Results from Junior Blackpool Dance Festival - British Junior Latin Championship 25. apríl 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Junior Blackpool Dance Festival
England - Blackpool 22. apríl 2019

British Junior Latin Championship 25. apríl 2019

Úrslit

1  Artur Ravlik & Margita Solomiya Úkraína
2  Andrey Sokolov & Polina Kulakova Rússland
3  Kirill Kurbatov & Alexandra Revel-Muroz Rússland
4  Igor Stifutin & Mariya Artamonova Rússland
5  Leonid Troyanov & Valeriya Sergeyeva Rússland
6  Zi Yang Jiang & Xinyi Chen Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [17] Bogdan Chiborak & Aleksandra Martynyuk Úkraína
8  [14] Kirill Zhurenko & Sofiya Vojtovich Úkraína
9  [12] Nikita Klimov & Valeria Grafova Rússland
10  [11] Alexander Leytland & Elena Tsareva Rússland
11  [9] Artem Kovalev & Sofia Polskih Kasakstan
11  [9] Andrij Pigovich & Elizaveta Atamanyuk Úkraína
13  [5] Alexander Kovalev & Alisa Volper Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [15] Sergej Perevertkin & Anastasiya Kudryashova Rússland
15  [14] Dave Firestein & Shelly Umansky Bandaríkin
15  [14] Roman Shirokiy & Elizaveta Shapka Úkraína
17  [13] Svyatoslav Dikanev & Marina Morris England
18  [12] Maksim Mendeleev & Valeriya Chuvashova Rússland
19  [11] Vladislav Avramenko & Anastasiya Tkachuk Úkraína
19  [11] Mihail Tretyak & Êlizaveta Grinenko Úkraína
21  [10] Gethin Poacher & Ruby Savage England
22  [9] Shapkin Andrej & Alana Salter England
22  [9] Georgij Minin & Varvara Pundelik Rússland
24  [8] Aron Logi Hranannarsson & Rosa Kriston Hafsteindottir Ísland
25  [7] Yahor Khamko & Anastasiya Novikova Rússland

4. umferð (topp 50)

26  [17] Artur Mikryukov & Aleksandra Kornilova Rússland
26  [17] Alessandro Querini & Alessia Zaccaria Ítalía
26  [17] Ivan Speranskij & Daniela Koretska Úkraína
29  [16] Denis Fedyuk & Yana-Sofìya Moroz Úkraína
30  [15] Anton Rubashanov & Valeria Yakovleva Rússland
31  [14] Chow Tsz Hing & Wong Yan Tung Hong Kong
31  [14] Joe Hughes & Anna Tomashchuk England
31  [14] Nikolaj Pavlichenko & Elizaveta Burunova Rússland
34  [13] Vladimir Dovganich & Alina Yurova Úkraína
35  [12] Carmelo D'angelo & Federica Patti Ítalía
36  [11] Robert Polinkevich & Lejla Bevzyuk Rússland
37  [9] Mark Chilcote & Ilinca Badic England
37  [9] Chen Lin & Zi Yi Liang Kína
37  [9] Maxim Yashylin & Alina Karateeva Rússland
40  [8] Yaroslav Kobylchenko & Darya Bondarenko Úkraína
40  [8] Guilherme Roboredo & Matilde Paixao Portúgal
40  [8] Vladimir Shashilin & Nastasia Kniazeva Rússland
43  [7] Arseniy Afonin & Stanislava Shlyahtina Rússland
43  [7] Korey Andrews & Madison Ingoldsby England
45  [6] Daniil Tolmachev & Zlata Goncharuk Úkraína
46  [5] Francesco Cesario & Chiara Morgese Ítalía
46  [5] Aviv Koren & Eliya Pahtman Ísrael
48  [4] Sergey Salashchenko & Mariya Kiseleva Rússland
49  [3] Xu Hui Ma & Ying Cao Kína
49  [3] Andrea Pia & Maria Bussu Ítalía

3. umferð (topp 80)

