Results from International Championships - Amateur Latin 10. október 2017
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships
England - Brentwood/London 10. október 2017

Amateur Latin 10. október 2017

Úrslit

1  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Bandaríkin
2  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
3  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
4  Petar Daskalov & Zia James England
5  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
6  Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [32] Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
8  [27] Darren Hammond & Milla Lykke Suður Afríka
9  [17] Nasko Gendov & Anna Lisova Ítalía
10  [12] Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
11  [9] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
11  [9] Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
13  [5] Sergey Maksyuta & Elisaveta Vnuchkova Rússland
14  [2] Denys Samson & Yuliya Nikitenko England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [29] Vladimir Litvinov & Lyubina Kuznetsova Rússland
16  [27] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
16  [27] Lloyd Perry & Rebecca Scott England
18  [26] Gleb Chernyavsky & Maryna Steshenko Þýskaland
18  [26] Igor Wilczynski & Irina Grishina Pólland
20  [25] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
20  [25] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
20  [25] Sam Shamseili & Liza Lakovitsky Danmörk
23  [20] Cristian Priori & Dasha Loginova Ítalía
24  [19] Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
24  [19] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
26  [17] Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
26  [17] Matteo Cossu & Viktoriya Kachalko Ítalía
28  [16] Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
29  [12] Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland
30  [11] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin

4. umferð (topp 44)

31  [44] Mikhail Popov & Veronika Tamarova Rússland
32  [43] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
32  [43] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
34  [40] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
35  [37] Luke Miller & Ellie Beacock England
36  [35] Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
37  [31] Giacomo Ballarin & Alessia Altieri Ítalía
38  [29] Kirill Aleksandrov & Anastasiya Dubrovskaya Rússland
38  [29] Silvio Antonio Anselmi & Eleonora Riccardi Ítalía
38  [29] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
41  [28] Maksim Bodnar & Anna Pismennaya Úkraína
41  [28] Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
43  [27] Marko Yong-Kun Long & Victoria Jia-Ni Cheng Kína
44  [22] Ilya Kashirkin & Anastasiya Abramenkova Rússland

3. umferð (topp 81)

45  [16] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
45  [16] Ilya Gavrikov & Karina Yusupova Rússland
45  [16] Carlos Gu & Susan Sun Kína
45  [16] Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
45  [16] Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
50  [15] Konstantin Kaftan & Antonina Zhukova Rússland
51  [14] Ewoud Fidom & Melanie Weiler Holland
51  [14] Harrison Keep & Georgia Blatch England
51  [14] Artem Martynov & Polina Figurenko Rússland
54  [13] Ignat Calasnic & Tara James England
54  [13] Michal Galek & Klaudia Galek (aka Kedzierska) Pólland
54  [13] Maksim Pavlov & Aleksandra Kuznetsova Rússland
54  [13] Nikolai Tarasov & Sarah Nolan Bandaríkin
58  [12] Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
58  [12] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
58  [12] Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland
61  [11] Nazar Kovalenko & Stanislava Laguta Úkraína
61  [11] Evgeny Urazgildeev & Anna Sozina Rússland
63  [10] Rostislav Fedchenko & Vera Sitnikova Rússland
63  [10] Weitian Shao & You Yi Cai Kína
63  [10] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
66  [9] Lu Deyu & Jiao Ran Kína
66  [9] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Rússland
68  [8] Evgeniy Barskiy & Valeriya Oleksyuk Rússland
68  [8] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
68  [8] Daniil Tymoshenko & Mariya Lukovets Úkraína
71  [7] Dmitry Chechkyn & Taisiya Chalbasova Rússland
72  [6] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
72  [6] Darren Morrissey & Klaudia Zaniewska England
72  [6] Nikita Pavinskiy & Polina Korotkova Rússland
72  [6] Liu Xingyu & Cheng Li Cheng Kína
72  [6] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
77  [5] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
78  [4] Kai Kang & Xi Ya Tian Kína
78  [4] Volodymyr Sharapov & Natalia Glebocka Pólland
78  [4] Valentyn Torkot & Anastasiya Kvurt Úkraína
81  [2] Ilya Lukoshin & Polina Aleksandrycheva Rússland

2. umferð (topp 145)

