Results from My Golden Moscow - Junior I Combi'' 18. nóvember 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

My Golden Moscow
Rússland - Moscow 17. nóvember 2018

Junior I Combi'' 18. nóvember 2018

Úrslit

1  Makar Zelikovskij & Viktoriya Pyanko Rússland
2  Nikita Leskiv & Anna Lobanova Rússland
3  Ruslan Chudaev & Mariya Urman Rússland
4  Pavel Demkin & Anastasiya Buravleva Rússland
5  Oleg Lastochkin & Marina Demenkova Rússland
6  Ramil Suvorov & Darya Ostrikova Rússland
7  Dmitrij Smaznov & Viktoriya Kaplina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Evgenij Pleshivtsev & Darya Mastryukova Rússland
9  Sergej Markov & Sofiya Mochalova Rússland
9  Artemij Senyuk & Veronika Dyak Rússland
11  Artem Ryabov & Mariya Biryukova Rússland
12  Sergej Krestinin & Kristina Krestinina Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Kirill Samusevich & Lyudmila Tarasyuk Rússland
14  Maksim Bolgarin & Elizaveta Esikova Rússland
14  Vladislav Filippenkov & Yana Merkulova Rússland
14  Artem Gostev & Mèlani Marin Rússland
17  Kirill Venediktov & Stella Zaharochkina Rússland
18  Ivan Salnikov & Polina Chmyh Rússland
18  Andrej Shepelyavyj & Dilyara Sanatullova Rússland
20  Roman Chikishev & Polina Goldina Rússland
21  Nikita Malofeev & Maryana Malofeeva Rússland
22  Petr Pankratov & Ekaterina Tsygankova Rússland
22  Timofej Roslyakov & Anna Shubina Rússland
24  Anton Ivanov & Alina Didkovskaya Rússland

1. umferð (topp 40)

25  David Bagateliya & Sofya Proshkina Rússland
25  Sergej Pavlov & Yuliya Dmitrieva Rússland
25  Andrej Troitskij & Elizaveta Potehina Rússland
25  Mihail Zavadko & Darya Popadyuk Rússland
29  Maksim Makartsev & Yuliya Artemeva Rússland
29  Sergej Volhonskij & Mariya Kalinina Rússland
31  Egor Pershutov & Olga Tyurina Rússland
32  Dmitrij Balyasnikov & Alisa Yankina Rússland
32  Timofej Maksimov & Mariya Krupchak Rússland
34  Ilya Goldberg & Anna Markautsan Rússland
34  Mihail Zherebenkov & Olga Leonteva Rússland
36  Kirill Nenahov & Arina Klepikova Rússland
37  Mihail Skopinov & Valeriya Sheveleva Rússland
38  Vladislav Abramov & Valeriya Piskova Rússland
39  Gleb Kiselev & Èvelina Genneberg Rússland
40  Egor Artemov & Anna Zheltova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}