Results from International Championships - Amateur Ballroom 10. október 2018
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships
England - Brentwood/London 9. október 2018

Amateur Ballroom 10. október 2018

Úrslit

1  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
2  Kyle Taylor & Izabela Skierska England
3  Igor Reznik & Mariya Polischuk Úkraína
4  Si Cheng Li & Liis End Kína
5  Jianan Peng & Jia Ci Zhong Kína
6  Artem Kuklin & Alika Dikaya Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [35] Alex Gunnarsson & Ekaterina Bond Ísland
8  [31] Michal Le & Sandra Jablonska Pólland
9  [28] Nikita Druzhinin & Virginie Primeau Kanada
10  [24] Alex Plant & Leanne Han (aka Areum Han) England
11  [18] Marko Ilich & Yuliya Kovtunova (aka Sadovskaya) Úkraína
12  [15] Angelo Gaetano & Clarissa Morelli Bandaríkin
13  [10] Ilya Golovchenko & Kristina Bogoslavskaya Rússland
14  [7] Danil Dobrovolskiy & Anastasiya Malovana Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [32] Maciej Kadlubowski & Maja Kopacz Pólland
16  [29] Oleksandr Kalenyuk & Olena Ablitsova Bandaríkin
17  [27] Alexander Borisov & Sofia Shchipskaya Rússland
18  [26] Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Ítalía
19  [25] Dan Malov & Stephanie Noon Bandaríkin
19  [25] Krzysztof Myka & Agnieszka Osrodka Pólland
21  [22] Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Úkraína
21  [22] Chen Xiangyu & Jiao Yuehan Kína
23  [18] Ivan Iacobbe & Ylenia Dalla Bona Ítalía
23  [18] Xie Cong Xian & Luo Yuting Kína
25  [16] Dima Dakhnovskyi & Anna Dakhnovska (aka Sukach) Úkraína
26  [13] James Cutler & Eva Marie Egsmose England
27  [12] Michael Foskett & Nika Foskett (aka Vlasenko) England
27  [12] Davide Morelli & Caroline Kjeldgaard Danmörk
27  [12] Roman Sukhomlyn & India Phillips-Bullock England
30  [7] Andrew Yefremchenkov & Anastasia Siabro Úkraína

4. umferð (topp 44)

31  [44] Vadim Negrebetskiy & Bettina Hatfield England
32  [42] Glenn Richard Boyce & Caroly Jänes England
32  [42] Tang Yu Jie & Zhu Yan Zhen Kína
32  [42] Maksim Savitskiy & Polina Ryabovil Úkraína
32  [42] Brandon Stanley & Diana Miroshnichenko England
36  [41] Wang Kun & Xu Wan Kína
37  [36] Yiwen Yao & Ai Ni Zhao Kína
38  [35] Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
39  [34] Oliver Hand & Anastasiya Lisitsina England
40  [31] Andrej Volkov & Dana Makarova Rússland
41  [29] Markus Hirvonen & Liisa Setala Finnland
42  [26] Zhang Zheng Yang & Yu Yi Kína
43  [25] Shoukun Lin & Meng Meng Wei Kína
44  [21] Ayaz Giniyatullin & Aysylu Giniyatullina Rússland

3. umferð (topp 75)

45  [16] Milosz Drzewiecki & Oliwia Telesz Pólland
45  [16] Kang Ling Hao & Hsing An Jan Kína
45  [16] Giuseppe Di Napoli & Sara Iozzia Ítalía
45  [16] Denis Savitskiy & Elena Tregub Úkraína
49  [15] Lu Ying Cao & Si Han Chen England
49  [15] David Cockram & Rosie Ward England
49  [15] Dima Moroz & Kristina Kuzenko Úkraína
52  [14] Sidney Chong & Tania Long England
52  [14] Yu Hang Feng & Yuan Ling Xia Kína
52  [14] Bogdan Zabolotniy & Elizaveta Ivanova Úkraína
55  [13] Vladislav Komelkov & Sofia Bila Úkraína
56  [12] Andrei George Toader & Mia Linnik-Holden England
57  [11] Guo Si Lin & Li Yu Kína
58  [10] Pavel Bichurov & Polina Teplitskaya Rússland
58  [10] Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
58  [10] Andrew Nolo & Sarlote Jakse Ástralía
58  [10] Valeriy Pavlov & Natalya Pavlova (aka Kuznetsova) Ítalía
58  [10] Daniel Radu & Elena Babaeva Þýskaland
58  [10] Elliott Whittaker & Ksenia Gammova England
64  [9] Mihai Cotos & Stephanie Leyden Ástralía
64  [9] Tai Yuan Liu & Ye Zheng Kína
64  [9] Xu Xin & Qi Wen Yun Kína
64  [9] Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
68  [8] Jerzy Borowski & Lorraine Voorn Holland
68  [8] Bogdan Dovgalov & Anna Tomashevska Úkraína
68  [8] Nazar Goncharenko & Ivanka Georgieva England
71  [7] Kyrylo Demidov & Stefaniya Tatsiy Úkraína
71  [7] Kewin Stempka & Maja Pawlak Pólland
71  [7] Alan Tentser & Emily Zhang Ástralía
74  [5] Aleksandr Dubovik & Rickie Taylor Bandaríkin
75  [4] Yuriy Lioli & Oksana Berestova Rússland

2. umferð (topp 118)