82  [16] Valeriu Leontiev & Line Martin Smed Danmörk
82  [16] Angelo Serena & Cristiana Serena Ítalía
82  [16] Justin Sharrock & Amy Sharrock Ástralía
85  [15] Grigoriy Golodnov & Oleksandra Burakova Úkraína
85  [15] Michal Kulesza & Adrianna Lojszczyk Pólland
85  [15] Andrea Palomba & Aliya Shakirova Ítalía
85  [15] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
85  [15] Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
90  [14] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
90  [14] Yihang Huang & Luyao Chen Kína
90  [14] Kristinn Thor Sigurdsson & Lilja Rún Gísladóttir Ísland
93  [13] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
93  [13] Igor Ifliand & Camille Webb Ástralía
93  [13] Pavlo Khondar & Alina Litvinenko Rússland
93  [13] Janusz Ptaszek & Magdalena Zybura Pólland
93  [13] Ryder Yang & Kathy Yang Tævan
93  [13] Vladislav Zapolskyi & Dariya Tsibulska Úkraína
99  [12] Valerio Gerosi & Federica Coronetta Ítalía
99  [12] Nikita Kuzmin & Nicole Wirt Þýskaland
99  [12] Yun Zhe Li & Yang Xin Kína
99  [12] Leonardo Lini & Aiste Survilaite Litháen
99  [12] Piotr Swiatkowski & Anastasiya Chernenkaya Pólland
99  [12] Pavel Vinichenko & Aleksandra Povzun Úkraína
105  [11] Tomasz Jaszewski & Alicja Kotarba Pólland
105  [11] Yushen Wang & Zhang Yue Kína
105  [11] Li Wei & Jingyi Ma Kína
108  [10] Yu Bowen & Xia Fan Kína
108  [10] Arsen Gavrishchuk & Aleksandra Kalinichenko Úkraína
108  [10] Elliot Hyrycz & Kristina Beregova England
108  [10] Mantas Kirvelis & Laura Bruzauskaite Litháen
108  [10] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
113  [9] Andrei Boldyrev & Daniela Roze Kutischev Írland
113  [9] Vlad Fedorov & Oksana Shustrova Rússland
113  [9] Justas Girdvainis & Goda Simaityte Litháen
113  [9] Zhao Hui & Long Jia Ling Kína
113  [9] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
113  [9] Li Yalong & Xiaodan Zhu Kína
119  [8] Andriy Besyedin & Amanda Herrschaft Bandaríkin
119  [8] Kirill Dovzhik & Alicia Philips Bullock England
119  [8] Rafael Flaishman & Elis Kaplan Ísrael
119  [8] Simone Iannuzzi & Tove Villfor Svíþjóð
119  [8] Simone Picca & Antonella Putignani Ítalía
119  [8] Yuzhuo Sun & Lai Man Yip Kína
119  [8] Maksym Svyatobatko & Yuliya Trescheva Rússland
119  [8] Li Zhenkai & Deng Yu Kína
127  [7] Rafael Balasanyan & Yuliya Saveleva Rússland
127  [7] Yuzhe Chen & Yaling Zhang Kína
127  [7] Justinas Mejeris & Neda Andriekute Litháen
127  [7] Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England
127  [7] Denis Zaluzhnyy & Anastasiya Koneva Úkraína
132  [6] Artem Podolskiy & Mariya Astafeva Rússland
133  [5] Alessandro Palmisano & Sofie Svenninggaard Ítalía
133  [5] Damiano Paradisi & Ilaria Buioni Ítalía
135  [4] Zhu Zheng Hui & Ruiping Xu Kína
135  [4] Timofej Ivancenko & Wiktoria Janson Pólland
135  [4] Vyacheslav Kotov & Weronika Jedwabna Pólland
138  [3] Jiri Gatnar & Aleksandra Mycek Pólland
138  [3] Lorenzo Magnante & Beatrice Fabi Ítalía
138  [3] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
141  [2] Marco Bonavolta & Sara Foti Ítalía
141  [2] Michael Mudrik & Natalie Vollmer Þýskaland
141  [2] Tino Sacaneno & Ivetta Stolarska England
141  [2] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
141  [2] Qiyou Zheng & Binyue Qi Kína

1. umferð (topp 209)

