Results from International Championships 2016 - Professional Ballroom 12. október 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2016
England - Brentwood/London 11. október 2016

Professional Ballroom 12. október 2016

Úrslit

1  Victor Fung & Anastasia Muravyova Bandaríkin
2  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio England
3  Domen Krapez & Natasha Karabey Þýskaland
4  Valerio Colantoni & Monica Nigro Ítalía
5  Aleksandr Zhiratkov & Irina Novozhilova (aka Popovic) Rússland
6  Marat Gimaev & Alina Basyuk Bandaríkin
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [29] Sergiu Rusu & Dorota Rusu (aka Makar) Pólland
8  [19] Warren Boyce & Kristi Boyce England
9  [17] Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
10  [14] Lukasz Tomczak & Aleksandra Tomczak (aka Jurczak) Pólland
11  [8] Wiktor Kiszka & Leanne Han (aka Areum Han) Pólland
12  [7] Stanislav Zelianin & Irina Cherepanova Rússland
13  [5] Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland
14  [3] Stas Portanenko & Nataliya Kolyada Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [29] Iaroslav Bieliei & Liliia Bieliei (aka Gladiuk) Bandaríkin
16  [27] Wei Ping Li & Cen Zheng Kína
17  [25] Go Hashimoto & Keiko Onda Japan
18  [24] Alexandr Voskalchuk & Veronika Voskalchuk (aka Egorova) Bandaríkin
19  [22] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
20  [21] Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
21  [19] Mark Elsbury & Olga Elsbury England
21  [19] Rüdiger Homm & Katya Kanevskaya Þýskaland
21  [19] Kota Shoji & Nami Shoji Japan
24  [16] Craig Shaw & Evgeniya Shaw (aka Sutyaginskaya) England
24  [16] Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
26  [14] Gianni Caliandro & Arianna Esposito Ítalía
27  [11] Igor Mikushov & Ekaterina Romashkina Bandaríkin
28  [5] Richard Tonizzo & Claire Hansen Kanada
29  [4] Sergei Sutyrin & Natalya Sazhina Rússland
30  [2] Andrey Sirbu & Alexandra Hixson England

3. umferð (topp 46)

31  [40] Denis Donskoy & Mariya Kerentseva Rússland
31  [40] Vladislav Shahov & Ekaterina Popova Bandaríkin
31  [40] Qing Shui & Wan Lan Li Kína
34  [35] Shintaro Asamura & Emi Toyama Japan
35  [29] Oscar Pedrinelli & Lenka Kovalcikova Bandaríkin
35  [29] Anton Perevodchyk & Dariya Perevodchyk (aka Dovgalova) Úkraína
35  [29] Qinglong Ping & Yuhong Yan Kína
38  [25] Steven Grinbergs & Rachelle Plaass Ástralía
39  [20] Jim Chen & Anita Chen (aka Chen Yanjun) Tævan
40  [15] Dong Huang He & Hou Wen Kína
40  [15] Daisuke Miura & Miwako Miura Japan
40  [15] Liu Ya & Wang Yi Xi Kína
43  [14] Stephen Arnold & Yasmin Priestnall England
43  [14] Yuri Nartov & Sarika Hudson Bandaríkin
45  [8] Nazar Batih & Mariko Cantley Bandaríkin
46  [5] Pavel Dvorak & Pauline van Valkengoed Holland

2. umferð (topp 77)

47  [14] Nikolay Govorov & Evgeniya Tolstaya Rússland
47  [14] Wu Ke & Mariia Hirvonen Kína
49  [13] Kazufumi Usui & Megumi Usui (aka Ishijima) Japan
50  [12] Maksim Kotlov & Tatyana Zayts Rússland
50  [12] Christopher Millward & Victoria Bennett England
52  [11] Nikita Novikov & Dovile Sutaite Hong Kong
52  [11] Alex Sindila & Jade Main England
54  [10] Leonid Burlo & Liana Bakhtiarova Bandaríkin
54  [10] Jinung Kim & Sena Kang Suður-Kórea
54  [10] Koji Kobayashi & Miho Akanuma Japan
54  [10] Takahiro Niikura & Yukiko Nakata Japan
58  [9] Jonas Kazlauskas & Kathleen Ilo Bandaríkin
58  [9] Kenji Moriwaki & Miku Matoba Japan
58  [9] Hide Nakajima & Miki Nakajima (aka Kinoshita) Japan
61  [8] Marcin Kalitowski & Katarzyna Florczuk Pólland
61  [8] Emanuele Pappacena & Francesca Pappacena (aka Lazzari) Bandaríkin
63  [6] Lucas Chockuba & Angelina Oh Bandaríkin
64  [5] Sang Hyo Jo & Sae Rom Bae Suður-Kórea
64  [5] Dmytro Savynskyi & Yulia Savynska (aka Fursova) Úkraína
64  [5] David Vejchar & Veronika Hanusova Tékkland
67  [4] Mikhail Eremeev & Olesya Eremeeva Singapúr
67  [4] Yuichi Fukuda & Elizabeth Gray Japan
67  [4] Oleksandr Mullyar & Kateryna Mullyar (aka Gerasymenko) Úkraína
67  [4] Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
71  [3] Richard Still & Morgan Hemphill England
71  [3] Tomasz Wezykowski & Yaroslava Perederiy England
73  [2] Yang Kwon Mo & Kim Seung-Hee Suður-Kórea
73  [2] Satoshi Yuuki & Chiharu Masuda Japan
75  [1] Jun Satou & Satomi Kameyama Japan
75  [1] Masato Tanaka & Kumi Tanaka Japan
75  [1] Guo Ying & Xin Yuan Wan England

