Results from My Golden Moscow - Junior I Combi' 18. nóvember 2018
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

My Golden Moscow
Rússland - Moscow 17. nóvember 2018

Junior I Combi' 18. nóvember 2018

Úrslit

1  Maksim Bekasov & Darya Tevs Rússland
2  Elisej Leshin & Elizaveta Bochkareva Rússland
3  Nikita Semenychev & Sofya Fedotchenko Rússland
4  Ivan Vasin & Kamilla Gilmanova Rússland
5  Aleksej Reut & Ekaterina Kravchenko Rússland
6  Mark Bystritskij & Alisa Naumova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Maksim Burov & Ekaterina Izumrudova Rússland
8  Matvej Hramov & Sofiya Martirosyan Rússland
8  Mihail Svistunov & Kamilla Lozovaya Rússland
10  Vadim Budanov & Darya Haustova Rússland
10  Nikita Sverdlikov & Sofya Zhujkova Rússland
12  Ilya Kurbakov & Polina Besedina Rússland
13  Leonid Usachev & Priyanka Chandran Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Klim Petrovichev & Kira Kugusheva Rússland
14  Maksim Shorikov & Ulyana Lisitsina Rússland
16  Nikita Grendovich & Alena Zagorelskaya Rússland
16  Dmitrij Yakimenko & Mariya Shavaleeva Rússland
18  German Berezin & Elizaveta-Mariya Pozharova Rússland
18  Ivan Kozlov & Evgeniya Nesterenko Rússland
18  Artem Petrov & Sofya Kalistratova Rússland
21  Pavel Borisov & Ulyana Olenich Rússland
22  Denis Uryavin & Sofya Mirova Rússland
23  Aleksej Sbitnev & Mariya Danilyan Rússland
24  Matvej Suslov & Anna Rudenko Rússland

2. umferð (topp 37)

25  Ilya Grigorev & Mariya Shkarupa Rússland
25  Kamil Klyucharov & Kseniya Butmalaj Rússland
27  Mihail Belchiuk & Olga Belousova Rússland
28  Georgij Cherepanov & Aleksandra Ryzhuhina Rússland
28  Roman Logvinov & Polina Beskorovajnaya Rússland
30  Konstantin Sobolev & Mariya Krushenok Rússland
31  Andrej Kurinov & Veronika Shevale Rússland
32  Aziz Dujshenaliev & Elizaveta Semenova Rússland
32  Ruslan Volynkin & Valeriya Leonova Rússland
34  Artem Turkevich & Polina Romashova Rússland
35  Egor Golikov & Olga Zajtseva Rússland
36  Aleksej Natyagin & Irina Shnurkova Rússland
36  Maksim Strizhakov & Alina Zhuravleva Rússland

1. umferð (topp 59)

38  Mihail Klyuev & Ulyana Nefedova Rússland
38  Kirill Pogodin & Darya Kilyanchuk Rússland
40  Maksim Los & Sofya Krasnobaeva Rússland
40  Stepan Melehin & Tatyana Sahnova Rússland
40  Timur Nikitinskij & Ekaterina Pavlyuk Rússland
43  Aleksej Ermakov & Anna Holodtsova Rússland
44  Aleksej Bocharov & Mariya Goncharova Rússland
44  Damir Ildarhanov & Kseniya Minaeva Rússland
46  Vladislav Sitnikov & Mariya Tumanova Rússland
46  Dmitrij Tatarinov & Tatyana Kruzhalova Rússland
48  Fedor Parshin & Kristina Gasilina Rússland
48  Ilya Rybalkin & Darya Babuh Rússland
50  Oleg Disyatnik & Darya Tselyh Rússland
50  Arsenij Gorbachev & Kseniya Buchikova Rússland
52  Danil Bulygin & Mariya Ivanova Rússland
52  Nikolaj Smirnov & Anastasiya Skryabina Rússland
54  Vladislav Pryahin & Svetlana Shvydchenko Rússland
55  Artem Sazonov & Ulyana Anichkina Rússland
55  Nikita Tkachuk & Varvara Kiseleva Rússland
57  Maksim Gildebrant & Mariya Melanina Rússland
58  Roman Bortsov & Anna Agapova Rússland
58  Arsenij Lantsevskij & Kristina Soboleva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}