Results from International Championships 2016 - Under 21 Ballroom 12. október 2016
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2016
England - Brentwood/London 11. október 2016

Under 21 Ballroom 12. október 2016

Úrslit

1  Alex Plant & Faye Edge England
2  Artem Kuklin & Alika Dikaya Úkraína
3  Tang Yu Jie & Zhu Yan Zhen Kína
4  Liu Shoukun & Wei Mengmeng Kína
5  Nikita Druzhinin & Anastasyya Slyusar Úkraína
6  Danil Dobrovolskiy & Anastasiya Malovana Úkraína
7  Ilya Golovchenko & Kristina Bogoslavskaya Rússland
8  David Cockram & Kaari Kink England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

9  [28] Yuhang Feng & Zhang Rui Chen Kína
10  [22] Ilya Gasanov & Lyudmila Raevskaya Rússland
10  [22] Dan Malov & Anna Kaczmarski Bandaríkin
12  [15] Denis Savitskiy & Anna Alekseeva Úkraína
13  [14] Kamil Kucharczyk & Polina Semenova Pólland
14  [11] Bogdan Zabolotniy & Violetta Kitaeva Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [13] Artemiy Katashinskiy & Marina Katashinskaya Rússland
15  [13] Leandro De Rossi & Alessia D'orazi Ítalía
15  [13] Xie Cong Xian & Luo Yuting Kína
18  [11] Oliver Hand & Heather Lynch England
18  [11] Dajun Ma & Ding Yumeng Kína
18  [11] Yuan Yiqi & Huan Yanni Kína
21  [10] Guo Si Lin & Li Yu Kína
21  [10] Maksim Savitskiy & Polina Ryabovil Úkraína
23  [9] Danylo Kravchuk & Anastasyya Marchenko Úkraína
23  [9] Michal Pernak & Oliwia Matuszewska Pólland
25  [8] Bogdan Alekseev & Olesya Karas Úkraína
25  [8] Mathew Duffin & Kayleigh Andrews England
27  [6] Marco Barbera & Federica D'Orazi Ítalía
27  [6] Maksymylyan Bulgakov & Nataliya Blokhina Úkraína
29  [5] Krystian Baryczka & Anna Korzycka Pólland
29  [5] Sander Friis Laukas & Philippa Blichfeldt Thoresen Noregur

2. umferð (topp 60)

31  [16] Danil Krasutskiy & Yuliya Polygach Úkraína
31  [16] Tai Yuan Liu & Ye Zheng Kína
31  [16] Xu Xin & Qi Wen Yun Kína
34  [15] Semen Khrzhanovskiy & Elizaveta Lykhina Rússland
34  [15] Vladislav Zapolskyi & Anastasiya Chernenkaya Úkraína
36  [14] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
36  [14] Hangfan Zhang & Bowen Liu Kína
38  [13] Aleksandr Dubovik & Valeriya Dudarenko Úkraína
38  [13] Erik Linder & Rickie Taylor Bandaríkin
38  [13] Maxim Pogorelskiy & Stefaniya Tatsiy Úkraína
41  [12] Oliver Beardmore & Lydia Hall England
41  [12] Yihang Huang & Luyao Chen Kína
41  [12] Nikita Pavinskiy & Polina Teplitskaya Rússland
44  [11] Maxwell Harrison & Katie Harrison England
44  [11] Artur Nabok & Anna Lubyanetska Úkraína
44  [11] Andrey Vysloukh & Ekaterina Golovchenko Rússland
47  [10] Igor Samokhin & Nataliya Gerasimovich Rússland
48  [8] Matteo Conti & Michela Vagni Ítalía
48  [8] Mingmin Gao & Yaofeifei Yu Kína
48  [8] Lai Yu Xiang & Yi Tong Xu Kína
51  [7] Daniel Smuts-Steyn & Chloe Barrett-Blake England
51  [7] Anton Zon & Viktoria Krasnozhon Úkraína
53  [5] Anton Kornyushkin & Olesya Komarnitskaya Rússland
53  [5] Alex Maslanka & Christine Budniak Kanada
53  [5] Jian Fang Yuan & Ming Lu Luo Kína
56  [4] Alessandro Bidinat & Anna Carbone Ítalía
57  [3] Damian Kramski & Alicja Skorupka Pólland
57  [3] Maksim Kupreev & Sofia Bila Úkraína
57  [3] Giovanni Trinco & Alessia Bonino Ítalía
60  [1] Yu Jun Hui & Xin Chen Kína

1. umferð (topp 77)

61  [21] Michael Bavoni & Desiree Bavoni Ítalía
62  [20] Matteo Granchi & Alice Belcredi Ítalía
63  [19] Lai Nok Enoch Ng & Xiao Lin Zhang Kína
63  [19] Samuele Frugoli & Giorgia Lupi Ítalía
65  [18] Steven Dean & Krystal Leggett England
65  [18] Patryk Kujawinski & Michalina Kanclerz Pólland
67  [17] Jakub Adamcewicz & Aleksandra Filinowicz Pólland
67  [17] Oliver Green & Arica Smith England
67  [17] Rui Pu & Jing Li Kína
67  [17] Charlie Townsend & Ineta Vaicikasukkiate England
71  [16] Jone Snilstveit & Lydia Nagy Molvaer Noregur
72  [15] Hirokuni Sakuma & Tang Liwen Japan
73  [13] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
74  [11] Victor Solecki & Anastasia Shea (aka Sheptitskaya) England
75  [9] Qi Peng Ou & Yangshan Ou Kína
76  [7] Simon Hordvik Espelid & Sina Marie Torgrimsen Noregur
77  [6] Lasha Utalishvili & Anna Utalishvili Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}