Results from Junior Blackpool Dance Festival - British Junior Ballroom Championship 24. apríl 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Junior Blackpool Dance Festival
England - Blackpool 22. apríl 2019

British Junior Ballroom Championship 24. apríl 2019

Úrslit

1  Dmitriy Rodin & Elizaveta Perepelitsa Úkraína
2  Mykyta Postnikov & Viktoriya Koval Úkraína
3  Bogdan Yaremenko & Valeriya Derkach Úkraína
4  Vitalij Demyanenko & Evgeniya Nazarenko Úkraína
5  Mihail Bokij & Darina Kachan Úkraína
6  Mihail Yaroshenko & Mìla Kovalova Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [15] Georgiy Kars & Anna Mamedova Rússland
7  [15] Semen Radionov & Dìana Shepel Úkraína
9  [13] Kirill Kurbatov & Alexandra Revel-Muroz Rússland
10  [8] Andrey Sokolov & Polina Kulakova Rússland
11  [5] Aleksandr Balakshin & Ekaterina Fabrina Rússland
11  [5] Fedor Salnikov & Sabina Zlobina Rússland
13  [1] Danilo Onisko & Mariya Melnikovich Úkraína

Fjórðungsúrslit

14  [13] Georgij Minin & Varvara Pundelik Rússland
15  [12] Wojciech Kuzma & Daria Nowak Pólland
15  [12] Maxim Morris & Olivia King England
17  [11] Ivan Speranskij & Daniela Koretska Úkraína
18  [8] Mark Chilcote & Ilinca Badic England
19  [7] Ivan Pravatorov & Alina Osipova Rússland
20  [6] Egor Volkov & Anna Panova Rússland
21  [5] Bogdan Chajka & Anastasiya Ivaskiv Úkraína
21  [5] Roman Shchechka & Zlata Rozhkova Úkraína
23  [4] Artur Mikryukov & Aleksandra Kornilova Rússland
24  [1] Mihajlo Kogutenko & Elizaveta Chebotarova Úkraína

4. umferð (topp 50)

25  [16] Maksim Apaev & Margarita Evstigneeva Rússland
25  [16] Oleg Chernyshev & Veronika Gireyko Rússland
27  [13] Vladimir Makarov & Sofya Dozora Rússland
27  [13] Maksymilian Serafin & Weronika Majerowska Pólland
29  [12] Sergey Barinov & Viktoriya Mishanina Rússland
29  [12] Lewis Tutty & Sophie Heyworth England
31  [11] Sergej Perevertkin & Anastasiya Kudryashova Rússland
32  [10] Oleksij Babko & Darya Korzh Úkraína
32  [10] Maxim Berezkin & Margarita Karpechenko Rússland
32  [10] Mikola Gudz & Mariya Savina Úkraína
35  [9] Korey Andrews & Madison Ingoldsby England
35  [9] Hubert Stopyra & Wiktoria Cwynar Pólland
37  [8] Danylo Afonin & Ksenìya Shamich Úkraína
37  [8] Sergey Salashchenko & Mariya Kiseleva Rússland
39  [7] Vladislav Avramenko & Anastasiya Tkachuk Úkraína
39  [7] Stanislav Kriklivyj & Anastasiya Kiryusha Úkraína
41  [6] Fannar Kvaran & Fanny Helga Thorarinsdottir Ísland
41  [6] Kostyantin Martinovich & Vìktoriya Tarashchenko Úkraína
41  [6] Aleksey Zakharchenko & Margarita Nelip Úkraína
41  [6] Matthew Zoladkiewicz & Elizabete Grigalinovica-Leja Bandaríkin
45  [5] Arseniy Afonin & Stanislava Shlyahtina Rússland
46  [4] Oleksandr Zadiraka & Olena Chervinska Úkraína
47  [2] Joe Hughes & Anna Tomashchuk England
47  [2] Maxim Nikolsky & Anastasia Kibis Rússland
47  [2] Gethin Poacher & Ruby Savage England
47  [2] Adam Sapojnikov & Yasmin Sakharov Ísrael

3. umferð (topp 72)

51  [20] Oliver Johnson & Alessia Andriani England
51  [20] Andrij Lyadetskij & Alla Toshchakova Úkraína
51  [20] Aleksandr Malyants & Darya Valova Rússland
51  [20] Aleksandr Mysyk & Antoniya Verbitskaya Úkraína
55  [19] Mason Bevan & Natasha Irons England
56  [18] Nikita Koscicas & Katie Green England
56  [18] Eetu Niittymäki & Fay Antikainen Finnland
58  [17] Maksimilian Bonichi & Yana Dolbich Rússland
58  [17] Andrew Lan & Ariel Weng Tævan
58  [17] Andrij Shudrak & Anna Gospodarenko Úkraína
61  [15] Finnur Hugi Finnsson & Asta Maria Armesto Nuevo Ísland
62  [14] Vladislav Shumskij & Anastasiya Knizhnikova Úkraína
63  [13] Maksim Berenshteyn & Katerina Petrenko Bandaríkin
63  [13] Aviv Koren & Eliya Pahtman Ísrael
63  [13] Georgiy Kulev & Milana Stafievskaya Rússland
63  [13] Aldas Zgirskis & Demi Van Den Berg Ísland
67  [12] Volodimir Soroka & Sofìya Alba Úkraína
68  [11] Nikita Shchukin & Anastasiya Korableva Rússland
68  [11] Oliver Skeel-Gerhardt & Sille Skeel-Gerhardt Danmörk
70  [9] Einar Ernir Magnusson & Kristjana Aðalsteinsdóttir Ísland
71  [8] Aleksej Smirnov & Valeriya Pernerovskaya Úkraína
72  [6] Lauritz Thoresen & Katrin Jana Gudbjornsdottir Ísland

