Results from Junior Blackpool Dance Festival - Junior Samba 23. apríl 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Junior Blackpool Dance Festival
England - Blackpool 22. apríl 2019

Junior Samba 23. apríl 2019

Úrslit

1  Artur Ravlik & Margita Solomiya Úkraína
2  Kirill Kurbatov & Alexandra Revel-Muroz Rússland
3  Igor Stifutin & Mariya Artamonova Rússland
4  Svyatoslav Dikanev & Marina Morris England
5  Leonid Troyanov & Valeriya Sergeyeva Rússland
6  Gethin Poacher & Ruby Savage England
7  Alexander Kovalev & Alisa Volper Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [3] Zi Yang Jiang & Xinyi Chen Kína
8  [3] Nikolaj Pavlichenko & Elizaveta Burunova Rússland
10  [2] Dave Firestein & Shelly Umansky Bandaríkin
10  [2] Wojciech Kuzma & Daria Nowak Pólland
10  [2] Maxim Leytland & Sofya Koloskova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [4] Vladimir Dovganich & Alina Yurova Úkraína
13  [4] Yahor Khamko & Anastasiya Novikova Rússland
13  [4] Alexander Leytland & Elena Tsareva Rússland
16  [3] Bogdan Chiborak & Aleksandra Martynyuk Úkraína
16  [3] Artem Kovalev & Sofia Polskih Kasakstan
16  [3] Maxim Morris & Olivia King England
16  [3] Andrej Sergeev & Polina Golovina Rússland
16  [3] Roman Shirokiy & Elizaveta Shapka Úkraína
16  [3] Petr Tischenko & Maria Dvoryanchikova Rússland
16  [3] Filipp Torskij & Taisiya Agaeva Rússland
23  [2] Mark Chilcote & Ilinca Badic England
23  [2] Joe Hughes & Anna Tomashchuk England
25  [1] Fei Hao Chen & Jia Hang Yao Kína
25  [1] Yucheng Li & Siyu Li Kína

4. umferð (topp 50)

27  [4] Korey Andrews & Madison Ingoldsby England
27  [4] Gleb Andreyev & Alisa Akinshina Rússland
27  [4] Vladislav Avramenko & Anastasiya Tkachuk Úkraína
27  [4] Francesco Cesario & Chiara Morgese Ítalía
27  [4] Zhan Zhi Gao & Yu Tong Liu Kína
27  [4] Mihajlo Kogutenko & Elizaveta Chebotarova Úkraína
27  [4] Chen Lin & Zi Yi Liang Kína
27  [4] Georgij Minin & Varvara Pundelik Rússland
35  [3] Aleksandr Balakshin & Ekaterina Fabrina Rússland
35  [3] Nikita Klimov & Valeria Grafova Rússland
35  [3] Yaroslav Kobylchenko & Darya Bondarenko Úkraína
35  [3] Anton Kotlinskiy & Polina Girdo Rússland
35  [3] Nikita Shchukin & Anastasiya Korableva Rússland
40  [2] Stanislav Kriklivyj & Anastasiya Kiryusha Úkraína
40  [2] Oleg Kulìj & Yana Pavlyuk Úkraína
40  [2] Xu Hui Ma & Ying Cao Kína
40  [2] Dmitro Usatij & Diana Bakal Úkraína
40  [2] Maxim Yashylin & Alina Karateeva Rússland
45  [1] Shapkin Andrej & Alana Salter England
45  [1] Yixuan Li & Xinyu Du Kína
45  [1] Maxim Nikolsky & Anastasia Kibis Rússland
45  [1] Guilherme Roboredo & Matilde Paixao Portúgal
49  Denis Fedyuk & Yana-Sofìya Moroz Úkraína
49  Gabriel Leo Ivarsson & Sandra Dilja Kristinsdóttir Ísland

3. umferð (topp 78)