146  [20] Niccolo Berzolla & Nicole Randelli Ítalía
146  [20] Alexandru Gheorghe Catalin & Caitlin Verner England
146  [20] Maurizio Conte & Floriana Conte Ítalía
146  [20] Brian Dibnah & Minjung Jun England
146  [20] Lloyd Grifiths & Bethany Miah Wales
146  [20] Nikos Moyrkas & Maria-Aliki Kourtesi Grikkland
146  [20] Brendan Pierce & Katerina Samonas Írland
146  [20] Chaochen Yan & Ting Zhou Kína
154  [19] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
154  [19] Dmitry Muchnik & Sarit Konikov Ísrael
154  [19] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
154  [19] Declan Taylor & Victoria Akhurst Ástralía
158  [18] Steven Greenwood & Jessica Bull Ástralía
158  [18] Leo Pusa & Inka Hakomaki Finnland
160  [17] Mikolaj Dembek & Sylwia Olubinska Pólland
160  [17] Oskar Gaigl & Sandra Hof Þýskaland
160  [17] Luka Gavva & Anna Wrotniak Pólland
160  [17] Andrea Marchetti & Martina Pezzato Ítalía
160  [17] Antonio Valerio & Valentina Avagliano Ítalía
160  [17] Radim Vyslouzil & Anna Sloukova Tékkland
160  [17] Mei Yu Zhe & Yue Wang Chile
167  [16] Lewis Baker & Katie Williams England
167  [16] Craig Jones & Jessica Franchitti-Quirke Skotland
167  [16] Salvatore Mannella & Luciana Baima Ítalía
167  [16] Daniil Podliesnyi & Elizaveta Voloshanenko (aka Kanchenko) Úkraína
171  [15] Federico De Giorgio & Carlotta Arduino Ítalía
171  [15] Matthew Keeble & Bethany Goddard England
171  [15] Sergey Kostenko & Ulyana Arkhangelskaya Rússland
171  [15] Neil Tseng & Ema Nohalova Tævan
171  [15] Jason Tuxen & Asta Bjorn Ivarsdottir Danmörk
171  [15] Ruoling Wang & Mengyao Yin Kína
177  [14] Cyprian Kapitan & Nikola Lubowicka Pólland
178  [13] Bartosz Bojanczyk & Georgiana Anamaria Muja England
178  [13] Roman Gopaytsa & Yuliya Kirichenko Úkraína
178  [13] Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
178  [13] Filippo Zara & Desire Ricci Ítalía
182  [12] Gaetano Antonino & Carmelita Brancale Ítalía
182  [12] Li Long Fei & Zhou Jun Yin Kína
182  [12] Mattia Rolla & Oresta Vielaviciute Ítalía
182  [12] Yuri Stroungis & Jacinda Milczakovsky Ástralía
186  [11] Riccardo Fruttaldo & Alessia Lepre Ítalía
186  [11] Federico Novacchi & Carlotta Budai Ítalía
188  [10] Antonino Bivona & Alessia Cacace Ítalía
188  [10] Maksym Krayniy & Harriet Jones England
188  [10] Pavel Shemyakin & Kseniya Ivanova Rússland
188  [10] Fabio Statzu & Anna Trogu Ítalía
188  [10] Liu Ze Yue & Wang-Shan Shan Kína
193  [9] Daniele Benedetti & Eleonora Mecali Ítalía
193  [9] Charlie Billington & Georgina Bondfield Nýja Sjáland
193  [9] Lorenzo Magnanini & Giorgia Magnanini Ítalía
193  [9] Oskar Odiakosa & Nikita Vince England
197  [8] Mattia Zini & Violeta Jovanovic Ítalía
198  [7] Matthew Stickels & Holly Smyth England
198  [7] Alexander Whyatt & Amy Hancock England
200  [6] Nicholas Biancucci & Alessia Affatigato Ítalía
200  [6] Yuriy Fedorenko & Ekaterina Lyatanskaya Rússland
200  [6] Anton Jasinskiy & Oleksandra Yasinskaya (aka Tiahun) Úkraína
203  [5] Ethan Brock & Jasmine Saunders England
204  [4] Artur Nawrat & Monika Wieclav Tékkland
204  [4] Nick Williams & Charmaine Chan England
204  [4] Pedro Xambre Teixeira & Lucia Melo Dos Santos Portúgal
207  [3] Dragos Hepcal & Jade Overthrow England
207  [3] Francesco Ruina & Martina Iaconi Ítalía
209  [1] Evgeniy Dotsenko & Mariya Zorina Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}