Results from International Championships 2016 - Under 21 Latin 11. október 2016
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2016
England - Brentwood/London 11. október 2016

Under 21 Latin 11. október 2016

Úrslit

1  Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
2  Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
3  Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
4  Lloyd Perry & Rebecca Scott England
5  Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
6  Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [39] Giacomo Ballarin & Lucrezia Lando Ítalía
8  [33] Rostislav Fedchenko & Anastasiya Abramenkova Rússland
9  [30] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
10  [27] Chaochen Yan & Liu Yutong Kína
11  [25] Daniil Dozorov & Dasha Loginova Rússland
12  [18] Oliver Beardmore & Lydia Hall England
13  [17] Vitantonio Ottomano & Alessia Altieri Ítalía
14  [7] Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [14] Vitaly Dergachev & Taisiya Chalbasova Rússland
16  [12] Andrei Boldyrev & Daniela Roze Kutischev Írland
16  [12] Dmitry Chechkyn & Julia Zakarieva Kanada
16  [12] Sergey Rozhkov & Anna Anufrieva Rússland
16  [12] Mark Scherbak & Oleksandra Putìlìna Úkraína
16  [12] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
21  [11] Andrea Palomba & Alessia Melchionno Ítalía
22  [10] Denys Lebed & Yuliia Zhukova Úkraína
23  [9] Ilya Lukoshin & Valentina Zafran Rússland
24  [8] Vladislav Zapolskiy & Anastasiya Chernenkaya Úkraína
24  [8] Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
26  [7] Nazariy Blagyy & Marketa Vlckova Bandaríkin
26  [7] Angelo Serena & Cristiana Serena Ítalía
28  [6] Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
29  [5] Yihang Huang & Luyao Chen Kína
29  [5] Zhao Hui & Long Jia Ling Kína

2. umferð (topp 63)

31  [15] Yushen Wang & Zhang Yue Kína
32  [14] Mathew Duffin & Kayleigh Andrews England
32  [14] Simone Picca & Antonella Putignani Ítalía
32  [14] Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England
35  [13] Timofej Ivancenko & Wiktoria Janson Pólland
35  [13] Michael Wilson & Michelle Mozenson Kanada
35  [13] Mei Yu Zhe & Yang Xin Kína
38  [12] Daniil Anisimov & Valeriya Stromova Rússland
38  [12] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
40  [11] Niccolo Cresci & Nicole Cresci Ítalía
40  [11] Kirill Dovzhik & Alicia Philips-bullock England
40  [11] Yang Heng Yu & Jia Yuan Kína
43  [10] Semen Khrzhanovskiy & Elizaveta Lykhina Rússland
44  [9] Bogdan Alekseev & Olesya Karas Úkraína
44  [9] Oliver Hand & Heather Lynch England
44  [9] Yu Kao & Natalie Tjokro Singapúr
44  [9] Salvatore Mannella & Luciana Baima Ítalía
44  [9] Nikita Pavinskiy & Polina Teplitskaya Rússland
49  [8] Denis Fesenko & Tatevik Chibukhchyan Úkraína
49  [8] Nikolay Kaskin & Yana Firsova Rússland
49  [8] Pavel Kozlov & Kristina Kovalevskaya Rússland
49  [8] Piotr Swiatkowski & Natalia Karpinska Pólland
49  [8] Nikita Vasilenko & Elizaveta Bulochknikova Úkraína
54  [7] Ailizhati Dilixiati & Wang Na Na Kína
54  [7] Tobias Fladby & Hanna Cresswell-Melstrom England
54  [7] Liu Zhi Guo & Shan Lin He Kína
57  [6] Ionut Ciubotariu & Lisa Ruf Þýskaland
57  [6] Lai Yu Xiang & Yi Tong Xu Kína
59  [4] Gryhoriy Dudyak & Maria-Solomiya Voznyak Úkraína
59  [4] Erik Linder & Rickie Taylor Bandaríkin
61  [3] Qi Peng Ou & Yangshan Ou Kína
62  [1] Jacob Murillo & Alexis Warr Bandaríkin
63  Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk

1. umferð (topp 102)

64  [17] Wiliam Duffen & Melissa Kirkpatrick England
64  [17] Seweryn Klekowski & Julia Kowalczyk Pólland
64  [17] Albert Kosinski & Sandra Rog Pólland
64  [17] Yuqi Liang & Jingyiran Cheng Kína
64  [17] Daniel Smuts-Steyn & Chloe Barrett-Blake England
69  [16] Dimitar Dimitrov & Federica Fanelli England
69  [16] Ilya Gasanov & Lyudmila Raevskaya Rússland
69  [16] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
72  [15] Caitlin Ghorghe & Jodie Bailey England
72  [15] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
72  [15] Ruoling Wang & Yibo Lu Kína
75  [14] Luca Franceschinis & Elena Rovere Ítalía
75  [14] Filippo De Giorgia & Eleonora Costamanga England
75  [14] Federico De Giorgio & Carlotta Arduino Ítalía
78  [13] Oskar Gaigl & Anastasia Miller Þýskaland
79  [12] Maxwell Harrison & Katie Harrison England
80  [11] Andrea Marchetti & Martina Pezzato Ítalía
80  [11] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
80  [11] Anton Zon & Viktoria Krasnozhon Úkraína
83  [10] Alessandro Bidinat & Anna Carbone Ítalía
84  [9] Jakub Adamcewicz & Aleksandra Filinowicz Pólland
84  [9] Steven Dean & Krystal Leggett England
84  [9] Charlie Townsend & Ineta Vaicikasukkiate England
87  [8] Gonçalo Fernandes & Catarina Filipa Oliveira Portúgal
88  [6] Yumeng Dong & Zeyu Li Kína
88  [6] Oliver Green & Arica Smith England
88  [6] Cyprian Kapitan & Ewa Sych Pólland
88  [6] Tino Sacaneno & Carolin Nilsson Svíþjóð
92  [5] Gaetano Antonino & Carmelita Brancale Ítalía
92  [5] Damian Kramski & Alicja Skorupka Pólland
92  [5] Jone Snilstveit & Lydia Nagy Molvaer Noregur
92  [5] Giovanni Trinco & Alessia Bonino Ítalía
96  [4] Blake Elms & Jane Cloribel Ástralía
97  [3] Hervc Delfino & Nicole Baldini Ítalía
97  [3] Sean Hill & Jules Plant Ástralía
99  [2] Patryk Kujawinski & Michalina Kanclerz Pólland
99  [2] Lasha Utalishvili & Anna Utalishvili Rússland
101  [1] Nuno Duarte & Rafaela Duarte Portúgal
101  [1] Simon Hordvik Espelid & Sina Marie Torgrimsen Noregur
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



#{text}