Results from International Championships 2016 - Amateur Ballroom 12. október 2016
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2016
England - Brentwood/London 11. október 2016

Amateur Ballroom 12. október 2016

Úrslit

1  Chong He & Jing Shan Kína
2  Diego Arias Prado & Ekaterina Ermolina Rússland
3  Kyle Taylor & Izabela Skierska England
4  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
5  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
6  Igor Reznik & Mariya Polischuk Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [32] Si Cheng Li & Zhou Man Ni Kína
8  [25] Oskar Wojciechowski & Karolina Holody Bandaríkin
9  [24] Jianan Peng & Jia Ci Zhong Kína
10  [19] Maciej Kadlubowski & Maja Kopacz Pólland
10  [19] Ben Taylor & Stefanie Bossen England
12  [9] Alex Plant & Faye Edge England
13  [8] Jack Beale & Natalia Siyanko England
14  [7] Zhao Yi Heng & Long Shu Yi Kína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [36] Aleksandr Kalenyuk & Olena Ablitsova Ítalía
16  [34] Angelo Gaetano & Clarissa Morelli Bandaríkin
16  [34] Krzysztof Myka & Agnieszka Osrodka Pólland
18  [33] James Cutler & Virginie Primeau Kanada
19  [28] Michal Le & Sandra Jablonska Pólland
20  [25] Nikita Druzhinin & Anastasyya Slyusar Úkraína
21  [21] Szymon Kalinowski & Grazyna Grabicka Pólland
22  [20] Chen Xiangyu & Jiao Yuehan Kína
23  [19] Ivan Iacobbe & Ylenia Dalla Bona Ítalía
24  [18] Marko Ilich & Yuliya Kovtunova (aka Sadovskaya) Úkraína
24  [18] David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
26  [15] Davide Morelli & Caroline Kjeldgaard Danmörk
27  [8] Freythor Ossunrarson & Sophie Webb England
28  [6] Markus Hirvonen & Liisa Setala Finnland
29  [5] Michael Foskett & Nika Foskett (aka Vlasenko)
30  [2] Vladimir Rudko & Yanina Yakubova Rússland

4. umferð (topp 43)

31  [43] Edmund Ault & Veronika Ault (aka Rezepina) England
32  [42] Filipp Borisenok & Ekaterina Bondareva Rússland
32  [42] Ilya Golovchenko & Kristina Bogoslavskaya Rússland
34  [41] Danil Dobrovolskiy & Anastasiya Malovana Úkraína
34  [41] Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Ítalía
34  [41] Roman Sukhomlyn & Valeryya Kalyschuk Rússland
37  [38] Kun Qian & Liu Yang Kína
38  [33] Denys Korostashov & Anastasia Siabro Úkraína
39  [30] Kristoffer Frimo Melaes & Mette Brandstadmoen Noregur
40  [29] Xie Cong Xian & Luo Yuting Kína
40  [29] Zhang Zheng Yang & Yu Yi Kína
42  [28] Giuseppe Di Napoli & Sara Iozzia Ítalía
43  [25] Damiano Soldati & Laura Fox England

3. umferð (topp 78)

44  [15] Tang Yu Jie & Zhu Yan Zhen Kína
44  [15] Liu Shoukun & Wei Mengmeng Kína
44  [15] Florin Vlad & Natalia O''Connor Bandaríkin
47  [14] Sidney Chong & Stephanie Noon England
47  [14] Thorkell Jonsson & India Phillips-Bullock England
47  [14] Andrii Mykhailov & Anna Bohachova Úkraína
50  [12] Ayaz Giniyatullin & Aysylu Giniyatullina Rússland
50  [12] Alessio Miraglia & Stephanie van der Poll Ítalía
50  [12] Vadim Negrebetskiy & Bettina Hatfield England
53  [11] Artemiy Katashinskiy & Marina Katashinskaya Rússland
53  [11] Dan Malov & Anna Kaczmarski Bandaríkin
55  [10] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
55  [10] Vladislav Komelkov & Olena Dovgan Úkraína
55  [10] Callam Thomson & Charlotte Carruthers England
58  [9] Davide Camera & Doriana Guzzo Ítalía
58  [9] Ruslan Kalyuzhnyy & Rosie Ward Bandaríkin
58  [9] Kamil Kucharczyk & Polina Semenova Pólland
58  [9] Alan Tentser & Julia Vitebsky Ástralía
62  [8] Mathew Duffin & Kayleigh Andrews England
63  [7] Argo Oblikas & Kaja Jackowska Svíþjóð
64  [5] Artem Belmega & Anna Shevchenko Úkraína
64  [5] Danil Krasutskiy & Yuliya Polygach Úkraína
64  [5] Konstantin Panchenko & Nadezhda Panchenko (aka Golovan) Austurríki
64  [5] Elliott Whittaker & Ksenia Gammova England
68  [4] Oliver Hand & Heather Lynch England
68  [4] Bartosz Lech & Kornelia Kopaczynska Pólland
68  [4] Tyrone Thiara & Kateryna Iaritenko England
68  [4] Xu Xin & Qi Wen Yun Kína
72  [3] Viktor Antonenko & Olga Kulyk Úkraína
72  [3] Michal Litewka & Justyna Matoga Pólland
72  [3] Ariel Zajac & Monika Zieba Pólland
75  [2] Maksymylyan Bulgakov & Nataliya Blokhina Úkraína
75  [2] Sander Friis Laukas & Philippa Blichfeldt Thoresen Noregur
77  [1] Mingmin Gao & Yaofeifei Yu Kína
77  [1] Guo Si Lin & Li Yu Kína