51  [20] Zhan Zhi Gao & Yu Tong Liu Kína
51  [20] Oleg Kulìj & Yana Pavlyuk Úkraína
51  [20] Maxim Leytland & Sofya Koloskova Rússland
51  [20] Filipp Torskij & Taisiya Agaeva Rússland
55  [19] Maksim Apaev & Margarita Evstigneeva Rússland
55  [19] Giacomo Mondino & Alessia Bono Ítalía
55  [19] Maxim Morris & Olivia King England
55  [19] Dmitriy Rodin & Elizaveta Perepelitsa Úkraína
59  [18] Aleksandr Balakshin & Ekaterina Fabrina Rússland
59  [18] Danming Zhang & Bei Yu Meng Kína
61  [17] Wojciech Kuzma & Daria Nowak Pólland
61  [17] Lucas Neo & Trinity Goh Singapúr
63  [16] Petr Shitov & Kseniya Kovalenko Rússland
63  [16] Yichi Zhang & Yuqing Tao Kína
65  [15] Fei Hao Chen & Jia Yan Yao Kína
65  [15] Andrej Sergeev & Polina Golovina Rússland
65  [15] Dmitro Usatij & Diana Bakal Úkraína
68  [14] Riccardo Meddis & Giulia Cotroneo Ítalía
69  [13] Anton Kotlinskiy & Polina Girdo Rússland
69  [13] Georgiy Kulev & Milana Stafievskaya Rússland
69  [13] Nikita Shchukin & Anastasiya Korableva Rússland
72  [12] Gleb Andreyev & Alisa Akinshina Rússland
72  [12] Maksimilian Bonichi & Yana Dolbich Rússland
72  [12] Andrew Lan & Ariel Weng Tævan
72  [12] Xinyang Yue & Han Han Su Kína
76  [11] Aldas Zgirskis & Demi Van Den Berg Ísland
77  [10] Nathan Zaytsev & Annika Mugin Bandaríkin
78  [9] Stefan Kagadi & Maria Soitonen Finnland
78  [9] Fannar Kvaran & Fanny Helga Thorarinsdottir Ísland
80  [8] Leonid Sorokin & Aleksandra Sorokina Úkraína

2. umferð (topp 122)

81  [22] Oleksij Babko & Darya Korzh Úkraína
81  [22] Vladimir Makarov & Sofya Dozora Rússland
81  [22] Artem Puhalskij & Sofiya Chernikova Úkraína
84  [21] Aleksandr Belik & Lyubov Svyatokum Úkraína
84  [21] Stanislav Kriklivyj & Anastasiya Kiryusha Úkraína
84  [21] Artem Leleka & Darya Stepanyuk Úkraína
84  [21] Vladislav Tsepun & Zlata Dengina Úkraína
88  [20] Nicolas Eichhorn & Katharina Jewdokimenko Þýskaland
88  [20] Volodimir Lapin & Taisiya Shchur Úkraína
88  [20] Aleksandr Malyants & Darya Valova Rússland
88  [20] Arsenij Moroz & Anastasiya Zaharova Úkraína
88  [20] Raul Toparcean & Julia Beissel Austurríki
93  [19] Felix Einarsson & Asdis Maria Davidsdottir Ísland
93  [19] Gabriel Leo Ivarsson & Sandra Dilja Kristinsdóttir Ísland
93  [19] Vyacheslav Karpenskij & Sofiya Ivanova Rússland
93  [19] Yucheng Li & Siyu Li Kína
93  [19] Semen Radionov & Dìana Shepel Úkraína
93  [19] Andrij Shudrak & Anna Gospodarenko Úkraína
93  [19] Volodimir Soroka & Sofìya Alba Úkraína
93  [19] Petr Tischenko & Maria Dvoryanchikova Rússland
101  [18] Mihajlo Kogutenko & Elizaveta Chebotarova Úkraína
101  [18] Maxim Nikolsky & Anastasia Kibis Rússland
101  [18] Sverrir-Thor Ragnarsson & Agusta Rut Andradottir Ísland
101  [18] Pan Yanhan & Ye Tingxuan Kína
105  [17] Daniil Eliseev & Anna Perehodko Úkraína
105  [17] Xuancheng Ge & Mengqi Lian Kína
105  [17] Mikola Gudz & Mariya Savina Úkraína
105  [17] Bogdan Kornilov & Lina Golub Rússland
105  [17] Aleksej Smirnov & Valeriya Pernerovskaya Úkraína
110  [16] Ethan Hayutt & Anastasia Lepin Bandaríkin
110  [16] Timofey Metelkin & Aleksandra Kozlova Rússland
110  [16] Bogdan Yaremenko & Valeriya Derkach Úkraína
113  [15] Frederik Veilbaek Andersen & Victoria Benthin Svíþjóð
114  [13] Mason Bevan & Natasha Irons England
114  [13] Francis Carty & Olivia Bourne England
114  [13] Vladislav Shumskij & Anastasiya Knizhnikova Úkraína
117  [12] Eric Kashkevych & Anna Bogutsky Bandaríkin
117  [12] Jamie Meah & Issy Dulam England
119  [11] Adam Sapojnikov & Yasmin Sakharov Ísrael
120  [9] Pavel Tishchenko & Anna Koltsova Rússland
121  [8] Oscar Frederik Ellegaard Povlsen & Anne-Sophie Ellegaard Povlsen Danmörk
122  [5] Oliver Johnson & Alessia Andriani England

