Results from Junior Blackpool Dance Festival - 12/13 Years Foxtrot/Tango 22. apríl 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Junior Blackpool Dance Festival
England - Blackpool 22. apríl 2019

12/13 Years Foxtrot/Tango 22. apríl 2019

Úrslit

1  Kirilo Samsonov & Diana Tsyplyakova Úkraína
2  Maxim Morris & Olivia King England
3  Maxim Berezkin & Margarita Karpechenko Rússland
4  Roman Shchechka & Zlata Rozhkova Úkraína
5  Artur Mikryukov & Aleksandra Kornilova Rússland
6  Nikita Kulpin & Sofiya Surnakova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [9] Vladimir Makarov & Sofya Dozora Rússland
8  [7] Kostyantin Martinovich & Vìktoriya Tarashchenko Úkraína
9  [6] Sergey Barinov & Viktoriya Mishanina Rússland
10  [5] Adam Sapojnikov & Yasmin Sakharov Ísrael
11  [4] Oleksij Babko & Darya Korzh Úkraína
12  [1] Andrij Shudrak & Anna Gospodarenko Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  [8] Kirill Alekseev & Mariya Prohorova Rússland
13  [8] Andrej Sergeev & Polina Golovina Rússland
13  [8] Evgenij Shcherbina & Anastasiya Yunash Úkraína
13  [8] Nikita Shevchenko & Darya Lisna Úkraína
17  [7] Bogdan Chajka & Anastasiya Ivaskiv Úkraína
17  [7] Maksim Gubin & Diana Perevertajlo Rússland
17  [7] Maksymilian Serafin & Weronika Majerowska Pólland
20  [3] Anton Kotlinskiy & Polina Girdo Rússland
20  [3] Witold Onisk & Natalia Przyborska Pólland
20  [3] Aleksej Smirnov & Valeriya Pernerovskaya Úkraína
20  [3] Denis Vasilyuk & Anastasiya Zhomir Úkraína
20  [3] Makar Zelikovskij & Viktoriya Pyanko Rússland
25  [1] Georgiy Kulev & Milana Stafievskaya Rússland

2. umferð (topp 47)

26  [9] Danylo Afonin & Ksenìya Shamich Úkraína
26  [9] Max Draper & Sienna-Grace Burke England
28  [8] Maksimilian Bonichi & Yana Dolbich Rússland
28  [8] Nikita Dubenko & Vlada Ziborova Úkraína
28  [8] Ivan Zazybov & Anastasiya Kiyanenko Úkraína
31  [7] Artemiy Khoba & Maria Manchinskaya Rússland
32  [6] Vladislav Shumskij & Anastasiya Knizhnikova Úkraína
32  [6] Volodimir Soroka & Sofìya Alba Úkraína
32  [6] Nathan Zaytsev & Annika Mugin Bandaríkin
35  [5] Stefan Kagadi & Maria Soitonen Finnland
36  [3] Yegor Isaykin & Anna Tikunova Rússland
36  [3] Fin Statham & Keira Bickley England
36  [3] Pavel Tishchenko & Anna Koltsova Rússland
36  [3] Kaapo Tusa & Malin Gustafsson Finnland
36  [3] Arsenii Vorobyev & Milana Maasik Finnland
36  [3] Aldas Zgirskis & Demi Van Den Berg Ísland
42  [2] Vìktor Malìchenko & Yana Pobidinska Úkraína
42  [2] Le Yuan & Zilin Yang Kína
44  [1] Francis Carty & Olivia Bourne England
44  [1] Viktor Paholok & Elizaveta Sharkova Úkraína
46  Nanbei Wang & Jinyi Hao Kína
46  Pan Yanhan & Ye Tingxuan Kína

1. umferð (topp 69)

48  [11] Dmitro Gorobets & Ulyana Krisko Úkraína
48  [11] Nikita Haruns & My Narvo Finnland
48  [11] Eric Kashkevych & Anna Bogutsky Bandaríkin
48  [11] Gabriel Szabo & Ruby Colwell England
48  [11] Dmitro Usatij & Diana Bakal Úkraína
53  [10] Marcus Korniotis & Zonia Wilk England
53  [10] Sverrir-Thor Ragnarsson & Agusta Rut Andradottir Ísland
53  [10] Danilo Usatij & Polina Balagura Úkraína
53  [10] Danming Zhang & Bei Yu Meng Kína
57  [9] Stepan Chistotin & Vasilisa Novikova Rússland
57  [9] Daniel Ettridge & Phoebe Draper England
59  [8] Elias Haapalainen & Linnea Ahti Finnland
59  [8] Atte Lipsonen & Katariina Kauppila Finnland
59  [8] Aidan Shaw & Seren Rees England
62  [6] Christopher Buttle & Lexie Joinson England
63  [4] Úlfar Áki Arnarsson & Laufey Thora Gudbjornsdottir Ísland
63  [4] Ákos Fésus & Wei Chen Yao Ungverjaland
63  [4] Xuancheng Ge & Mengqi Lian Kína
63  [4] Yucheng Li & Siyu Li Kína
67  [1] Maksim Mendeleev & Valeriya Chuvashova Rússland
67  [1] Hilmar Mar Sigurpalsson & Emilía Ýr Heiðarsdóttir Ísland
67  [1] Xinyang Yue & Han Han Su Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}