð (topp 65)

49  Artem Gasanov & Veronika Kornyushenkova Rússland
49  Leonid Lipatov & Viktoriya Bugakova Rússland
49  Artem Nikishov & Mariya Belyaeva Rússland
49  Aleksandr Topuzov & Anastasiya Karelina Rússland
53  Aleksandr Balan & Margarita Miheeva Rússland
54  Andrej Androsenko & Evgeniya Runova Rússland
55  Daniil Arutyunov & Stanislava Krymskaya Rússland
55  Kirill Chizhov & Vera Bannikova Rússland
55  Roman Isaev & Tamara Kajshauri Rússland
58  Matvej Ognev & Anastasiya Shkuro Rússland
59  Mihail Fridlender & Polina Bylkova Rússland
60  Oleg Samohin & Margarita Berezina Rússland
61  Vladimir Moryahin & Marina Verestun Rússland
62  Oleg Didkovskij & Polina Shapovalova Rússland
63  Aleksandr Nemov & Alina Bulychëva Rússland
64  Vladlen Kapitonov & Sofiya Smirnova Rússland
65  Roman Fedosov & Sofya Piskun Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}