Results from MFTS Ranking Tournament - Junior I D Combi 7. apríl 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

MFTS Ranking Tournament
Rússland - Moscow 7. apríl 2019

Junior I D Combi 7. apríl 2019

Úrslit

1  Mihail Belikov & Mariya Kandalina Rússland
2  Kirill Venediktov & Stella Zaharochkina Rússland
3  Timofej Medvedev & Anastasiya Sokolova Rússland
4  Èduard Biryukov & Èvelina Cherkashina Rússland
5  Aleksandr Bolshakov & Veronika Ershova Rússland
6  Mihail Surovegin & Mariya Chujkova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Grigorij Tsygankov & Kira Kovalenko Rússland
8  Kirill Berezka & Darya Karpova Rússland
9  Andrei Belyaev & Sofiya Rihter Rússland
10  Ivan Nikulin & Anna Sinavchian Rússland
11  Georgij Kolodkin & Milorada Inozemtseva Rússland
12  Timur Nikitinskij & Ekaterina Pavlyuk Rússland
12  Konstantin Shahov & Alina Rybina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Taras Makarov & Anna Topovskaya Rússland
15  Mihail Zhdanov & Veronika Pshenina Rússland
16  Nikita Malofeev & Maryana Malofeeva Rússland
16  Ivan Melnikov & Viktoriya Gruntova Rússland
18  Fedor Berezko & Kseniya Yudina Rússland
18  Vasilij Gureev & Olesya Vergeles Rússland
18  Dmitrij Kalashnikov & Veronika Yudkina Rússland
21  Andrej Solomin & Taisiya Esikova Rússland
22  Nikita Sverdlikov & Sofya Zhujkova Rússland
23  Igor Konovalov & Polina Kuznetsova Rússland
24  Matvej Hramov & Sofiya Martirosyan Rússland
25  Daniil Nefedov & Elizaveta Rodenkova Rússland
26  Aleksandr Adrov & Veronika Topolnitskaya Rússland

2. umferð (topp 33)

27  Artem Momot & Darya Tihonova Rússland
28  Vladislav Abramov & Valeriya Piskova Rússland
28  Konstantin Smirnov & Kira Sokolova Rússland
30  Emelyan Estafev & Zlata Sekletsova Rússland
30  Viktor Senotrusov & Milana Chudina Rússland
32  Timofej Roslyakov & Anna Shubina Rússland
33  Kirill Nenahov & Arina Klepikova Rússland

1. umferð (topp 55)

34  Dmitrij Hramtsov & Arina Zatsepilina Rússland
34  Konstantin Litvinenko & Darya Evsikova Rússland
34  Artem Matveev & Kseniya Sorneva Rússland
34  Aleksej Shehovtsov & Anna Tkachenko Rússland
34  Aleksandr Zaharov & Anastasiya Rogava Rússland
39  Matvej Artyuhov & Ulyana Kondrashova Rússland
39  Maksim Makartsev & Yuliya Artemeva Rússland
39  Yakov Panarin & Nina Kolesnikova Rússland
39  Aleksandr Suchkov & Viktoriya Sudarikova Rússland
39  German Tipsin & Viktoriya Titova Rússland
44  Ilya Kalyanov & Karina Kalyanova Rússland
44  Aleksandr Mihajlov & Alisa Dudorova Rússland
46  Daniil Losev & Mariya Shaposhnik Rússland
47  German Berezin & Elizaveta-Mariya Pozharova Rússland
47  Daniel Gladkov & Elena Lugacheva Rússland
47  Maksim Kurylev & Alina Novikova Rússland
47  Danila Lozovoj & Yana Vasileva Rússland
51  Aleksandr Dolmatov & Darya Molchanova Rússland
52  Mihail Skopinov & Valeriya Sheveleva Rússland
53  Daniil Goncharov & Arina Nikitina Rússland
54  Ivan Astaforov & Ariana Ryzhakova Rússland
54  Egor Markelov & Kseniya Truhina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}