Results from Junior Blackpool Dance Festival - British Juvenile Ballroom Championship 23. apríl 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Junior Blackpool Dance Festival
England - Blackpool 22. apríl 2019

British Juvenile Ballroom Championship 23. apríl 2019

Úrslit

1  Nikolay Putilin & Anastasiya Zhaglina Úkraína
2  Daniil Samohin & Polina Nemiro Úkraína
3  Maksim Tereshin & Ulyana Zelikovskaya Rússland
4  Roman Manzyukov & Oleksandra Savchuk Úkraína
5  Mikita Pìshij & Polina Lebed Úkraína
6  Oleksandr Kostenko & Olena Synenko Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [16] David Komarnitskij & Angelina Cherkovska Úkraína
8  [14] Matvej Didenko & Stefaniya Shlinchak Úkraína
8  [14] Artem Popov & Arina Sergeeva Úkraína
10  [10] Nazar Vigovskij & Polina Besedina Úkraína
11  [8] Yurij Demyanenko & Vladislava Golub Úkraína
12  [7] Leo Kolmykov & Daria Andreyev Bandaríkin

Fjórðungsúrslit

13  [16] Keane Scerri De Carlo & Kerry Sui Norður Írland
14  [15] Nathan Starey & Olivia Smorge England
15  [14] Daniel Novikov & Mishella Vishnevskiy Bandaríkin
16  [13] Timofìj Lyashenko & Mariya Kiselova Úkraína
17  [11] Marcus Egstrand & Kaya Vinther Danmörk
17  [11] Georgij Vlaêv & Zlata Vlaêva Úkraína
19  [10] Anton Povaliy & Anastasiya Petrushenko Rússland
20  [8] Marat Akautdinov & Elizaveta Tsymbalyuk Rússland
20  [8] Andrew Timchenko & Barbara Smodleva Kanada
22  [5] Fedor Vladimirov & Kseniya Erofeeva Rússland
23  [4] Bogdan Dunets & Sofìya Êrofêêva Úkraína
23  [4] Svyatoslav Fisun & Katerina Prima Úkraína
25  [2] Demid Novatskij & Mariya Omelchuk Úkraína

3. umferð (topp 49)

26  [17] Andrey Kozko & Kristina Ishtina Rússland
26  [17] Maksimilian Sannikov & Evangelina Lejkina Rússland
26  [17] Matvej Skaskiv & Elizaveta Bondarenko Úkraína
29  [15] Ilya Arhangelskij & Sofya Purgina Rússland
29  [15] Denis Machek & Vìktorìya Hukalenko Úkraína
31  [14] Savelij Kovalev & Yaroslava Krasnozhon Úkraína
32  [11] Eita Yoshioka & Anna Takeuchi Japan
33  [10] Nurgeldì Alìmbek & Tamara Bahareva Kasakstan
34  [9] Daniil Gorobets & Evelina Kuzmich Hvíta-Rússland
34  [9] Evgeniy Nardid & Ilina Alina Rússland
34  [9] Gudjon Erik Oskarsson & Eva Karen Olafsdottir Ísland
34  [9] Ilia Vasilyev & Elizaveta Khoba Rússland
38  [8] Aleksandr Mikhalin & Anna-Mariya Pozharova Rússland
39  [7] Nikita Abrosimov & Antonina Astahova Rússland
39  [7] Evan Holmes & Lili Crane England
39  [7] Joseph Robusto & Alissa Joly Bandaríkin
39  [7] Yaroslav Teplov & Ulyana Kozlova Rússland
39  [7] Dmitro Topehin & Anna Yakunkina Úkraína
44  [6] Joshua Bonici & Elizaveta Chelnakova Rússland
45  [5] Nikita Gatsuts & Mariya Kravchenko Moldovía
45  [5] Alexander Matveev & Sofya Nartsyzova Rússland
47  [4] Aleksej Kochura & Polina Yatsenko Rússland
48  [1] Aleksandr Malyshko & Alena Karaseva Rússland
48  [1] Eden Olafsson & Sunneva Ros Thorgeirsdottir Ísland

2. umferð (topp 83)

