Results from International Championships - Amateur Ballroom 11. október 2017
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships
England - Brentwood/London 10. október 2017

Amateur Ballroom 11. október 2017

Úrslit

1  Chong He & Jing Shan Kína
2  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
3  Kyle Taylor & Izabela Skierska England
4  Diego Arias Prado & Ekaterina Ermolina Rússland
5  Dusan Dragovic & Liis End England
6  Igor Reznik & Mariya Polischuk Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [30] Si Cheng Li & Zhou Man Ni Kína
8  [24] Jianan Peng & Jia Ci Zhong Kína
9  [22] Alex Gunnarsson & Anna Trenzeleva Ísland
10  [14] Oskar Wojciechowski & Karolina Holody Bandaríkin
11  [13] Artem Kuklin & Alika Dikaya Úkraína
12  [8] Angelo Gaetano & Clarissa Morelli Bandaríkin
13  [6] Nikita Druzhinin & Anastasyya Slyusar Úkraína
14  [3] Alex Plant & Faye Edge England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [28] James Cutler & Virginie Primeau Kanada
16  [27] Michal Le & Sandra Jablonska Pólland
17  [25] Ilya Golovchenko & Kristina Bogoslavskaya Rússland
17  [25] Oleksandr Kalenyuk & Olena Ablitsova Bandaríkin
19  [22] Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Ítalía
20  [21] Maciej Kadlubowski & Maja Kopacz Pólland
21  [19] David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
21  [19] Vadim Negrebetskiy & Bettina Hatfield England
21  [19] Andrej Volkov & Dana Makarova Rússland
24  [17] Marko Ilich & Yuliya Kovtunova (aka Sadovskaya) Úkraína
25  [16] Aleksandr Ovchinnikov & Ewa Dudek Pólland
26  [15] Davide Morelli & Caroline Kjeldgaard Danmörk
27  [14] Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Úkraína
28  [12] Szymon Kalinowski & Grazyna Grabicka Pólland
29  [9] Dima Dakhnovskyi & Anna Dakhnovska (aka Sukach) Úkraína
30  [8] Edmund Ault & Veronika Ault (aka Rezepina) England
30  [8] Krzysztof Myka & Agnieszka Osrodka Pólland

4. umferð (topp 45)

32  [45] Ivan Iacobbe & Ylenia Dalla Bona Ítalía
33  [41] Alexander Borisov & Sofia Shchipskaya Rússland
34  [40] Dan Malov & Anna Kaczmarski Bandaríkin
34  [40] Brandon Stanley & Diana Miroshnichenko England
36  [39] Yahor Boldysh & Julia Granath England
37  [36] Oliver Hand & Lydia Hall England
37  [36] Liu Shoukun & Wei Mengmeng Kína
37  [36] Xie Cong Xian & Luo Yuting Kína
37  [36] Chen Xiangyu & Jiao Yuehan Kína
41  [30] Michael Foskett & Nika Foskett (aka Vlasenko)
42  [25] Markus Hirvonen & Liisa Setala Finnland
42  [25] Marcus Mitchell & Tetyana Panchenko England
44  [24] Davide Camera & Doriana Guzzo Ítalía
45  [23] Damiano Soldati & Laura Fox England

3. umferð (topp 78)

46  [17] Marco Barbera & Federica D'Orazi Ítalía
46  [17] Filipp Borisenok & Ekaterina Bond Rússland
46  [17] Thorkell Jonsson & India Phillips-Bullock England
49  [16] Zhang Zheng Yang & Yu Yi Kína
50  [15] Danil Dobrovolskiy & Anastasiya Malovana Úkraína
50  [15] Kristoffer Frimo Melaes & Mette Brandstadmoen Noregur
50  [15] Tang Yu Jie & Zhu Yan Zhen Kína
50  [15] Linghao Kang & Anran Xing Kína
50  [15] Elliott Whittaker & Ksenia Gammova England
55  [14] David Cockram & Charlotte Rikke Christiansen England
55  [14] Aleksey Degtyarev & Aleksandra Golovchenko Rússland
55  [14] Jia Jie Liu & Xiao Ting Guo Kína
55  [14] Salvatore Vitacca & Meng Fei Zhai Ítalía
55  [14] Yiwen Yao & Ai Ni Zhao Kína
60  [12] Oreste Alitto & Valeria Belozerova Rússland
60  [12] Argo Oblikas & Rosie Ward England
60  [12] Maksim Savitskiy & Polina Ryabovil Úkraína
60  [12] Florin Vlad & Natalia O''Connor Bandaríkin
64  [11] Viktor Antonenko & Olga Kulyk Úkraína
64  [11] Andrey Artemenko & Anastasiya Lisitsina Úkraína
64  [11] Jerzy Borowski & Lina Liljenberg Svíþjóð
64  [11] Nicola Caporusso & Francesca Genchi Ítalía
68  [8] Bogdan Alekseev & Olesya Karas Úkraína
68  [8] Ayaz Giniyatullin & Aysylu Giniyatullina Rússland
70  [7] Bartosz Lech & Kornelia Kopaczynska Pólland
71  [5] Maciej Nagorski & Magdalena Fron Pólland
71  [5] Viktor Nugaev & Vasilisa Rudakova Rússland
71  [5] Oleksandr Skornyakov & Agniya Lavrinenko Úkraína
71  [5] Nikita Tereshin & Polina Pustovalova Rússland
71  [5] Yuan Yiqi & Huan Yanni Kína
76  [3] Eduard Borodov & Ekaterina Golovchenko Rússland
76  [3] Samuel Hacke & Katarina Hermanova Bandaríkin
78  [1] Justas Zagurskas & Abi Cutts England

