Results from International Championships 2016 - Junior Ballroom 12. október 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2016
England - Brentwood/London 11. október 2016

Junior Ballroom 12. október 2016

Úrslit

1  Glenn Richard Boyce & Caroly Jänes England
2  Aleksandr Bezkrovnyy & Alisa Margulis Úkraína
3  Kirill Ivanov & Alena Trigubko Rússland
4  Kacper Rutka & Sara Litorowicz Pólland
5  Oskar Gembara & Liwia Jablonska Pólland
6  Lin Xiao & Hoi Yi Lo Kína
7  Bogdan Dovgalov & Anna Tomashevska Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [29] Svirid Sivik & Veronika Verbitskaya Úkraína
9  [26] Maxsim Proskurin & Viktoriya Vorontsova Rússland
10  [21] Anton Ermakov & Irma Bolotaeva Moldovía
11  [19] Zhang Ze Xu & Gu Bo Yu Kína
12  [18] Vladislav Zhigarev & Diana Epeykina Rússland
13  [12] Vadym Tropsha & Anastasiya Drozhanska Úkraína
14  [7] Mykhayl Baev & Nikol Lyashenko Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [14] Gylfi Mar Hrafnsson & Maria-Tinna Hauksdottir Ísland
15  [14] Axel Kvaran & Hildur Bjork Johannsdottir Ísland
15  [14] Andrei George Toader & Mia Linnik-Holden England
18  [13] Jin Jian Gao & He Hui Zi Kína
18  [13] Klim Shypilin & Diana Madiy Úkraína
20  [10] Sun Hao Tian & Min Jing Zhang Kína
21  [9] Hubert Krysztofinski & Paulina Paprota Pólland
21  [9] Dmitriy Novikov & Kseniya Zubkova Rússland
23  [8] Oleg Vergasov & Tatiana Rot-Serova Rússland
23  [8] Weixin Zhang & Mengyao Yin Kína
25  [7] Scott Wilson & Emily Brown England
25  [7] Wen Long Xie & Hong Yu Xie Kína
27  [6] Mihail Afonin & Yuliya Vinokurova Úkraína
27  [6] Vladimir Kuznetsov & Darya Mishakova Rússland
27  [6] Oleksiy Marchenko & Mariya Singaevskaya Úkraína
30  [5] Oleksiy Bonkovskyy & Dariya Tsibulska Úkraína
30  [5] Oleg Chernyshev & Veronika Gireyko Rússland
30  [5] Leho Holm & Marleen Lutter Eistland
30  [5] Maksim Panchenko & Svetlana Perina Rússland
34  [4] Danny Wright & Ella Perry England

2. umferð (topp 60)

35  [14] Elvar Kristinn Gapunay & Viktoria Zakharchenko Ísland
35  [14] Zhou Junkang & Zhang Yingying Kína
37  [13] Stefano La Manna & Martina Spiantini Ítalía
38  [12] Elliot Blant-Harwood & Scarlett Houston England
38  [12] Xiang Ru Lin & Ge An Ju Kína
40  [10] Gong Wei Zhang & Jiexi Liu Kína
41  [9] Wu Xiao Hui & Shi Yun Lin Kína
41  [9] Andrey Prokip & Anastasiya Koroleva Rússland
43  [8] Oliver Caldicott & Anais Hale England
43  [8] Wu Hao & Duan Hui Lin Kína
43  [8] Zhihua He & Yulin Cai Kína
43  [8] Wiktor Malinowski & Patrycja Olejnik Pólland
43  [8] Li Jia Qing & Han Yi Yan Kína
48  [7] Li Zhenkai & Deng Yu Kína
49  [6] Nicholas Butler & Katie Green England
49  [6] Liyang Han & Xue Chen Kína
49  [6] Eemeli Tusa & Michalina Szabelska Finnland
49  [6] Xiong Zhang & Meng Ting Yi Kína
53  [5] Wang Jin Chi & Zhou Ting Xia Kína
53  [5] Mingzhi Li & Jiaqi Wang Kína
56  [4] Zicong Yao & Yue Xiao Kína
57  [3] Lizhuo He & Ding Jia Ning Kína
57  [3] Aron Logi Hranannarsson & Halldora Isold Thordardottir Ísland
59  [2] Xiao Cheng & Wen Qian Cui Kína
60  Yin Wen Qi & Cui Li Wei Kína
60  Adrian Romanowski & Sigrun-Rakel Olafsdottir Ísland

1. umferð (topp 74)

62  [21] Ethan Brock & Georgina Butler England
62  [21] Zhao Lei & Li Xinyue Kína
64  [20] Ryan Bendall & Alana Salter England
64  [20] Jamie Meah & Mia Rose Mazzitelli England
64  [20] Yedong Zhu & Ziqi Zhao Kína
67  [19] Zi Ao Liu & Zhu Shuang Shiqi Kína
67  [19] Kai Zhang & Rui Zhou Kína
69  [17] Mason Bevan & Millie Davies-English Wales
70  [16] Nikita Koscicas & Marina Morris England
71  [14] Shao Hong Bo & Zeng Zheng Kína
72  [13] Jincheng Chen & Yuhan Chen Kína
72  [13] Li Jia Hao & Shen Shuang You Wei Kína
74  [7] Lucien Maart & Sabrina Serra Ástralía
75  [6] Jonas Hordvik Espelid & Marielle Holgersen Noregur
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}