Results from International Championships 2016 - Under 21 Latin 11. október 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2016
England - Brentwood/London 11. október 2016

Under 21 Latin 11. október 2016

Úrslit

1  Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
2  Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
3  Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
4  Lloyd Perry & Rebecca Scott England
5  Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
6  Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [39] Giacomo Ballarin & Lucrezia Lando Ítalía
8  [33] Rostislav Fedchenko & Anastasiya Abramenkova Rússland
9  [30] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
10  [27] Chaochen Yan & Liu Yutong Kína
11  [25] Daniil Dozorov & Dasha Loginova Rússland
12  [18] Oliver Beardmore & Lydia Hall England
13  [17] Vitantonio Ottomano & Alessia Altieri Ítalía
14  [7] Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [14] Vitaly Dergachev & Taisiya Chalbasova Rússland
16  [12] Andrei Boldyrev & Daniela Roze Kutischev Írland
16  [12] Dmitry Chechkyn & Julia Zakarieva Kanada
16  [12] Sergey Rozhkov & Anna Anufrieva Rússland
16  [12] Mark Scherbak & Oleksandra Putìlìna Úkraína
16  [12] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
21  [11] Andrea Palomba & Alessia Melchionno Ítalía
22  [10] Denys Lebed & Yuliia Zhukova Úkraína
23  [9] Ilya Lukoshin & Valentina Zafran Rússland
24  [8] Vladislav Zapolskiy & Anastasiya Chernenkaya Úkraína
24  [8] Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
26  [7] Nazariy Blagyy & Marketa Vlckova Bandaríkin
26  [7] Angelo Serena & Cristiana Serena Ítalía
28  [6] Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
29  [5] Yihang Huang & Luyao Chen Kína
29  [5] Zhao Hui & Long Jia Ling Kína

2. umferð (topp 63)

31  [15] Yushen Wang & Zhang Yue Kína
32  [14] Mathew Duffin & Kayleigh Andrews England
32  [14] Simone Picca & Antonella Putignani Ítalía
32  [14] Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England
35  [13] Timofej Ivancenko & Wiktoria Janson Pólland
35  [13] Michael Wilson & Michelle Mozenson Kanada
35  [13] Mei Yu Zhe & Yang Xin Kína
38  [12] Daniil Anisimov & Valeriya Stromova Rússland
38  [12] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
40  [11] Niccolo Cresci & Nicole Cresci Ítalía
40  [11] Kirill Dovzhik & Alicia Philips-bullock England
40  [11] Yang Heng Yu & Jia Yuan Kína
43  [10] Semen Khrzhanovskiy & Elizaveta Lykhina Rússland
44  [9] Bogdan Alekseev & Olesya Karas Úkraína
44  [9] Oliver Hand & Heather Lynch England
44  [9] Yu Kao & Natalie Tjokro Singapúr
44  [9] Salvatore Mannella & Luciana Baima Ítalía
44  [9] Nikita Pavinskiy & Polina Teplitskaya Rússland
49  [8] Denis Fesenko & Tatevik Chibukhchyan Úkraína
49  [8] Nikolay Kaskin & Yana Firsova Rússland
49  [8] Pavel Kozlov & Kristina Kovalevskaya Rússland
49  [8] Piotr Swiatkowski & Natalia Karpinska Pólland
49  [8] Nikita Vasilenko & Elizaveta Bulochknikova Úkraína
54  [7] Ailizhati Dilixiati & Wang Na Na Kína
54  [7] Tobias Fladby & Hanna Cresswell-Melstrom England
54  [7] Liu Zhi Guo & Shan Lin He Kína
57  [6] Ionut Ciubotariu & Lisa Ruf Þýskaland
57  [6] Lai Yu Xiang & Yi Tong Xu Kína
59  [4] Gryhoriy Dudyak & Maria-Solomiya Voznyak Úkraína
59  [4] Erik Linder & Rickie Taylor Bandaríkin
61  [3] Qi Peng Ou & Yangshan Ou Kína
62  [1] Jacob Murillo & Alexis Warr Bandaríkin
63  Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk

1. umferð (topp 102)

64  [17] Wiliam Duffen & Melissa Kirkpatrick England
64  [17] Seweryn Klekowski & Julia Kowalczyk Pólland
64  [17] Albert Kosinski & Sandra Rog Pólland
64  [17] Yuqi Liang & Jingyiran Cheng Kína
64  [17] Daniel Smuts-Steyn & Chloe Barrett-Blake England
69  [16] Dimitar Dimitrov & Federica Fanelli England
69  [16] Ilya Gasanov & Lyudmila Raevskaya Rússland
69  [16] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
72  [15] Caitlin Ghorghe & Jodie Bailey England
72  [15] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
72  [15] Ruoling Wang & Yibo Lu Kína
75  [14] Luca Franceschinis & Elena Rovere Ítalía
75  [14] Filippo De Giorgia & Eleonora Costamanga England
75  [14] Federico De Giorgio & Carlotta Arduino Ítalía
78  [13] Oskar Gaigl & Anastasia Miller Þýskaland
79  [12] Maxwell Harrison & Katie Harrison England
80  [11] Andrea Marchetti & Martina Pezzato Ítalía
80  [11] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
80  [11] Anton Zon & Viktoria Krasnozhon Úkraína
83  [10] Alessandro Bidinat & Anna Carbone Ítalía
84  [9] Jakub Adamcewicz & Aleksandra Filinowicz Pólland
84  [9] Steven Dean & Krystal Leggett England
84  [9] Charlie Townsend & Ineta Vaicikasukkiate England
87  [8] Gonçalo Fernandes & Catarina Filipa Oliveira Portúgal
88  [6] Yumeng Dong & Zeyu Li Kína
88  [6] Oliver Green & Arica Smith England
88  [6] Cyprian Kapitan & Ewa Sych Pólland
88  [6] Tino Sacaneno & Carolin Nilsson Svíþjóð
92  [5] Gaetano Antonino & Carmelita Brancale Ítalía
92  [5] Damian Kramski & Alicja Skorupka Pólland
92  [5] Jone Snilstveit & Lydia Nagy Molvaer Noregur
92  [5] Giovanni Trinco & Alessia Bonino Ítalía
96  [4] Blake Elms & Jane Cloribel Ástralía
97  [3] Hervc Delfino & Nicole Baldini Ítalía
97  [3] Sean Hill & Jules Plant Ástralía
99  [2] Patryk Kujawinski & Michalina Kanclerz Pólland
99  [2] Lasha Utalishvili & Anna Utalishvili Rússland
101  [1] Nuno Duarte & Rafaela Duarte Portúgal
101  [1] Simon Hordvik Espelid & Sina Marie Torgrimsen Noregur
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



#{text}