1. umferð (topp 124)

78  [19] Mechyslav Pavlyuk & Gemma-louise Arnold England
78  [19] Mikhail Solovyev & Maria Solovyeva Rússland
78  [19] Jacek Stefanski & Joanna Korab-Stefanska Pólland
81  [18] Manabu Sugai & Yuriko Showa Japan
82  [17] Nobuya Higuchi & Sayaka Shibata Japan
82  [17] Denys Parfyonov & Tetyana Sopit Úkraína
82  [17] Taichi Shimizu & Saki Shimizu Japan
82  [17] Matt Wu & Sharon Hsiao Tævan
86  [16] Noriaki Matsuoka & Yuki Matsuoka Japan
86  [16] Koji Ohtsubo & Aiko Sato Japan
86  [16] Michael Reilly & Amy Wu England
86  [16] Takashi Sugino & Irep Sarisaltik Japan
90  [15] Hiroshi Fujika & Mayu Fujika (aka Hatada) Japan
91  [13] Conant Liu & Hiu Mui Wan Hong Kong
91  [13] Hikaru Mizuide & Kana Amamiya Japan
91  [13] Haolun Zou & Qiuyun Cao Kína
94  [12] Paul Bakker & Cynthia Kolijn Holland
94  [12] Kunyu Hsieh & Yichun Chloe Ko Kína
94  [12] Koichi Nishio & Ai Shimoda Japan
94  [12] Wataru Onishi & Chikaru Ikeda Japan
98  [11] Kenichiro Fukuda & Yuki Mori Japan
98  [11] Hiroaki Murofushi & Aya Aonuma Japan
98  [11] Chan Sang Park & Kyoung-Hee Kim Suður-Kórea
101  [9] Marcin Kisztelinski & Aleksandra Niedospial Pólland
102  [7] Yuto Arai & Ayumi Maruuchi Japan
102  [7] Katsuyoshi Nishida & Haruka Sato Japan
102  [7] Gaku Sakakihara & Nana Sakakihara (aka Yasaka) Japan
102  [7] Kazuki Shibayama & Tomoyo Shibayama Japan
106  [6] Hirotaka Shimada & Akika Muramatsu Japan
106  [6] Yuichiro Sueyasu & Yuka Kimura Japan
108  [5] Giovanni Gentile & Maria Grazia Rizzello Ítalía
109  [4] Shoichi Hagawa & Aya Hosaka Japan
109  [4] Tomoya Kawashima & Megumi Takano Japan
109  [4] Daisuke Ono & Kana Nakamura Japan
109  [4] Daisuke Takeuchi & Momoko Ueda Japan
113  [3] Masatoshi Ishihara & Harumi Yokoyama Japan
113  [3] Takafumi Kamekawa & Mako Tomioka Japan
113  [3] Alberto Rinaudo & Cinzia Bertalmio Ítalía
116  [2] Phillip Evans & Gaynor Evans (aka Connell) Wales
116  [2] Yasuyuki Nakamura & Mari Okamoto Japan
116  [2] Takashi Omura & Tomoe Matsuda Japan
116  [2] Ken Ono & Sayaka Okuyama Japan
116  [2] Narihiko Tanizaki & Yukie Fujimura Japan
121  [1] Norichika Ikemoto & Mama Kashimoto Japan
121  [1] Kazuhisa Mikami & Chika Kawamata Japan
121  [1] Kenneth Woo & Alice Cheung Hong Kong
124  Takayuki Nagahor & Tsubasa Uehara Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}