Results from MFTS Ranking Tournament - Junior I D Combi 3. desember 2017
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

MFTS Ranking Tournament
Rússland - Moscow 3. desember 2017

Junior I D Combi 3. desember 2017

Úrslit

1  Anton Lyahov & Vladislava Mokrousova Rússland
2  Daniil Kaverin & Anastasiya Belevtseva Rússland
3  Arsenij Kochetov & Sofya Melnikova Rússland
4  Igor Yamov & Anastasiya Vorobeva Rússland
5  Vladimir Balygin & Yuliya Shklyaeva Rússland
6  Nikita Sushkov & Arina Belyaeva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Daniel-Alin Kroitoru & Sofiya Akinshina Rússland
8  Vladislav Falileev & Tatyana Voronkova Rússland
9  Semen Redkin & Kseniya Zyukanova Rússland
10  Sergej Krestinin & Kristina Krestinina Rússland
11  Aleksandr Kutashev & Diana Lobova Rússland
12  Nikolaj Krachek & Aleksandra Beda Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Ivan Egorov & Kseniya Korchenova Rússland
13  Kirill Tsymbal & Elizaveta Shapovalova Rússland
15  Vasilij Buyanov & Yana Sergeeva Rússland
16  Andrej Romanov & Viktoriya Ovchuhova Rússland
17  Oleg Perepelkin & Diana Dimova Rússland
17  Aleksej Shilov & Alina Polupan Rússland
19  Arsenij Paramonov & Alina Guseva Rússland
19  Nazariy Shkliar & Avitala Balagura Rússland
21  Ivan Satin & Nadezhda Virobyan Rússland
22  Artem Frolov & Elizaveta Kozlovskaya Rússland
23  Andrej Troitskij & Elizaveta Potehina Rússland
24  Kirill Samusevich & Lyudmila Tarasyuk Rússland
25  Klimentij Chernovalov & Sofya Tovbina Rússland
26  Vladimir Pavkin & Anastasiya Sarkisyants Rússland

1. umferð (topp 47)

27  Daniil Grushinskij & Mariya Apryatina Rússland
28  Danil Lakeev & Mariya Loshchilina Rússland
29  Roman Gorbunov & Mariya Vasina Rússland
29  Aleksandr Krylov & Lolita Safonova Rússland
29  Valerij Merkulov & Anastasiya Baturina Rússland
32  Vladislav Zaugarov & Aleksandra Karpova Rússland
32  Aleksej Zhirkov & Anna Loginova Rússland
34  Mihail Popov & Ekaterina Beglova Rússland
34  Egor Zahodov & Anastasiya Astahova Rússland
36  Pavel Shestopalov & Anastasiya Enina Rússland
37  Artem Zenkin & Lidiya Roshchina Rússland
38  Egor Melnikov & Arina Danilina Rússland
38  Dmitrij Nazarov & Kseniya Desyatnikova Rússland
38  Ivan Trishkin & Amilya Zhemaletdinova Rússland
41  Nikita Kashirin & Vladislava Paevskaya Rússland
42  Anton Ivanov & Alina Didkovskaya Rússland
43  Ilya Fomushkin & Tatyana Makarenko Rússland
44  Matvey Lebedev & Anastasiya Hnychkova Rússland
45  Aleksandr Belyaev & Violetta Shvetsova Rússland
46  Artem Skachkov & Tatyana Anshakova Rússland
47  Boris Zenkin & Vlada Berkut Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}