Results from International Championships 2016 - Professional Rising Star Latin 11. október 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2016
England - Brentwood/London 11. október 2016

Professional Rising Star Latin 11. október 2016

Úrslit

1  Kirilo Vasyuk & Angelique Meyer Frakkland
2  Alexey Karaulov & Vlada Karaulov (aka Semenova) Kanada
3  Aleksandr Altukhov & Cheyenne Murillo Bandaríkin
4  Nikita Malakhov & Nadezda Vlasova Bandaríkin
5  Richard Lifshitz & Laura Robinson Kanada
6  Ji Wang & Pan Jianhui Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [36] Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ástralía
8  [35] Artur Tarnavskiy & Anastasiya Danilova Bandaríkin
9  [25] Cao Zheng & Sun Fan Hong Kong
10  [19] Oleg Gyliuk & Irina Gyliuk Úkraína
10  [19] Joseph Hopwood & Alexandra Hawley (aka Golovchenko) England
12  [15] Jake Davies & Olena Kalinina Bandaríkin
13  [10] Evgeniy Nazarov & Alexandra Busheva Bandaríkin

Fjórðungsúrslit

14  [14] Vassili Anokhine & Kristina Androsenko Bandaríkin
14  [14] Li Di & Zhao Lei Kína
14  [14] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
14  [14] David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
14  [14] Dmytro Rosenko & Natalia Granko Úkraína
19  [13] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
20  [12] Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael
20  [12] Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
20  [12] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
20  [12] Richard Still & Morgan Hemphill England
24  [10] Jonas Kazlauskas & Kathleen Ilo Bandaríkin
25  [8] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
26  [7] Hae Yook Lee & Sun Joo Kim Suður-Kórea
27  [6] Cheng Lin Li & Fan Xia Kína
27  [6] Balazs Nagymihaly & Zsofia Horvath Ungverjaland
29  [5] Roman Boruhov & Yuliya Prokopenko Ísrael
29  [5] George Osadchy & Elizaveta Shaposhnikova Rússland

2. umferð (topp 62)

31  [16] Zhou Liu & Yi Mei Yin Kína
31  [16] Alex Sindila & Jade Main England
31  [16] Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
34  [15] Krzysztof Grzelak & Natalia Krzystoszek England
34  [15] Xiao Liu & Ashley Nichole Luna Kína
36  [14] Qiang Fu & Jing Wen Li Kína
36  [14] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
38  [12] Emanuele Caruso & Carlotta Fucci Ítalía
38  [12] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
38  [12] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
41  [11] Do Hyeon Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
42  [10] Roman Malkov & Ewa Malik England
42  [10] Kirill Shevelev & Valerya Sheveleva (aka Dzhamaryan) Rússland
44  [9] Eyal Gleanz & Amanda Fleising Kanada
44  [9] Hiroyuki Nitta & Sakura Nitta Japan
46  [8] Satoshi Nishikawa & Yukiko Soga Japan
46  [8] Marcin Raczynski & Elena Blotkevich England
48  [7] Artem Klimenov & Giulia Nuzio Ítalía
48  [7] Ryan Lewis & Tessa Marie Murphy Bandaríkin
48  [7] Mathieu Marechal & Victoria Feneley England
48  [7] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
52  [5] Fabio Coco & Nicole Harrington Nýja Sjáland
53  [4] Jin Kanaya & Tomoyo Kawasaki England
53  [4] Takatoshi Mitsui & Tomoko Sugimoto Japan
55  [3] Titanno Bayuseto Dahon & Jessica Suriadi Indónesía
55  [3] Ben Milan-Vega & Kseniya Zheludkova England
55  [3] Bradley Montagnese & Tania Montagnese (aka Trigili) England
55  [3] Paulius Vaskelis & Viktoriya Wilton England
59  [2] Hiroaki Omata & Emi Omata Japan
60  [1] Erhan Kus & Seda Arigul Tyrkland
60  [1] Hayato Suzuki & Aya Sato Japan
62  Taichi Koga & Yuma Kikuchi Japan

1. umferð (topp 71)

63  [23] Woo Hong Sang & Ji Young Byun Suður-Kórea
64  [22] Naoki Arima & Aki Wakabayashi Japan
64  [22] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
66  [20] Tomomasa Kamiya & Toshie Uetake Japan
66  W Mihaly Meszaros & Alexandra Dáné Bandaríkin
68  [19] Che-jui Hsu & Wan-Chen Tsai Tævan
69  [18] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
70  [15] Takashi Omura & Tomoe Matsuda Japan
71  [5] Chihiro Tujimoto & Yuko Kuroki Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}