2. umferð (topp 113)

79  [16] Marco Barbera & Federica D'Orazi Ítalía
79  [16] Geraint Heaney & Maryna Starchenko England
79  [16] Hangfan Zhang & Bowen Liu Kína
82  [15] Maxwell Harrison & Katie Harrison England
82  [15] Michal Lemieszek & Dominika Gola Pólland
82  [15] Yue Tian & Chen Tingting Kína
82  [15] Charlie Townsend & Ineta Vaicikasukkiate England
82  [15] Nie Yanhui & Yiwen Hou Kína
87  [14] Maxim Pogorelskiy & Stefaniya Tatsiy Úkraína
88  [13] Emil Hallberg & Mona Pietilä Finnland
88  [13] Nikita Pavinskiy & Polina Teplitskaya Rússland
88  [13] Leandro De Rossi & Alessia D'orazi Ítalía
91  [12] Mikolaj Balcerzak & Julia Jablonska Pólland
91  [12] Mateusz Chrzastek & Beata Michalecka Pólland
91  [12] Daniel Smuts-Steyn & Chloe Barrett-Blake England
91  [12] Pio Taddei & Ilaria Fanini Ítalía
95  [11] Sergej Titarenko & Inna Haleta Úkraína
95  [11] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
97  [10] Gianluigi Di Fazio & Rossella Saladino Ítalía
98  [9] Alessandro Bidinat & Anna Carbone Ítalía
98  [9] Victor Solecki & Anastasia Shea (aka Sheptitskaya) England
98  [9] Janis Strelnieks & Eliza Grinvalde Lettland
101  [8] Samuele Frugoli & Giorgia Lupi Ítalía
102  [7] Ian Whyatt & Rosie Powers England
103  [6] Andrea Capecchi & Giada Nuti Ítalía
103  [6] Matteo Conti & Michela Vagni Ítalía
103  [6] Anton Kornyushkin & Olesya Komarnitskaya Rússland
103  [6] Feng Qiaosen & Nadzeya Zadrutskaya England
103  [6] Robert Rothmiller & Yvonne Rothmiller (aka Aurbacher) Þýskaland
108  [4] Maksim Kupreev & Sofia Bila Úkraína
109  [3] Michael Bavoni & Desiree Bavoni Ítalía
109  [3] Stefano Crivellaro & Veronica Grossi Ítalía
109  [3] Tommy Wyderko & Brandylyn Arredondo Bandaríkin
112  [2] Lai Nok Enoch Ng & Xiao Lin Zhang Kína
113  Rui Pu & Jing Li Kína

1. umferð (topp 128)

114  [29] Nicolai Bouet & Anna Shagalina Danmörk
114  [29] Yuhang Feng & Zhang Rui Chen Kína
114  [29] Yu Jun Hui & Xin Chen Kína
114  [29] Linghao Kang & Anran Xing Kína
114  [29] Artem Kuklin & Alika Dikaya Úkraína
114  [29] Artur Nabok & Anna Lubyanetska Úkraína
114  [29] Hirokuni Sakuma & Tang Liwen Japan
121  [28] Jian Fang Yuan & Ming Lu Luo Kína
122  [27] Sam Fakhrai & Fanny Sandegren Svíþjóð
122  [27] Tai Yuan Liu & Ye Zheng Kína
122  [27] Yuan Yiqi & Huan Yanni Kína
125  [26] Oskar Gedin & Julia Hallberg Svíþjóð
126  [25] Matteo Granchi & Alice Belcredi Ítalía
126  [25] Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Úkraína
128  [24] Andrey Vysloukh & Ekaterina Golovchenko Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



#{text}