Results from International Championships 2016 - Professional Latin 11. október 2016
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2016
England - Brentwood/London 11. október 2016

Professional Latin 11. október 2016

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
2  Maurizio Vescovo & Andra Vaidilaite Kanada
3  Stefano Di Filippo & Daria Chesnokova Bandaríkin
4  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Bandaríkin
5  Dorin Frecautanu & Marina Sergeeva Moldovía
6  Nikita Brovko & Olga Urumova Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [35] Emanuele Soldi & Elisa Nasato Ítalía
8  [23] Kirill Belorukov & Polina Teleshova Rússland
9  [19] Massimo Arcolin & Laura Zmajkovicova Ítalía
10  [11] Gunnar Gunnarsson & Marika Doshoris England
11  [9] Mirco Risi & Svetlana Borisova Ítalía
12  [7] Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Bandaríkin
12  [7] Pavel Zvychaynyy & Oxana Lebedew Þýskaland
14  [2] Justinas Duknauskas & Anna Kovalova Bandaríkin

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [30] Arkady Bakenov & Rosa Filippello England
16  [24] Roman Kovgan & Dariya Palyey Rússland
17  [22] Manuel Frighetto & Daria Sereda Ítalía
17  [22] Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Bandaríkin
19  [15] Francesco Bertini & Sabrina Bertini (aka Manzi) Bandaríkin
20  [14] Stefano Moriondo & Daria Glukhova Ítalía
20  [14] Anton Sboev & Patrizia Ranis Rússland
22  [13] Manuel Favilla & Nataliya Maidiuk Bandaríkin
23  [12] Yi Long Xu & Lin Yue Shi Kína
24  [10] Zilong Wang & Celine Li Yang Kína
25  [9] Kamil Studenny & Anna Pelipenko Kanada
26  [8] Andrei Kiselev & Anastasia Kiseleva Rússland
27  [7] Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
27  [7] Kirilo Vasyuk & Angelique Meyer Frakkland
29  [6] Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
29  [6] Alexey Karaulov & Vlada Karaulov (aka Semenova) Kanada

3. umferð (topp 43)

31  [41] Nikita Malakhov & Nadezda Vlasova Bandaríkin
32  [39] Jakub Rybicki & Nadezhda Martynenko Pólland
33  [38] Anton Semenov & Valerija Semenova (aka Fetissova) Rússland
34  [37] Stanislav Nikolaev & Ulyana Maksimkina Rússland
34  [37] Stefano Oradei & Veera Kinnunen Svíþjóð
34  [37] Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
37  [36] Ji Wang & Pan Jianhui Kína
38  [35] Andrey Gorbunov & Karla Gerbes Ástralía
38  [35] Aleksandr Skarlato & Loreta Kriksciukaityte Bandaríkin
38  [35] Rangel Spirov & Veronika Chernyavska Bandaríkin
41  [34] Jean Philippe Milot & Laurence Bolduc Kanada
42  [31] Ryan Mcshane & Ksenia Zsikhotska England
43  [23] Michael Hemera & Lauren Mcfarlane-Hemera England

2. umferð (topp 81)