51  [4] Kirill Alekseev & Mariya Prohorova Rússland
51  [4] Felix Einarsson & Asdis Maria Davidsdottir Ísland
51  [4] Marcus Korniotis & Zonia Wilk England
51  [4] Andrew Lan & Ariel Weng Tævan
51  [4] Volodimir Lapin & Taisiya Shchur Úkraína
51  [4] Giacomo Mondino & Alessia Bono Ítalía
51  [4] Sverrir-Thor Ragnarsson & Agusta Rut Andradottir Ísland
51  [4] Dmitriy Rodin & Elizaveta Perepelitsa Úkraína
51  [4] Andrij Shudrak & Anna Gospodarenko Úkraína
51  [4] Volodimir Soroka & Sofìya Alba Úkraína
51  [4] Ivan Speranskij & Daniela Koretska Úkraína
51  [4] Daniil Tolmachev & Zlata Goncharuk Úkraína
51  [4] Raul Toparcean & Julia Beissel Austurríki
51  [4] Mihail Tretyak & Êlizaveta Grinenko Úkraína
51  [4] Danilo Usatij & Polina Balagura Úkraína
51  [4] Pan Yanhan & Ye Tingxuan Kína
51  [4] Yichi Zhang & Yuqing Tao Kína
68  [3] Mason Bevan & Natasha Irons England
68  [3] Aviv Koren & Eliya Pahtman Ísrael
68  [3] Georgiy Kulev & Milana Stafievskaya Rússland
68  [3] Timofey Metelkin & Aleksandra Kozlova Rússland
72  [2] Maksim Apaev & Margarita Evstigneeva Rússland
72  [2] Martim Caturra & Luna Pires Aldeias Portúgal
72  [2] Albert Demin & Elizaveta Demidova Rússland
72  [2] Artur Maier & Jessica Vasiliu Þýskaland
72  [2] Artem Puhalskij & Sofiya Chernikova Úkraína
77  [1] Egor Tsibarovskij & Aleksandra Zelenova Úkraína
78  Artem Leleka & Darya Stepanyuk Úkraína

2. umferð (topp 125)

79  [5] Sergey Barinov & Viktoriya Mishanina Rússland
79  [5] Maksimilian Bonichi & Yana Dolbich Rússland
79  [5] Fabio Dahlem & Kristina Petraschenko Þýskaland
79  [5] Daniel Ettridge & Phoebe Draper England
79  [5] Aron Logi Hranannarsson & Rosa Kriston Hafsteindottir Ísland
79  [5] Stefan Kagadi & Maria Soitonen Finnland
79  [5] Vyacheslav Karpenskij & Sofiya Ivanova Rússland
79  [5] Seamus McIntosh & Libby Cutts England
79  [5] Lucas Neo & Trinity Goh Singapúr
79  [5] Eetu Niittymäki & Fay Antikainen Finnland
79  [5] Sergej Perevertkin & Anastasiya Kudryashova Rússland
79  [5] Andrij Pigovich & Elizaveta Atamanyuk Úkraína
79  [5] Lewis Tutty & Sophie Heyworth England
79  [5] Licheng Wang & Hongyu Pan Kína
79  [5] Le Yuan & Zilin Yang Kína
79  [5] Aldas Zgirskis & Demi Van Den Berg Ísland
95  [4] Arseniy Afonin & Stanislava Shlyahtina Rússland
95  [4] Frederik Veilbaek Andersen & Victoria Benthin Svíþjóð
95  [4] Stepan Chistotin & Vasilisa Novikova Rússland
95  [4] Sergey Ershov & Anastasiya Kozlova Rússland
95  [4] Chow Tsz Hing & Wong Yan Tung Hong Kong
95  [4] Robert Polinkevich & Lejla Bevzyuk Rússland
95  [4] Semen Radionov & Dìana Shepel Úkraína
95  [4] Petr Shitov & Kseniya Kovalenko Rússland
95  [4] Timofij Tiran & Kseniya Kozievska Úkraína
95  [4] Nanbei Wang & Jinyi Hao Kína
95  [4] Nathan Zaytsev & Annika Mugin Bandaríkin
95  [4] Danming Zhang & Bei Yu Meng Kína
107  [3] Francis Carty & Olivia Bourne England
107  [3] Oleksandr Grizun & Anna Veres Úkraína
107  [3] Ethan Hayutt & Anastasia Lepin Bandaríkin
107  [3] Oliver Johnson & Alessia Andriani England
107  [3] Aleksandr Malyants & Darya Valova Rússland
107  [3] Alessandro Penna & Nicole Biamonte Ítalía
113  [2] Aleksi Ahola & Polina Anisimova Finnland
113  [2] Aleksandr Belik & Lyubov Svyatokum Úkraína
113  [2] Artem Dolgopolov & Arina Bausina Rússland
113  [2] Gabriele Summo Domenico & Iris Di Domenico Ítalía
113  [2] Xuancheng Ge & Mengqi Lian Kína
113  [2] Witold Onisk & Natalia Przyborska Pólland
113  [2] Thorri Stefansson & Krista Hrönn Davíðsdóttir Ísland
113  [2] Bogdan Yaremenko & Valeriya Derkach Úkraína
113  [2] Makar Zelikovskij & Viktoriya Pyanko Rússland
122  [1] Elias Haapalainen & Linnea Ahti Finnland
122  [1] Andrej Kolvinkovskij & Diana Trebushevskaya Rússland
122  [1] Bogdan Kornilov & Lina Golub Rússland
122  [1] Atte Lipsonen & Katariina Kauppila Finnland

