Results from Junior Blackpool Dance Festival - 12/13 Years Cha Cha/Rumba 23. apríl 2019
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Junior Blackpool Dance Festival
England - Blackpool 22. apríl 2019

12/13 Years Cha Cha/Rumba 23. apríl 2019

Úrslit

1  Alexander Leytland & Elena Tsareva Rússland
2  Artur Mikryukov & Aleksandra Kornilova Rússland
3  Artem Puhalskij & Sofiya Chernikova Úkraína
4  Bogdan Chiborak & Aleksandra Martynyuk Úkraína
5  Andrej Sergeev & Polina Golovina Rússland
6  Yahor Khamko & Anastasiya Novikova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [9] Ivan Zazybov & Anastasiya Kiyanenko Úkraína
8  [8] Yucheng Li & Siyu Li Kína
8  [8] Arsenij Moroz & Anastasiya Zaharova Úkraína
10  [5] Ethan Hayutt & Anastasia Lepin Bandaríkin
11  [4] Egor Palyura & Sofiya Dzyuba Úkraína
12  [3] Chen Lin & Zi Yi Liang Kína

Fjórðungsúrslit

13  [9] Andrij Shudrak & Anna Gospodarenko Úkraína
14  [8] Maksim Mendeleev & Valeriya Chuvashova Rússland
14  [8] Kirill Zhurenko & Sofiya Vojtovich Úkraína
16  [7] Maxim Morris & Olivia King England
17  [6] Kirill Alekseev & Mariya Prohorova Rússland
17  [6] Kaapo Tusa & Malin Gustafsson Finnland
19  [5] Pan Yanhan & Ye Tingxuan Kína
19  [5] Xinyang Yue & Han Han Su Kína
21  [4] Fei Hao Chen & Jia Hang Yao Kína
21  [4] Leonid Sorokin & Aleksandra Sorokina Úkraína
23  [3] Maksimilian Bonichi & Yana Dolbich Rússland
24  [1] Maksymilian Serafin & Weronika Majerowska Pólland
24  [1] Danilo Usatij & Polina Balagura Úkraína

3. umferð (topp 38)

26  [10] Vladimir Makarov & Sofya Dozora Rússland
26  [10] Robert Polinkevich & Lejla Bevzyuk Rússland
26  [10] Petr Shitov & Kseniya Kovalenko Rússland
29  [9] Alexander Kovalev & Alisa Volper Rússland
29  [9] Sverrir-Thor Ragnarsson & Agusta Rut Andradottir Ísland
29  [9] Vladislav Tsepun & Zlata Dengina Úkraína
32  [8] Bogdan Chajka & Anastasiya Ivaskiv Úkraína
33  [7] Xuancheng Ge & Mengqi Lian Kína
33  [7] Stefan Kagadi & Maria Soitonen Finnland
33  [7] Nanbei Wang & Jinyi Hao Kína
36  [6] Aldas Zgirskis & Demi Van Den Berg Ísland
37  [5] Stepan Chistotin & Vasilisa Novikova Rússland
38  [4] Adam Sapojnikov & Yasmin Sakharov Ísrael

2. umferð (topp 63)

39  [10] Sergey Barinov & Viktoriya Mishanina Rússland
39  [10] Anton Kotlinskiy & Polina Girdo Rússland
39  [10] Nikita Kulpin & Sofiya Surnakova Rússland
39  [10] Evgenij Shcherbina & Anastasiya Yunash Úkraína
39  [10] Aleksej Smirnov & Valeriya Pernerovskaya Úkraína
39  [10] Danming Zhang & Bei Yu Meng Kína
45  [9] Oleksij Babko & Darya Korzh Úkraína
45  [9] Mark Birst & Michelle Uciteli Þýskaland
45  [9] Gabriele Summo Domenico & Iris Di Domenico Ítalía
45  [9] Max Draper & Sienna-Grace Burke England
45  [9] Vyacheslav Karpenskij & Sofiya Ivanova Rússland
45  [9] Eric Kashkevych & Anna Bogutsky Bandaríkin
45  [9] Vladislav Shumskij & Anastasiya Knizhnikova Úkraína
45  [9] Andrej Starikov & Arina Gladkih Rússland
45  [9] Dmitro Usatij & Diana Bakal Úkraína
45  [9] Nathan Zaytsev & Annika Mugin Bandaríkin
55  [8] Danylo Afonin & Ksenìya Shamich Úkraína
55  [8] Maksim Gubin & Diana Perevertajlo Rússland
55  [8] Nikita Shevchenko & Darya Lisna Úkraína
55  [8] Le Yuan & Zilin Yang Kína
59  [7] Daniel Ettridge & Phoebe Draper England
59  [7] Marcus Korniotis & Zonia Wilk England
59  [7] Volodimir Soroka & Sofìya Alba Úkraína
62  [5] Francis Carty & Olivia Bourne England
62  [5] Martim Caturra & Luna Pires Aldeias Portúgal

1. umferð (topp 83)

64  [10] Ákos Fésus & Wei Chen Yao Ungverjaland
64  [10] Kostyantin Martinovich & Vìktoriya Tarashchenko Úkraína
66  [9] Dmitro Gorobets & Ulyana Krisko Úkraína
66  [9] Nikita Haruns & My Narvo Finnland
66  [9] Georgiy Kulev & Milana Stafievskaya Rússland
66  [9] Fin Statham & Keira Bickley England
70  [8] Sacha Manin & Aimy Manin Frakkland
70  [8] Pavel Tishchenko & Anna Koltsova Rússland
72  [7] Yegor Isaykin & Anna Tikunova Rússland
72  [7] Witold Onisk & Natalia Przyborska Pólland
72  [7] Arsenii Vorobyev & Milana Maasik Finnland
72  [7] Makar Zelikovskij & Viktoriya Pyanko Rússland
76  [6] Viktor Paholok & Elizaveta Sharkova Úkraína
76  [6] Gabriel Szabo & Ruby Colwell England
78  [5] Elias Haapalainen & Linnea Ahti Finnland
78  [5] Vìktor Malìchenko & Yana Pobidinska Úkraína
80  [4] Christopher Buttle & Lexie Joinson England
80  [4] Atte Lipsonen & Katariina Kauppila Finnland
82  [3] Aidan Shaw & Seren Rees England
83  [2] Hilmar Mar Sigurpalsson & Emilía Ýr Heiðarsdóttir Ísland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}