Results from International Championships 2015 - Under 21 Latin 6. október 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2015
England - Brentwood/London 6. október 2015

Under 21 Latin 6. október 2015

Úrslit

1  Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
2  Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
3  Alex Pritchard & Chloe Hewitt England
4  Ilya Kashirkin & Sofya Shmukler Rússland
5  Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
6  Luke Miller & Laura Robinson England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [34] Chaochen Yan & Liu Yutong Kína
8  [33] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
9  [31] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
10  [25] Andrei Boldyrev & Daniela Roze Kutischev Írland
11  [23] Lloyd Perry & Rebecca Scott England
12  [19] Brian Dibnah & Sarah Nolan Nýja Sjáland
13  [16] Petur Fannar Gunnarsson & Hanna Cresswell-Melstrom England
14  [13] Dan Malov & Julia Granath England

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [14] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
15  [14] Vladislav Grigin & Galina Voitenko Rússland
17  [12] Daniil Dozorov & Dasha Loginova Rússland
17  [12] Denis Kazakov & Polina Oddr (aka Shevchuk) Úkraína
19  [11] Oliver Hand & Ellie Beacock England
19  [11] Nazar Kovalenko & Stanislava Laguta Úkraína
21  [10] Simone Picca & Antonella Putignani Ítalía
21  [10] Nikita Polyakov & Darya Dubchak Rússland
23  [9] Ivan Khrenov & Anna Maltseva Rússland
24  [8] Nazariy Blagyy & Michelle Kurpas Bandaríkin
24  [8] Vlad Kvartin & Anna Mária Prokopovicová Bandaríkin
24  [8] Li Rongzhi & Xiezhuoyi Fen Kína
27  [7] Liu Hong Bo & Feng Jing Kína
27  [7] Kwok Chun Sing & Ying Lee Kwok Kína
27  [7] Oleg Skaskiv & Viktoriya Mayster Úkraína
30  [5] Vitantonio Ottomano & Alessia Altieri Ítalía
31  [3] Wei Xiong Chen & Meng Han Cui Kína
32  [1] Niccolo Berzolla & Nicole Randelli Ítalía

2. umferð (topp 64)

33  [14] Gabriele Crocicchia & Simona Danese Ítalía
33  [14] Ailizhati Dilixiati & Wang Na Na Kína
33  [14] Nikolay Kaskin & Yana Firsova Rússland
33  [14] Harrison Keep & Georgia Blatch England
33  [14] Kacper Klepacz & Oliwia Szalast Pólland
33  [14] Ivan Popov-lebedyanskiy & Aleksandra Teslyuk Rússland
33  [14] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
40  [13] Bogdan Alekseev & Anastasiya Malovana Úkraína
40  [13] Giacomo Ballarin & Lucrezia Lando Ítalía
40  [13] Valeriy Bystrov & Elizaveta Pertsova Rússland
40  [13] Albert Kosinski & Sandra Rog Pólland
40  [13] Salvatore Mannella & Luciana Baima Ítalía
45  [12] Jordan Maguire & Thorbjorg Valdimarsdottir England
46  [11] Liang Feng Li & Jingyiran Cheng Kína
46  [11] Gleb Molko & Olga Kuzmenko Úkraína
48  [10] Danilo Grozenko & Anastasiya Kolesnik Úkraína
48  [10] Vladislav Salnikov & Yuliya Gotsulyak (aka Chernish) Úkraína
50  [9] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína
51  [8] Liu Hang & Shi Yong He Kína
51  [8] Elliot Hyrycz & Heather Lynch England
53  [7] Daniele Emiliani & Sophie Woodall England
53  [7] Emil Hallberg & Mona Pietilä Finnland
55  [6] Alessandro Bidinat & Anna Carbone Ítalía
55  [6] Brendan Pierce & Gabriela Pavel Írland
57  [5] Miles Chapman & Joanna Rajska England
57  [5] Jedrzej Kauc & Wiktoria Janson Pólland
57  [5] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
57  [5] Gu Taekyun & Lee So Hyeon Suður-Kórea
61  [4] Matteo Cungi & Melissa Senesi Ítalía
62  [3] Zhiyi Dong & Zihan Wang Kína
62  [3] Xu Juanyong & Wu Yufei Kína
64  [2] Valerijs Borovojs & Niamh Curtin Írland

1. umferð (topp 99)

65  [16] Matteo Cantasale & Francesca De Simone Ítalía
65  [16] Evgenyy Kondratov & Darina Kulish Úkraína
65  [16] Yaroslav Sovetchenko & Alexandra Semenenko Úkraína
65  [16] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
65  [16] Zexu Zhang & Xinxin Kang Kína
70  [15] Steven Dean & Krystal Leggett England
70  [15] Wiliam Duffen & Melissa Kirkpatrick England
70  [15] Gianmarco Galati & Nicole Carta Ítalía
70  [15] Adam Godfrey & Olivia Oates England
74  [14] Konrad Gadko & Angelika Jaszewska Pólland
74  [14] Michael Goldshtein & Julia Zakarieva Kanada
74  [14] Sergey Kostenko & Ulyana Arkhangelskaya Rússland
74  [14] Ziyu Liu & Jiao Feng Kína
74  [14] Kiyoshi Nakamura & Yuwei Liu Kína
74  [14] Daniel Smuts-Steyn & Chloe Barrett-Blake England
80  [13] Gryhoriy Dudyak & Maria-Solomiya Voznyak Úkraína
80  [13] Shota Suzuki & Maimu Morita Japan
82  [12] Damian Grabowski & Patrycja Borkowska Pólland
82  [12] Yuqi Liang & Yao Guang Yu Kína
82  [12] Parker Merritt & Caitlin Verner England
82  [12] Oleg Muratkov & Alena Kazantseva Rússland
82  [12] Nikita Pavinskiy & Polina Teplitskaya Rússland
82  [12] Nikolay Reutov & Georgiana Anamaria Muja England
88  [11] Marco Capuano & Valery Cascio Ítalía
88  [11] Viktor Deev & Alina Ageeva Rússland
88  [11] Luca Franceschinis & Elena Rovere Ítalía
88  [11] Dadi Freyr Gudjonsson & Marta Carrasco Ísland
92  [10] Harry Williams & Madlen Mladenova England
93  [9] Arni Fannar Atalsteinsson & Soley Osk Hilmarsdottir Ísland
93  [9] Marco Renda & Alessandra Codraro Ítalía
93  [9] Jian Fang Yuan & Ming Lu Luo Kína
96  [7] Anton Zon & Viktoria Krasnozhon Úkraína
97  [6] Misha Vorobiev & Sonya Tsekanovsky Bandaríkin
98  [5] Oskar Gaigl & Anastasia Miller Þýskaland
99  [4] Yuxin Li & Xizi Yu Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}