2. umferð (topp 107)

73  [19] Kirill Alekseev & Mariya Prohorova Rússland
73  [19] Anton Kotlinskiy & Polina Girdo Rússland
73  [19] Mikke Luttinen & Erika Lahdenperä Aida Finnland
73  [19] Anton Rubashanov & Valeria Yakovleva Rússland
73  [19] Andrej Sergeev & Polina Golovina Rússland
78  [18] Andrej Kolvinkovskij & Diana Trebushevskaya Rússland
78  [18] Bogdan Kornilov & Lina Golub Rússland
80  [17] Yegor Isaykin & Anna Tikunova Rússland
80  [17] Egor Lipatov & Varvara Ayrapetyants Rússland
80  [17] Petr Tischenko & Maria Dvoryanchikova Rússland
80  [17] Makar Zelikovskij & Viktoriya Pyanko Rússland
84  [16] Artemiy Khoba & Maria Manchinskaya Rússland
84  [16] Jamie Meah & Issy Dulam England
84  [16] Nathan Zaytsev & Annika Mugin Bandaríkin
87  [15] Timofey Metelkin & Aleksandra Kozlova Rússland
87  [15] Danilo Usatij & Polina Balagura Úkraína
89  [14] Sergey Ershov & Anastasiya Kozlova Rússland
89  [14] Stefan Kagadi & Maria Soitonen Finnland
89  [14] Witold Onisk & Natalia Przyborska Pólland
89  [14] Dmitro Usatij & Diana Bakal Úkraína
93  [12] Stepan Chistotin & Vasilisa Novikova Rússland
93  [12] Yixuan Li & Xinyu Du Kína
93  [12] Emil Sällström & Laura Todorovic Finnland
93  [12] Pavel Tishchenko & Anna Koltsova Rússland
93  [12] Danming Zhang & Bei Yu Meng Kína
98  [11] Felix Einarsson & Asdis Maria Davidsdottir Ísland
98  [11] Eric Kashkevych & Anna Bogutsky Bandaríkin
98  [11] Sverrir-Thor Ragnarsson & Agusta Rut Andradottir Ísland
101  [10] Zhan Zhi Gao & Yu Tong Liu Kína
102  [9] Francis Carty & Olivia Bourne England
103  [8] Aleksi Ahola & Polina Anisimova Finnland
104  [7] Joshua Blewitt & Skye Markey England
104  [7] Nikita Haruns & My Narvo Finnland
104  [7] Kaapo Tusa & Malin Gustafsson Finnland
107  [1] Fin Statham & Keira Bickley England

1. umferð (topp 141)

108  [23] Gleb Andreyev & Alisa Akinshina Rússland
108  [23] Helgi Mar Herbertsson & Stefania Stella Baldursdöttir Ísland
108  [23] Gabriel Leo Ivarsson & Sandra Dilja Kristinsdóttir Ísland
108  [23] Artem Leleka & Darya Stepanyuk Úkraína
108  [23] Kirilo Samsonov & Diana Tsyplyakova Úkraína
108  [23] Le Yuan & Zilin Yang Kína
114  [22] Fei Hao Chen & Jia Yan Yao Kína
114  [22] Daniel Chpak & Katrin Chpak Bandaríkin
114  [22] Oscar Frederik Ellegaard Povlsen & Anne-Sophie Ellegaard Povlsen Danmörk
114  [22] Oleksandr Grizun & Anna Veres Úkraína
118  [21] Atte Lipsonen & Katariina Kauppila Finnland
118  [21] Yichi Zhang & Yuqing Tao Kína
120  [20] Albert Demin & Elizaveta Demidova Rússland
120  [20] Artem Dolgopolov & Arina Bausina Rússland
120  [20] Frederik Lindberg & Laura Engell Danmörk
123  [19] Philip Groth Panajotides & Filippa Brandt Danmörk
123  [19] Licheng Wang & Hongyu Pan Kína
123  [19] Xinyang Yue & Han Han Su Kína
126  [16] Jan Borysiak & Ada Sutton England
126  [16] Xuancheng Ge & Mengqi Lian Kína
128  [15] Yucheng Li & Siyu Li Kína
129  [14] Christopher Buttle & Lexie Joinson England
129  [14] Elias Haapalainen & Linnea Ahti Finnland
131  [13] Nanbei Wang & Jinyi Hao Kína
132  [12] Kolbeinn Sturla Baldursson & Ásdís Berglind Javiersdóttir Ísland
132  [12] Anton Bjarni Bjornsson & Bjarney Edda Luoviksdottir Ísland
132  [12] Gustav Emil Ibsen Jensen & Line Metzker Danmörk
135  [11] Pan Yanhan & Ye Tingxuan Kína
136  [10] Aidan Shaw & Seren Rees England
137  [8] Hilmar Mar Sigurpalsson & Emilía Ýr Heiðarsdóttir Ísland
138  [6] Asgeir Valur Kjartansson & Andrea Kristín Andrésdóttir Ísland
138  [6] Aaro Ristola & Elviira Jokela Finnland
138  [6] Thorri Stefansson & Krista Hrönn Davíðsdóttir Ísland
141  [2] Úlfar Áki Arnarsson & Laufey Thora Gudbjornsdottir Ísland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}