Results from International Championships 2016 - Amateur Latin 11. október 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2016
England - Brentwood/London 11. október 2016

Amateur Latin 11. október 2016

Úrslit

1  Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
2  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Bandaríkin
3  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
4  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
5  Petar Daskalov & Zia James England
6  Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [25] Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
8  [24] Pasha Pashkov & Daniella Karagach (aka Pashkova) Bandaríkin
9  [21] Darren Hammond & Milla Lykke Suður Afríka
10  [20] Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
11  [18] Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
12  [10] Nasko Gendov & Anna Lisova Ítalía
13  [8] Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
14  [4] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
15  [2] Gleb Chernyavsky & Maryna Steshenko Þýskaland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

16  [27] Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
17  [26] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
18  [25] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
18  [25] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
20  [23] Sergey Maksyuta & Elisaveta Vnuchkova Rússland
21  [22] Vladimir Litvinov & Lyubina Kuznetsova Rússland
22  [21] Denys Samson & Yuliya Nikitenko England
23  [16] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
23  [16] Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
25  [15] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
25  [15] Jakub Drmota & Magdalena Baranowska Pólland
25  [15] Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
25  [15] Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland
29  [10] Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
29  [10] Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
31  [9] Matteo Cossu & Viktoriya Kachalko Ítalía

4. umferð (topp 45)

32  [36] Igor Wilczynski & Irina Grishina Pólland
33  [35] Lu Deyu & Jiao Ran Kína
33  [35] Dario Pizzo & Karen D'albundo Frakkland
35  [34] Andrey Patrushev & Ekaterina Bralyuk Rússland
36  [33] Kyrylo Dovgalin & Charlotte Plant England
36  [33] Ewoud Fidom & Melanie Weiler Holland
38  [32] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
39  [30] Benjamin Jones & Amy Dowden England
39  [30] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
41  [29] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
42  [27] Silvio Antonio Anselmi & Katerina Samonas Ítalía
42  [27] Shim Young Eun & Giulia D'Alessandro Suður-Kórea
44  [23] Artem Kruchin & Darya Kravchuk Rússland
45  [18] Michal Galek & Klaudia Galek (aka Kedzierska) Pólland

3. umferð (topp 86)

46  [16] Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Rússland
47  [15] Svyatoslav Gerasimov & Anastasiya Zakharchuk Rússland
47  [15] Lloyd Perry & Rebecca Scott England
47  [15] Kwok Chun Sing & Xiezhuoyi Fen Kína
50  [13] Maksim Melikhov & Lyubov Shatskaya Rússland
50  [13] Vladislav Zapolskiy & Anastasiya Chernenkaya Úkraína
52  [12] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
52  [12] Kiki Nyemchek & Magda Fialek Bandaríkin
52  [12] Pirayut Saharifa & Iryna Shved Tæland
55  [11] Ignat Calasnic & Olivia Gjelfort Danmörk
55  [11] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Rússland
55  [11] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
55  [11] Oleksandr Vasylenko & Kateryna Panfilova Úkraína
59  [10] Petur Fannar Gunnarsson & Polina Oddr (aka Shevchuk) Ísland
59  [10] Evgeni Kuzin & Anastasiya Fedoseeva Rússland
59  [10] Mengju Li & Xuejiao Yu Kína
59  [10] Pavel Povalyaev & Sofya Povalyaeva Rússland
59  [10] Aleksandr Rodygin & Tatyana Ivanova Rússland
59  [10] Chaochen Yan & Liu Yutong Kína
65  [9] Rostislav Fedchenko & Anastasiya Abramenkova Rússland
65  [9] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
65  [9] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
65  [9] Yong Kun Long & Jia Ni Cheng Kína
65  [9] Ilya Lukoshin & Valentina Zafran Rússland
65  [9] Darren Morrissey & Alisiya Yezhova England
65  [9] Miroslav Randjelovic & Michaela Kemnitzer Þýskaland
72  [8] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
72  [8] Vitaly Dergachev & Taisiya Chalbasova Rússland
72  [8] Daniil Dozorov & Dasha Loginova Rússland
72  [8] Igor Ifliand & Camille Webb Ástralía
72  [8] Stas Olarescu & Zhaniya Zharmenova Ítalía
72  [8] Evgeniy Raev & Polina Shvab Rússland
72  [8] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
79  [7] Giacomo Ballarin & Lucrezia Lando Ítalía
79  [7] Aaron Flynn & Niamh Curtin Írland
79  [7] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
82  [6] Andrei Boldyrev & Daniela Roze Kutischev Írland
82  [6] Harry Keep & Georgia Blatch England
84  [5] Zhao Hui & Long Jia Ling Kína
85  [4] Rami Schehimi & Susan Fichte Þýskaland
86  [3] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína

2. umferð (topp 155)