50  [19] Ethan Jamaes-Cartwright & Diana Martynets England
51  [18] Nikita Shmyrin & Anna Filatova Rússland
52  [17] Deniel Nils Dmitrijsson & Elísabet Bogey Gapunay Ísland
52  [17] Zihao Du & Yu Shan Shi Kína
52  [17] Vyacheslav Monin & Elizaveta Aibova Rússland
52  [17] Kirill Orlov & Miloslava Tarasevich Rússland
52  [17] Andrew Pavlyk & Melaniya Sydor Bandaríkin
57  [16] Jose Pereira & Elisabeth Martinov Portúgal
58  [15] Nikita Maximov & Ada Krivitskaya Rússland
58  [15] Kyota Yano & Hinano Kuroshima Japan
60  [14] Brynjólfur Yan Brynjólfsson & Freyja Örk Sigurdardottir Ísland
60  [14] Birgir Hrafn Kjartansson & Hulda Margret Ragnarsdottir Ísland
60  [14] Nicholas Rashkov & Vytaute Mazionyte England
60  [14] Tryggvi Kristinn Sveinbjornsson & Briet Valdis Reeve Ísland
60  [14] Lingzi Zeng & Siyao Yang Kína
65  [12] Arye Raksin & Simone Mishuris Bandaríkin
65  [12] Loren Shargorodski & Natali Leibovici Lettland
67  [10] Roni Antikainen & Nuppu Kantola Finnland
67  [10] Dominic Bailey & Tilly Ellel England
67  [10] German Kasesalu & Kristina Mihajlova Rússland
67  [10] Kirill Zakirzyanov & Valerie Snitko Bandaríkin
67  [10] Maksim Zotov & Darya Potapova Rússland
72  [9] Tongyu Zhang & Océane Bordereau Kína
73  [8] Benjamin Ahti & Hede Liis Kilp Finnland
73  [8] Matvei Apaev & Paula Rose Van Hulle Rússland
73  [8] Fei Yan & Gao Ruoyao Singapúr
76  [7] Aleksandr Vitvinin & Sofiya Taraskina Rússland
77  [6] Oliver Dudman & Edith Maina-Flinders England
77  [6] Jonathan Yershov & Emily Leonie Bennett Þýskaland
79  [5] Alexander Thorhallsson & Katrin Rut Atladottir Ísland
80  [3] Mikolas Kolyagin & Viktoriya Kostrikova Rússland
80  [3] Sebastian Olafsson & Berglind Emilia Sigurddardottir Ísland
82  [2] Jimi Eskelinen & Veera Laakso Finnland
83  Hugo Rodrigues & Isabela Martinov Portúgal

1. umferð (topp 104)

84  [23] Krisjanis Caunitis & Alexandra Sofieva Finnland
84  [23] Ellis Dudman & Emily Holburn England
84  [23] Ziheng Shen & Ziyue Kang Kína
84  [23] Shon Sinitsyn & Eden Gurfinkel Rússland
88  [20] Junhao Guo & Xinyue Shen Kína
89  [19] Alexander Fannar Hallson Reyndal & Ásdís Yrja Hansdóttir Ísland
89  [19] Vladislav Kostyukov & Sofya Chirkova Rússland
91  [18] Vidar Snaer Hilmarsson & Hrafnhildur Eva Davidsdottir Ísland
92  [14] Maksym Blazhievskyy & Marta Babaeva Bandaríkin
92  [14] Yifan Jin & Huang Jiayue Singapúr
92  [14] Cheng Gao Xu & Meng Li Qu Kína
92  [14] Huxinrui Zhao & Xinyi Zhou Kína
96  [13] Seetri Kinnunen & Charlotta Wikman Finnland
96  [13] Gísli Svanur Reynisson & Frida Kristin Eliasdottir Ísland
98  [10] Aron Davíð Óskarsson & Lena Guðrún Pétursdóttir Ísland
99  [8] Aleksandr Talpolsk & Jiachen Tang Rússland
100  [5] Theo Peters & Tamzin Barlow England
100  [5] Dagur Máni Viðarsson & Aðalheiður Ósk Stefánsdóttir Ísland
102  [1] Liu Hangcheng & Chen Siru Kína
102  [1] Oleksandr Ilyinov & Ilona Pyanyuk Moldovía
102  [1] David Skepskij & Arina Vashchenko Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}