2. umferð (topp 119)

79  [20] Daniel Jurca & Emilia Scherfelova Slovakía
79  [20] Wang Kun & Xu Wan Kína
79  [20] Evgeniy Lekh & Yuta Krupnova Rússland
79  [20] Konstantin Panchenko & Nadezhda Panchenko (aka Golovan) Austurríki
83  [19] Dominik Frach & Julia Wojcicka Pólland
83  [19] Denis Savitskiy & Valeriya Dudarenko Úkraína
85  [18] Matteo Conti & Michela Vagni Ítalía
85  [18] Guo Si Lin & Li Yu Kína
85  [18] Leandro De Rossi & Alessia D'orazi Ítalía
88  [17] Nicolai Bouet & Anna Shagalina Danmörk
88  [17] Sihan Chen & Cao Lu Ying Kína
88  [17] Filip Orzechowski & Gabriela Wolowiec Pólland
88  [17] Ivan Smetkin & Theda Delbruck Þýskaland
92  [16] Miles Chapman & Ivanka Georgieva England
92  [16] Patryk Debski & Justyna Klepczarek Pólland
92  [16] Xu Xin & Qi Wen Yun Kína
92  [16] Bogdan Zabolotniy & Stefaniya Tatsiy Úkraína
96  [15] Anton Kornyushkin & Anastasiya Burova Pólland
96  [15] Sander Friis Laukas & Philippa Blichfeldt Thoresen Noregur
96  [15] Volodymyr Nyelyenson & Vlada Kovalenko Úkraína
99  [14] Nie Yanhui & Yiwen Hou Kína
100  [13] Michael Bruni & Chiara Cassai Ítalía
100  [13] Mihai Cotos & Stephanie Leyden Ástralía
100  [13] Kirill Ivanov & Alena Trigubko Rússland
103  [12] Angelo Annese & Francesca Casalino Ítalía
103  [12] Lewis Hateley & Caroline Court England
105  [11] Timur Beshkenadze & Anastasiya Volynets Úkraína
105  [11] Peter Christiansen & Helena Bakholm Danmörk
105  [11] Dadi Freyr Gudjonsson & Marta Carrasco Ísland
108  [10] Michal Kolano & Agnieszka Maciolka Pólland
109  [9] Massimiliano Canali & Greta Andrea Frugoli Ítalía
109  [9] Denis Perederiy & Marina Poliakova Úkraína
111  [8] Andrea Capecchi & Giada Nuti Ítalía
111  [8] Luca Fumagalli & Gloria Rinaldi Ítalía
113  [7] Thor Bjorgvinsson & Anastasia Shea (aka Sheptitskaya) England
113  [7] Joe Johnson & Eva Johnson England
113  [7] Janis Strelnieks & Eliza Grinvalde Lettland
116  [6] Oskar Gedin & Julia Hallberg Svíþjóð
116  [6] Kyryll Korchmar & Anna Yankul Úkraína
118  [4] Rui Chai & Li Wei Ya Kína
118  [4] Alessio Simonata & Micaela Fratepietro Króatía

1. umferð (topp 148)

  [25] Pierpaolo Chiantera & Cristina Chiantera Ítalía
  [25] Viktor Deev & Varvara Gerasimova England
  [25] Maxwell Harrison & Katie Harrison England
  [25] Michal Pernak & Oliwia Matuszewska Pólland
  [25] Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
  [25] Filip Sjölander & Ylva Stagler Svíþjóð
  [25] Charlie Townsend & Ineta Vaicikasukkiate England
  [25] Sasha Ward & Amy Hankin England
  [24] Kieran Brown & Josie Hedges England
  [24] Cameron May & Emma O'reilly Ástralía
  [23] Matteo Granchi & Alice Belcredi Ítalía
  [23] Michal Lemieszek & Dominika Gola Pólland
  [22] Dan Koschier & Caroline Katzer Þýskaland
  [21] Zixuan Wang & Shengyue Zhang Kína
  [20] Matej Pritekelj & Sonya Tsekanovsky Bandaríkin
  [20] Yvo Van Bosch & Yan Yan Wong Holland
  [19] Benjamin Nicholson & Aimee Nicholson (aka Whitfield) Nýja Sjáland
  [17] Sam Ardekani & Fanny Sandegren Svíþjóð
  [17] Cheng-Ang Chang & Yi-Chun Hua Tævan
  [17] Dimitri Meyers & Emily Zhang Ástralía
  [17] Ian Whyatt & Rosie Powers England
  [16] Filippo Cassetta & Emanuela Stringaro Ítalía
  [16] Mantas Malys & Naomi Omori England
  [15] George Borisov & Ada Au Hong Kong
  [15] Steven Dean & Krystal Leggett England
  [15] Lucien Maart & Sabrina Serra Ástralía
  [13] Riccardo Nicolosi & Giulia Nicolosi Ítalía
  [11] Gideon Bowden & Sophie Payton England
  [6] Victor Karlsen & Vilhelmina Lavrov (aka Bohlin) Svíþjóð
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}