87  [16] Roberto Imparato & Beatrice Tiberia Ítalía
87  [16] Jefferson Pimentel & Lorencia Kan Singapúr
87  [16] Yushen Wang & Zhang Yue Kína
87  [16] Aimadi Zhang & Jia Hao Yue Kína
91  [14] Liu Hong Bo & Feng Jing Kína
91  [14] Oleksandr Martsynyuk & Nicole Duque Úkraína
91  [14] Lyu Masuda & Siobhan Power Ástralía
91  [14] Vitantonio Ottomano & Alessia Altieri Ítalía
91  [14] Simone Picca & Antonella Putignani Ítalía
91  [14] Angelo Serena & Cristiana Serena Ítalía
91  [14] Yang Heng Yu & Jia Yuan Kína
98  [13] Daniil Anisimov & Valeriya Stromova Rússland
98  [13] Niccolo Cresci & Nicole Cresci Ítalía
98  [13] Nikolay Kaskin & Yana Firsova Rússland
98  [13] Xiaolong Liu & Titian Zhang Kína
98  [13] Cheng Yu & Huang Huihui Kína
103  [12] Sergey Chernenko & Wiktoria Kierasinska Pólland
103  [12] Li Rongzhi & Yunjia Zhang Kína
105  [11] Lukas Alisauskas & Simona Grubeviciute Litháen
105  [11] Denys Lebed & Yuliia Zhukova Úkraína
105  [11] Mateusz Ostrowski & Marzena Dudek Pólland
105  [11] Ruoling Wang & Yibo Lu Kína
109  [10] Oliver Beardmore & Lydia Hall England
109  [10] Denis Fesenko & Tatevik Chibukhchyan Úkraína
109  [10] Tobias Fladby & Hanna Cresswell-Melstrom England
109  [10] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
109  [10] Matteo Rosati & Sabrina Rossetti Ítalía
109  [10] Nikita Vasilenko & Elizaveta Bulochknikova Úkraína
115  [9] Ionut Ciubotariu & Lisa Ruf Þýskaland
115  [9] Kirill Dovzhik & Alicia Philips-bullock England
115  [9] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
115  [9] Semen Khrzhanovskiy & Elizaveta Lykhina Rússland
115  [9] Salvatore Mannella & Luciana Baima Ítalía
115  [9] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
115  [9] Vadim Potapov & Elena Pilipenko Portúgal
115  [9] Lai Yu Xiang & Yi Tong Xu Kína
123  [8] Nazariy Blagyy & Marketa Vlckova Bandaríkin
123  [8] Yu Kao & Natalie Tjokro Singapúr
123  [8] Seweryn Klekowski & Julia Kowalczyk Pólland
123  [8] Valentin Milev & Viktoriya Scherbatova England
123  [8] Valentyn Torkot & Anastasiya Kvurt Úkraína
128  [7] Ailizhati Dilixiati & Wang Na Na Kína
128  [7] Yuqi Liang & Jingyiran Cheng Kína
128  [7] Björn Ragnarsson & Caitlin Heasman England
131  [6] Serhii Borushko & Elizaveta Voloshanenko (aka Kanchenko) Úkraína
131  [6] Jason Cicard & Regina Kleinfelder Frakkland
131  [6] Artem Gorelov & Bella Bakarova Rússland
131  [6] Pavlo Khondar & Yuliya Galahina Úkraína
131  [6] Alfie Sadowski & Avital Svetlitsky England
131  [6] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
137  [5] Lloyd Grifiths & Samantha Howells England
137  [5] Liu Zhi Guo & Shan Lin He Kína
137  [5] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
140  [4] Marcel Daamen & Lisa Damen Belgía
140  [4] Tomasz Jaszewski & Alicja Kotarba Pólland
140  [4] Albert Kosinski & Sandra Rog Pólland
140  [4] Pavel Kozlov & Kristina Kovalevskaya Rússland
140  [4] Jun Yong Sing & Myoung Shia Suður-Kórea
145  [3] Gaetano Antonino & Carmelita Brancale Ítalía
145  [3] Yumeng Dong & Zeyu Li Kína
145  [3] Oskar Gaigl & Anastasia Miller Þýskaland
145  [3] Cyprian Kapitan & Ewa Sych Pólland
145  [3] Jacob Murillo & Alexis Warr Bandaríkin
145  [3] Damiano Paradisi & Ilaria Buioni Ítalía
151  [2] Tomasz Boja & Kamila Gwozdz Pólland
151  [2] Dimitar Dimitrov & Federica Fanelli England
151  [2] Anders Koch & Victoria Ore Petersen Danmörk
154  [1] Dimitri Mattia & Letizia Beneforti Ítalía
155  Juho Taskinen & Pinja Koskela Finnland

1. umferð (topp 180)

156  [25] Daniele Benedetti & Eleonora Mecali Ítalía
156  [25] Nikita Gordenkov & Darya Matrosova Rússland
156  [25] Daniil Podliesnyi & Polina Gulyaeva Úkraína
156  [25] Laurence Tanti & Consuela Camilleri Malta
160  [24] Gryhoriy Dudyak & Maria-Solomiya Voznyak Úkraína
160  [24] Wiliam Duffen & Melissa Kirkpatrick England
160  [24] Gonçalo Fernandes & Catarina Filipa Oliveira Portúgal
160  [24] Luca Franceschinis & Elena Rovere Ítalía
160  [24] Filippo De Giorgia & Eleonora Costamanga England
160  [24] Tino Sacaneno & Carolin Nilsson Svíþjóð
166  [23] Caitlin Ghorghe & Jodie Bailey England
167  [21] Per Almberg & Anita Teeling Svíþjóð
167  [21] Sander Daamen & Mélissa Manders Holland
167  [21] Nuno Duarte & Rafaela Duarte Portúgal
170  [20] Blake Elms & Jane Cloribel Ástralía
171  [18] Steven Dean & Krystal Leggett England
171  [18] Sean Hill & Jules Plant Ástralía
173  [17] Philip Fol & Julia Zimmermann England
173  [17] Federico De Giorgio & Carlotta Arduino Ítalía
173  [17] Tianci Ma & Adela Capilnasiu England
173  [17] Artur Nawrat & Monika Wieclav Tékkland
173  W Oskar Odiakosa & Nikita Vince England
178  [16] Andre Albino & Teresa Mendonça Portúgal
178  [16] Giovanni Trinco & Alessia Bonino Ítalía
180  [8] Shi Hua Bai & Anastasia Yermakova England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



#{text}