Results from International Championships 2016 - Junior Latin 11. október 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2016
England - Brentwood/London 11. október 2016

Junior Latin 11. október 2016

Úrslit

1  Kristinn Thor Sigurdsson & Lilja Rún Gísladóttir Ísland
2  Kacper Rutka & Sara Litorowicz Pólland
3  Aleksandr Bezkrovnyy & Alisa Margulis Úkraína
4  Yegor Tverdokhlebov & Yana Kostenko Úkraína
5  Arsen Gavrishchuk & Aleksandra Kalinichenko Úkraína
6  Bogdan Dovgalov & Anna Tomashevska Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [35] Glenn Richard Boyce & Caroly Jänes England
8  [34] Li Zhenkai & Deng Yu Kína
9  [33] Kirill Ivanov & Alena Trigubko Rússland
10  [30] Jiawei Huang & Ye Li Kína
11  [27] Hubert Krysztofinski & Paulina Paprota Pólland
12  [25] Kai Zhang & Rui Zhou Kína
13  [22] Francesco Leone & Cristina de Paola Ítalía
14  [20] Maxsim Proskurin & Viktoriya Vorontsova Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [13] Zhihua He & Yulin Cai Kína
15  [13] Andrey Prokip & Anastasiya Koroleva Rússland
15  [13] Zhang Ze Xu & Gu Bo Yu Kína
18  [12] Zhou Junkang & Zhang Yingying Kína
18  [12] Andrei George Toader & Mia Linnik-Holden England
20  [11] Mykhayl Baev & Nikol Lyashenko Úkraína
20  [11] Oleksiy Bonkovskyy & Dariya Tsibulska Úkraína
20  [11] Klim Shypilin & Diana Madiy Úkraína
23  [9] Wang Ming Hao & Lu Chun-Ha Kína
23  [9] Cameron Leitis & Darcy Cromwell Wales
23  [9] Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
26  [8] Jinhong Huang & Yangxinrui Xiao Kína
27  [7] Elvar Kristinn Gapunay & Viktoria Zakharchenko Ísland
28  [6] Liyang Han & Xue Chen Kína
28  [6] Albert Romodin & Arina Reziapova Úkraína
28  [6] Dmitriy Rozdaybida & Viktoriya Shuba Úkraína
31  [5] Oleg Vergasov & Tatiana Rot-Serova Rússland
32  [1] Vladimir Kuznetsov & Darya Mishakova Rússland

2. umferð (topp 61)

33  [14] Zicong Yao & Yue Xiao Kína
33  [14] Xiong Zhang & Meng Ting Yi Kína
33  [14] Weixin Zhang & Mengyao Yin Kína
36  [13] Manuele Guglielmino & Marta Rolih Ítalía
36  [13] Wu Xiao Hui & Shi Yun Lin Kína
36  [13] Hao Le & Zhu Si Yi Kína
36  [13] Lin Xiao & Hoi Yi Lo Kína
40  [12] Dmitriy Novikov & Kseniya Zubkova Rússland
41  [11] Xiao Cheng & Wen Qian Cui Kína
41  [11] Leonardo Fronteddu & Martina Filippi Ítalía
41  [11] Domenico Di Fusco & Francesca Fabozzi Ítalía
41  [11] Alessandro Guglietta & Alessia Pecchia Ítalía
45  [10] Maksim Panchenko & Svetlana Perina Rússland
45  [10] Eemeli Tusa & Michalina Szabelska Finnland
47  [9] Francesco Pio Coviello & Annarita Di Molfetta Ítalía
47  [9] Oleksiy Marchenko & Mariya Singaevskaya Úkraína
49  [8] Shao Hong Bo & Zeng Zheng Kína
49  [8] Danny Wright & Ella Perry England
51  [7] Xiang Ru Lin & Ge An Ju Kína
51  [7] Lucien Maart & Sabrina Serra Ástralía
53  [6] Xuanqi Chen & Jiajia Fu Kína
53  [6] Robert Veide & Amanda Rebeca Padar Eistland
55  [5] Alberto Maria Bizzotto & Asia Colautti Ítalía
55  [5] Mingzhi Li & Jiaqi Wang Kína
57  [4] Aron Logi Hranannarsson & Halldora Isold Thordardottir Ísland
57  [4] Sun Hao Tian & Min Jing Zhang Kína
59  [3] Jin Jian Gao & He Hui Zi Kína
60  [1] Wen Long Xie & Hong Yu Xie Kína
61  Baozhuang Jiang & Tong Jiang Xin Kína

1. umferð (topp 92)

62  [18] Diogo Fernandes & Constança Fernandes Portúgal
62  [18] Lizhuo He & Ding Jia Ning Kína
62  [18] Li Jia Qing & Han Yi Yan Kína
65  [17] Anton Ermakov & Irma Bolotaeva Moldovía
65  [17] Li Jia Hao & Shen Shuang You Wei Kína
65  [17] Axel Kvaran & Hildur Bjork Johannsdottir Ísland
65  [17] Zi Ao Liu & Zhu Shuang Shiqi Kína
65  [17] Yin Wen Qi & Cui Li Wei Kína
70  [16] Oliver Caldicott & Anais Hale England
70  [16] Oleg Chernyshev & Veronika Gireyko Rússland
70  [16] Leho Holm & Marleen Lutter Eistland
70  [16] Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
70  [16] Yedong Zhu & Ziqi Zhao Kína
75  [15] Nicholas Butler & Katie Green England
75  [15] Ao Chen & Xiyu Zhou Kína
77  [12] Korey Andrews & Madison Ingoldsby England
77  [12] Matteo Mascia & Gaia Simbula Ítalía
77  [12] Luca Moore & Ella Randall England
77  [12] Alessandro Penna & Nicole Biamonte Ítalía
77  [12] Adrian Romanowski & Sigrun-Rakel Olafsdottir Ísland
82  [11] Oskar Gembara & Liwia Jablonska Pólland
83  [10] Ryan Bendall & Alana Salter England
83  [10] Jamie Meah & Mia Rose Mazzitelli England
83  [10] Giacomo Mondino & Alessia Bono Ítalía
86  [9] Ethan Brock & Georgina Butler England
86  [9] Wang Jin Chi & Zhou Ting Xia Kína
86  [9] Wu Hao & Duan Hui Lin Kína
89  [8] Zhao Lei & Li Xinyue Kína
90  [5] Elliot Blant-Harwood & Scarlett Houston England
91  [4] Nikita Koscicas & Marina Morris England
92  [1] Jonas Hordvik Espelid & Marielle Holgersen Noregur
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}