1. umferð (topp 177)

123  [21] Sergey Barinov & Viktoriya Mishanina Rússland
123  [21] Lorenzo Bonzi & Cara Gabusi Ítalía
123  [21] Martim Caturra & Luna Pires Aldeias Portúgal
123  [21] Albert Demin & Elizaveta Demidova Rússland
123  [21] Yixuan Li & Xinyu Du Kína
123  [21] Kostyantin Martinovich & Vìktoriya Tarashchenko Úkraína
123  [21] Oliver Skeel-Gerhardt & Sille Skeel-Gerhardt Danmörk
123  [21] Timofij Tiran & Kseniya Kozievska Úkraína
131  [20] Kirill Alekseev & Mariya Prohorova Rússland
131  [20] Stepan Chistotin & Vasilisa Novikova Rússland
131  [20] Gabriele Summo Domenico & Iris Di Domenico Ítalía
131  [20] Andrej Kolvinkovskij & Diana Trebushevskaya Rússland
131  [20] Riccardo Pinna & Francesca Mazzette Ítalía
136  [19] Sergey Ershov & Anastasiya Kozlova Rússland
136  [19] Finnur Hugi Finnsson & Asta Maria Armesto Nuevo Ísland
136  [19] Artur Maier & Jessica Vasiliu Þýskaland
136  [19] Fin Statham & Keira Bickley England
136  [19] Egor Tsibarovskij & Aleksandra Zelenova Úkraína
136  [19] Nanbei Wang & Jinyi Hao Kína
142  [18] Yegor Isaykin & Anna Tikunova Rússland
142  [18] Alessandro Penna & Nicole Biamonte Ítalía
142  [18] Danilo Usatij & Polina Balagura Úkraína
142  [18] Le Yuan & Zilin Yang Kína
146  [15] Maksim Berenshteyn & Katerina Petrenko Bandaríkin
146  [15] Eetu Niittymäki & Fay Antikainen Finnland
146  [15] Lewis Tutty & Sophie Heyworth England
146  [15] Licheng Wang & Hongyu Pan Kína
150  [14] Daniel Chpak & Katrin Chpak Bandaríkin
150  [14] Gregor Gartsman & Alina Liedtke Þýskaland
152  [13] Aleksi Ahola & Polina Anisimova Finnland
152  [13] Dmitro Gorobets & Ulyana Krisko Úkraína
152  [13] Oleksandr Grizun & Anna Veres Úkraína
152  [13] Nikita Haruns & My Narvo Finnland
156  [12] Artem Dolgopolov & Arina Bausina Rússland
156  [12] Frederik Lindberg & Laura Engell Danmörk
158  [11] Fabio Dahlem & Kristina Petraschenko Þýskaland
159  [10] Jan Borysiak & Ada Sutton England
159  [10] Gleb Gavrilicenco & Jana Gavrilicenco England
159  [10] Philip Groth Panajotides & Filippa Brandt Danmörk
162  [9] Atte Lipsonen & Katariina Kauppila Finnland
163  [8] Anton Bjarni Bjornsson & Bjarney Edda Luoviksdottir Ísland
163  [8] Joshua Blewitt & Skye Markey England
163  [8] Christopher Buttle & Lexie Joinson England
163  [8] Sacha Manin & Aimy Manin Frakkland
167  [7] Helgi Mar Herbertsson & Stefania Stella Baldursdöttir Ísland
167  [7] Thorri Stefansson & Krista Hrönn Davíðsdóttir Ísland
169  [6] Emil Sällström & Laura Todorovic Finnland
170  [5] Elias Haapalainen & Linnea Ahti Finnland
170  [5] Aaro Ristola & Elviira Jokela Finnland
172  [4] Mikke Luttinen & Erika Lahdenperä Aida Finnland
172  [4] Aidan Shaw & Seren Rees England
174  [2] Úlfar Áki Arnarsson & Laufey Thora Gudbjornsdottir Ísland
174  [2] Kolbeinn Sturla Baldursson & Ásdís Berglind Javiersdóttir Ísland
176  [1] Asgeir Valur Kjartansson & Andrea Kristín Andrésdóttir Ísland
177  Hilmar Mar Sigurpalsson & Emilía Ýr Heiðarsdóttir Ísland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}