44  [17] Aleksandr Altukhov & Cheyenne Murillo Bandaríkin
44  [17] Richard Lifshitz & Laura Robinson Kanada
44  [17] Anton Skaskiv & Polina Skaskiv (aka Kobzeva) Úkraína
44  [17] Artur Tarnavskiy & Anastasiya Danilova Bandaríkin
48  [16] Roman Italyankin & Aleksandra Bokova Bandaríkin
49  [15] Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
50  [14] Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ástralía
51  [13] Li Di & Zhao Lei Kína
51  [13] David Riegler & Ksenia Makhortova Þýskaland
53  [12] Daniel Juvet & Zuzana Sykorova Sviss
53  [12] Sergey Matsuk & Mariya Spitsina Rússland
55  [11] Vassili Anokhine & Kristina Androsenko Bandaríkin
55  [11] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
55  [11] Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
55  [11] Roman Malkov & Ewa Malik England
59  [10] Evgeniy Nazarov & Alexandra Busheva Bandaríkin
59  [10] Artem Okharimenko & Anna Buglova Þýskaland
61  [9] Oleg Dachkevitch & Tatiana Suslova (aka Gorokhova) Rússland
61  [9] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
61  [9] Oleg Gyliuk & Irina Gyliuk Úkraína
61  [9] Vladislav Talybin & Anastasia Bodnar Þýskaland
65  [8] Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
65  [8] Radoslaw Hojsan & Malgorzata Jablonska Pólland
67  [7] Jake Davies & Olena Kalinina Bandaríkin
67  [7] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
67  [7] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
70  [6] Hae Yook Lee & Sun Joo Kim Suður-Kórea
71  [5] Balazs Nagymihaly & Zsofia Horvath Ungverjaland
72  [4] Ryan Lewis & Tessa Marie Murphy Bandaríkin
72  [4] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
72  [4] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
75  [3] Dmytro Rosenko & Natalia Granko Úkraína
76  [2] Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael
76  [2] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
76  [2] George Osadchy & Elizaveta Shaposhnikova Rússland
79  [1] Zhou Liu & Yi Mei Yin Kína
79  [1] Ben Milan-Vega & Kseniya Zheludkova England
79  [1] Paulius Vaskelis & Viktoriya Wilton England

1. umferð (topp 118)

82  [18] Qiang Fu & Jing Wen Li Kína
82  [18] Artem Klimenov & Giulia Nuzio Ítalía
82  [18] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
85  [17] Roman Boruhov & Yuliya Prokopenko Ísrael
85  [17] Krzysztof Grzelak & Natalia Krzystoszek England
85  [17] Kirill Shevelev & Valerya Sheveleva (aka Dzhamaryan) Rússland
85  [17] Cao Zheng & Sun Fan Hong Kong
89  [16] Xiao Liu & Ashley Nichole Luna Kína
90  [15] Naoki Arima & Aki Wakabayashi Japan
90  [15] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
92  [13] Mathieu Marechal & Victoria Feneley England
93  [12] Eyal Gleanz & Amanda Fleising Kanada
94  [11] Fabio Coco & Nicole Harrington Nýja Sjáland
94  [11] Cheng Lin Li & Fan Xia Kína
94  [11] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
97  [10] Joseph Hopwood & Alexandra Hawley (aka Golovchenko) England
97  [10] Satoshi Nishikawa & Yukiko Soga Japan
99  [9] Do Hyeon Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
99  [9] Erhan Kus & Seda Arigul Tyrkland
99  [9] Bradley Montagnese & Tania Montagnese (aka Trigili) England
99  [9] Arman Sahovic & Maria Naumchenko England
103  [8] Jin Kanaya & Tomoyo Kawasaki England
103  [8] Woo Hong Sang & Ji Young Byun Suður-Kórea
105  [7] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
106  [6] Shohei Tsuji & Mariko Tsuji (aka Maeda) Japan
107  [5] Taichi Koga & Yuma Kikuchi Japan
108  [4] Che-jui Hsu & Wan-Chen Tsai Tævan
108  [4] Hiroyuki Nitta & Sakura Nitta Japan
108  [4] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
108  [4] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
112  [3] Marcin Raczynski & Elena Blotkevich England
113  [2] Titanno Bayuseto Dahon & Jessica Suriadi Indónesía
113  [2] Tomomasa Kamiya & Toshie Uetake Japan
113  [2] Hayato Suzuki & Aya Sato Japan
116  [1] Takatoshi Mitsui & Tomoko Sugimoto Japan
116  [1] Hiroaki Omata & Emi Omata Japan
118  Chihiro Tujimoto & Yuko Kuroki Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}