1. umferð (topp 159)

126  [5] Maksim Berenshteyn & Katerina Petrenko Bandaríkin
126  [5] Lorenzo Bonzi & Cara Gabusi Ítalía
126  [5] Daniel Chpak & Katrin Chpak Bandaríkin
126  [5] Daniil Eliseev & Anna Perehodko Úkraína
126  [5] Finnur Hugi Finnsson & Asta Maria Armesto Nuevo Ísland
126  [5] Mikola Gudz & Mariya Savina Úkraína
126  [5] Fannar Kvaran & Fanny Helga Thorarinsdottir Ísland
126  [5] Mikke Luttinen & Erika Lahdenperä Aida Finnland
126  [5] Viktor Paholok & Elizaveta Sharkova Úkraína
126  [5] Adam Sapojnikov & Yasmin Sakharov Ísrael
126  [5] Vladimir Shashilin & Nastasia Kniazeva Rússland
126  [5] Vladislav Shumskij & Anastasiya Knizhnikova Úkraína
126  [5] Fin Statham & Keira Bickley England
126  [5] Gabriel Szabo & Ruby Colwell England
126  [5] Kaapo Tusa & Malin Gustafsson Finnland
126  [5] Xinyang Yue & Han Han Su Kína
142  [4] Anton Bjarni Bjornsson & Bjarney Edda Luoviksdottir Ísland
142  [4] Christopher Buttle & Lexie Joinson England
142  [4] Nikita Haruns & My Narvo Finnland
142  [4] Yegor Isaykin & Anna Tikunova Rússland
142  [4] Sacha Manin & Aimy Manin Frakkland
142  [4] Emil Sällström & Laura Todorovic Finnland
142  [4] Vladislav Tsepun & Zlata Dengina Úkraína
142  [4] Aleksey Zakharchenko & Margarita Nelip Úkraína
150  [3] Kolbeinn Sturla Baldursson & Ásdís Berglind Javiersdóttir Ísland
150  [3] Helgi Mar Herbertsson & Stefania Stella Baldursdöttir Ísland
152  [2] Mark Birst & Michelle Uciteli Þýskaland
152  [2] Jan Borysiak & Ada Sutton England
152  [2] Aaro Ristola & Elviira Jokela Finnland
155  [1] Úlfar Áki Arnarsson & Laufey Thora Gudbjornsdottir Ísland
155  [1] Asgeir Valur Kjartansson & Andrea Kristín Andrésdóttir Ísland
155  [1] Vladimir Makarov & Sofya Dozora Rússland
155  [1] Aidan Shaw & Seren Rees England
155  [1] Hilmar Mar Sigurpalsson & Emilía Ýr Heiðarsdóttir Ísland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}