Results from Kistelek Open 2017 - WDSF Senior I World Championship Standard 23. september 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Kistelek Open 2017
Ungverjaland - Kistelek 23. september 2017

WDSF Senior I World Championship Standard 23. september 2017

Úrslit

1  Csongor Balogh & Anita Szabó Ungverjaland
2  Dmitrij Vorobev & Oxana Skripnik Rússland
3  Ronald Pux & Sabine Pux (aka Möstl) Austurríki
4  Thorsten Zirm & Sonja Schwarz Þýskaland
5  Tamás Kemeny & Nora Princz Ungverjaland
6  Ignazio Grignani & Ilaria Gianfranchi Ítalía
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Luca Bandettini & Margherita Petrocchi Ítalía
8  Victor Fischer & Alexandra Rehn Þýskaland
9  Jordi Pares & Vanessa Planell Spánn
10  Zdenek Pribyl & Lenka Pribylova Tékkland
11  Manuele Marinozzi & Sara Romagnoli Ítalía
12  Ruben Viciana & Eva Moya Spánn

Fjórðungsúrslit

13  Salvatore Calio & Agata Maiorana Ítalía
14  Vojtech Sidorin & Tereza Bezpalcova Tékkland
14  Sorin Simon & Florentina Constantinescu Rúmenía
16  Giuseppe Lionetti & Simona Metta Ítalía
17  Thomas Yim & Kelly Cheng Bandaríkin
18  Linar Siraziev & Tatiana Borisovskaya Rússland
19  Martin Karel & Monika Simonova Slovakía
20  Tomas Rimkus & Nerija Surblyte Litháen
20  Sebastian Spörl & Kristina Rodinova Þýskaland
20  Simone Viola & Manuela Scorzosi Ítalía
23  Jonathon Fox & Yumiko Nishiyama Ástralía
23  Joep Mutsaerts & Sulekha Buhala (aka Mukherjee) Sviss
25  Milan Sedlar & Martina Grošupová Tékkland

2. umferð (topp 48)

26  Lionel Lepreux & Charlotte Milleville Frakkland
27  Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
27  Marek Ponca & Ewa Ponca (aka Drapala) Slovakía
27  Robert Rothmiller & Yvonne Rothmiller (aka Aurbacher) Þýskaland
27  Gatis Simsons & Julija Simsone Lettland
27  Péter Szánthó & Szilvia Juhász Ungverjaland
32  Zbynek Deyl & Martina Deylova Tékkland
32  Roland Tines & Heidrun Puskas Þýskaland
34  Yuichiro Noguchi & Ryoko Okuno Japan
35  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
35  Ivo Simacek & Katerina Bendova Tékkland
37  Oleg Burlakov & Maria Naidenova Rússland
38  Anthony Chong & Gloria Chien Kanada
38  Ville Häyrynen & Sanna Kakko Finnland
40  Patrick Cado & Ilenia Cappeller Ítalía
40  Miroslav Serak & Lenka Serakova Tékkland
42  Roberto Cirulli & Antonina Bertino Ítalía
42  Uldis Thomas Shimens & Una Klapkalne Lettland
44  Tomasz Kucharczyk & Roza Kucharczyk Pólland
45  Ricardo Duarte & Ines Mendes Portúgal
46  Mirko Gandelli & Elena Pariscenti Ítalía
46  Federico Temporiti & Gessica Locati Ítalía
48  Omar Bottarelli & Chiara Mancini Ítalía

1. umferð (topp 93)

49  Sander Egges & Iris Busscher Holland
49  Sergey Shaf & Olga Shaf Úkraína
51  Nicola Vajente & Valentina Baggio Ítalía
52  Luca Andriolo & Silvia Danese Ítalía
52  Richard Botik & Alice Pokorna Tékkland
52  Bogdan Kostov & Megumi Miyashita Tékkland
55  Angelo Bracco & Rossella Lombardo Ítalía
55  Peter Schaldemose & Liuba Penova Mattes Danmörk
55  Duarte Sousa & Elisabete Pera Portúgal
58  Nerijus Stukas & Laura Montvilaite Litháen
58  Kouichi Takasugi & Ayako Takasugi Japan
60  Beat Künzi & Barbara Kaufmann Sviss
61  Árpád Horti & Krisztina Fekete Ungverjaland
61  Márk Váczi & Noémi Váczi Ungverjaland
63  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
63  Norbert Jungk & Nadine Jungk Þýskaland
65  Vasil Porokhovskyy & Olga Baltrunas Pólland
65  Pavol Zalom & Blazena Zalomova (aka Krajcova) Slovakía
67  Peter Aubel & Iryna Koval Holland
67  Denny Garbin & Manuela Bernardi Ítalía
67  Martin Petrik & Marie Dolezelova Tékkland
70  Antonio Freitas Rodrigues & Zita Santos Portúgal
70  Matt Sorrentino & Therese Vallese Bandaríkin
72  George Borisov & Ada Au Hong Kong
72  Karel Strzanovsky & Anna Biernátová Tékkland
74  Pavel Kandybin & Elena Larochkina Rússland
74  Jörg Kügler & Eva Hundstorfer Austurríki
76  Milan Hajas & Gabika Hajasova Tékkland
76  Barna Halász & Ágnes Weidinger Ungverjaland
76  Jens Lotz & Sina Turpin Þýskaland
79  Marek Štec & Monika Štecová Tékkland
80  Janis Berzins & Xiuyi Dong Noregur
80  Tomas Chudarek & Martina Chudarkova Tékkland
80  Markus Hummel & Astrid Zwickle Austurríki
80  Christian Jordan & Sonja Jordan (aka Sigmund ) Austurríki
80  Evangelos Peppas & Paraskevi Savva Ítalía
80  Oleg Rodkin & Izabella Rodkina Úkraína
80  Herbert Schrammel & Katharina Ferstl Austurríki
80  Karsten Schröder & Christine Rothe Þýskaland
80  Andreas Seiringer & Eveline Kopt Austurríki
80  Yordan Stoyanov & Lilyana Baylova Búlgaría
80  Francesco Triulcio & Daniela Bueti Norma Ítalía
80  Oleh Tykholyz & Olena Tykholyz Úkraína
80  Jiri Vesely & Zdenka Vesela Tékkland
80  Karel Visnovsky & Marcela Visnovska Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}