Results from MFTS Ranking Tournament - Junior I D Combi 19. mars 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

MFTS Ranking Tournament
Rússland - Moscow 19. mars 2017

Junior I D Combi 19. mars 2017

Úrslit

1  Aleksandr Kraev & Sofya Abakumova Rússland
2  Grigorij Zhdanenkov & Ustina Anikeeva Rússland
3  Aleksandr Baranovskij & Arina Pinaeva Rússland
4  Kirill Danalatij & Yana Konstantinova Rússland
5  Nikolay Zuev & Yana Tatarinova-Chuguevskaya Rússland
6  Egor Ozhegov & Dana Shimanskaya Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Ivan Satin & Mariya Korchemkina Rússland
8  Valerij Saprykin & Kseniya Litvinova Rússland
9  Daniil Valyalov & Veronika Zhmakina Rússland
10  Nikita Fedorov & Alesya Kuznetsova Rússland
11  Timofej Borodin & Darya Gorodenko Rússland
11  Mihail Kyrov & Alisa Getalova Rússland
11  Vyacheslav Puzakov & Zlata Zotova Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Dmitrij Bychkov & Valeriya Dyachkovskaya Rússland
14  Anton Panteleev & Anastasiya Panina Rússland
16  Aleksandr Goloveshkin & Arina Sidelnikova Rússland
16  Ilya Shejnkman & Anna Zonova Rússland
18  Konstantin Berdnikov & Ekaterina Barilova Rússland
19  Artemij Manyakov & Mariya Chernichkina Rússland
20  Kirill Chuvelev & Arina Zhitko Rússland
20  Vsevolod Pavperov & Sofya Avdeeva Rússland
20  Nikita Sushkov & Arina Belyaeva Rússland
23  Pavel Odushkin & Mariya Devicheva Rússland
24  Evgenij Haneev & Sofiya Tyunik Rússland
25  Andrej Kolesnikov & Anna Balashenko Rússland
26  Matvej Alekseenko & Kseniya Boltneva Rússland

1. umferð (topp 51)

27  Anton Ivanov & Valeriya Romanchuk Rússland
27  Andrej Kustov & Kristina Nikulshina Rússland
27  Kirill Orlov & Kseniya Nikishova Rússland
30  Ivan Egorov & Kseniya Korchenova Rússland
31  Danil Lakeev & Mariya Loshchilina Rússland
31  Pavel Lozovoj & Kamilla Lozovaya Rússland
33  Sergej Alekseev & Mariya Levykina Rússland
33  Kirill Dyudyuev & Miroslava Ermakova Rússland
33  Ivan Kostyukov & Aleksandra Danilishina Rússland
33  Mihail Stupnitskij & Ulyana Morozova Rússland
33  Semen Vysotskij & Polina Kovaleva Rússland
38  Egor Chislov & Anna Naborshchikova Rússland
38  Grigorij Efimov & Ekaterina Luneva Rússland
38  Kirill Kuklev & Anastasiya Filippova Rússland
41  Vasilij Buyanov & Yana Sergeeva Rússland
41  Aleksandr Novikov & Darya Kurnosova Rússland
41  Daniil Shevelev & Anastasiya Kuzura Rússland
44  Artem Zenkin & Lidiya Roshchina Rússland
45  Egor Dejneka & Mariya Tolstosheina Rússland
46  Aleksandr Krylov & Lolita Safonova Rússland
46  Artëm Popov & Irina Tretyakova Rússland
48  Mihail Skokov & Anastasiya Vartik Rússland
49  Aleksej Zuevskij & Ekaterina Lavranchuk Rússland
50  Aleksej Shilov & Alina Polupan Rússland
51  Maksim Puzanov & Stanislava Gavrikova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}