76  [19] Timur Beshkenadze & Anastasiya Volynets Úkraína
76  [19] Anton Ermakov & Anastasiya Znobina Rússland
76  [19] Michal Lokinski & Beata Michalecka Pólland
76  [19] Justas Zagurskas & Oliwia Matuszewska Pólland
80  [18] Marco Barbera & Federica D'Orazi Ítalía
80  [18] Danylo Kravchuk & Anna Alekseeva Úkraína
80  [18] Viktor Nugaev & Vasilisa Rudakova Rússland
80  [18] Yuan Yiqi & Huan Yanni Kína
84  [17] Nicolai Bouet & Anna Shagalina Danmörk
84  [17] Ilya Gasanov & Lyudmila Raevskaya Rússland
86  [16] Miles Chapman & Stefania Vitacca England
86  [16] Daniel Sverrir Gudbjornsson & Soley Osk Hilmarsdottir Ísland
86  [16] Kamil Kucharczyk & Marta Kowalczyk Pólland
86  [16] Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
86  [16] Maciej Nagorski & Magdalena Fron Pólland
86  [16] Marcin Wiatrowicz & Sylwia Kusnierz Pólland
86  [16] Ling Mai Ye & Xi Liu Kína
93  [15] Michal Kolano & Agnieszka Maciolka Pólland
94  [14] Maxwell Harrison & Katie Faye Harrison England
94  [14] Bartosz Lech & Kornelia Kopaczynska Pólland
94  [14] Christopher Savage & Charlotte Carruthers England
94  [14] Oleksandr Skornyakov & Agniya Lavrinenko Úkraína
98  [12] Patryk Debski & Justyna Klepczarek Pólland
98  [12] Pei Wen Fu & Deng Ke Kína
98  [12] Kyryll Korchmar & Anna Yankul Úkraína
98  [12] Aleksandr Lavrov & Vilhelmina Lavrov (aka Bohlin) Svíþjóð
102  [11] Michael Bruni & Chiara Cassai Ítalía
103  [9] Gianluigi Di Fazio & Elisa dalla Vecchia Ítalía
103  [9] Nan Ye Jing & Ci Hui Liu Kína
105  [8] Maksymylyan Bulgakov & Caroline Court England
105  [8] Peter Christiansen & Helena Bakholm Danmörk
105  [8] Viktor Deev & Polina Skachek Rússland
105  [8] Daniel Jurca & Emilia Scherfelova Slovakía
105  [8] Jonathan Kontrobarsky & Talysa Trevallion Ástralía
110  [7] Lai Yu Xiang & Chen Yao Kína
111  [6] Maximilian Kopt & Daniela Seiringer Austurríki
111  [6] Lin Xiao & Hoi Yi Lo Kína
113  [5] Samuele Frugoli & Stefania Sartini Frakkland
113  [5] Tomasz Smutnicki & Anna Niedbal-van der Bliek Holland
115  [4] Matteo Conti & Michela Vagni Ítalía
115  [4] Wang Tao & Yi Nie Zi Kína
117  [3] Cameron May & Emma O'reilly Ástralía
118  [2] Rui Chai & Jiaxu Fan Kína

1. umferð (topp 150)

119  [23] Mirco Cinquini & Anita Pratelli Ítalía
119  [23] Yao Xian Zhang & Shi Qi Yang Kína
121  [22] Geraint Heaney & Weronika Janus England
121  [22] Peng Teng Shi & Xue Ting Li Kína
121  [22] Sun Hao Tian & Min Jing Zhang Kína
124  [21] Ma Kwan Ho King & Tsz Ying Leung Hong Kong
124  [21] Ru Long Huang & Si Yuan Zhang Kína
124  [21] Dan Koschier & Caroline Katzer Þýskaland
124  [21] Yuan Tang & Yi Ze Li Kína
124  [21] Samuele Volpi & Chiara Angelini Ítalía
129  [20] Joe Johnson & Eva Johnson England
129  [20] Filip Orzechowski & Gabriela Wolowiec Pólland
131  [19] Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
131  [19] Charlie Townsend & Ineta Vaicikasukkiate England
131  [19] Ollie Woolaway & Martina Heimo England
134  [18] Giuseppe Cali & Dejanira Filippazzo Ítalía
134  [18] Juho Lipsonen & Jutta Rautio Finnland
134  [18] Meng Cong Shi & Si Li Si Kína
134  [18] Ivan Smetkin & Theda Delbruck Þýskaland
138  [17] Dmitro Barshak & Viktoriya Trakalyuk Úkraína
138  [17] Si Qi Xu & Miao Jia Kína
140  [15] Yvo Van Bosch & Yan Yan Wong Holland
140  [15] Sasha Ward & Amy Hankin England
142  [14] Duan Cheng Gui & Zibing Wang Kína
142  [14] Benjamin Nicholson & Aimee Nicholson (aka Whitfield) Nýja Sjáland
144  [13] Iang Yifan & Jiahui Li Kína
145  [12] Zhang Zhengang & Lai Yuhan Tævan
146  [11] Daniel Trousdale & Jennifer Riley England
147  [7] Riccardo Nicolosi & Giulia Nicolosi Ítalía
148  [6] George Borisov & Ada Au Hong Kong
149  [5] Oleg Terekhov & Anastasia Fokina England
150  [3] Kevin Lau & Crystal Hung Hong Kong
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}