Results from International Championships 2015 - Amateur Latin 6. október 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2015
England - Brentwood/London 6. október 2015

Amateur Latin 6. október 2015

Úrslit

1  Nikita Brovko & Olga Urumova Rússland
2  Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
3  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Bandaríkin
4  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
5  Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
6  Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [16] Darren Hammond & Milla Lykke Suður Afríka
8  [15] Igor Wilczynski & Anna Kapliy Pólland
9  [14] Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína
10  [13] Pasha Pashkov & Daniella Karagach (aka Pashkova) Bandaríkin
10  [13] Salvatore Sinardi & Viktoriya Kharchenko Ítalía
10  [13] Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
13  [12] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
13  [12] Vladimir Litvinov & Anastasiya Fedoseeva Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [29] Petar Daskalov & Zia James England
16  [27] Alexander Chernositov & Arina Grishanina Bandaríkin
16  [27] Sergey Maksyuta & Daria Sereda Rússland
18  [24] Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
19  [23] Ruslan Khisamutdinov & Elena Rabinovich Rússland
20  [20] Austin Joson & Nino Dzneladze Bandaríkin
20  [20] Tagyr Mansurov & Alexandra Kondrashova Bandaríkin
20  [20] Dmytro Pankov & Olesya Pankova Úkraína
20  [20] Denys Samson & Yuliya Nikitenko England
20  [20] Pavel Stepanchuk & Gabriella Sabler Bandaríkin
25  [19] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
26  [18] Richard Lifshitz & Korina Travis England
27  [16] Gleb Chernyavsky & Maryna Steshenko Þýskaland
28  [15] Adam Hathazi & Morgana Lakatos-Hayward Kanada
29  [13] Tal Livshitz & Ilana Keselman Bandaríkin
30  [11] Nasko Gendov & Anna Lisova Ítalía

4. umferð (topp 45)

31  [47] Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
32  [44] Anton Lam-Viri & Anastasiya Savinskaya Rússland
33  [42] Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
34  [39] Alex Pritchard & Chloe Hewitt England
35  [35] Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
36  [33] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
36  [33] Ilya Sizov & Yulia Koshkina Rússland
38  [32] Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
39  [29] Dario Pizzo & Karen D'albundo Frakkland
40  [25] Francesco Garofalo & Magda Strzesnicka Ítalía
41  [23] Li Rongzhi & Xiezhuoyi Fen Kína
42  [21] Cedric Hingwai Chan & Jennifer Lai-Ki Tin Kína
43  [20] Nikolai Tarasov & Amanda Herrschaft Bandaríkin
44  [18] Vlad Kvartin & Anna Mária Prokopovicová Bandaríkin
45  [14] Silvio Antonio Anselmi & Maryna Starchenko Ítalía

3. umferð (topp 85)

46  [15] Kyrylo Dovgalin & Charlotte Plant England
47  [14] Aleksandr Andreichev & Kristina Nikiforova Rússland
47  [14] Daniel Falkenberg & Zhanna Sablina Rússland
47  [14] Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
47  [14] Stas Olarescu & Zhaniya Zharmenova Ítalía
47  [14] Sigurdur Thor Sigurdsson & Annalisa Zoanetti Ástralía
47  [14] Giovanni Virgitto & Giulia D'Alessandro Ítalía
53  [13] Kiril Kulish & Orsolya Horvath Bandaríkin
53  [13] Roman Malkov & Ewa Malik Pólland
53  [13] Cristian Priori & Eleonora Riccardi Ítalía
56  [12] Lu Deyu & Jiao Ran Kína
56  [12] Ilya Kashirkin & Sofya Shmukler Rússland
56  [12] Artem Martynov & Darya Frolova Rússland
56  [12] Kwok Chun Sing & Ying Lee Kwok Kína
60  [11] Chengyu Ge & Zicheng Wu Kína
60  [11] Petur Fannar Gunnarsson & Hanna Cresswell-Melstrom England
60  [11] Benjamin Jones & Amy Dowden England
60  [11] Adelmo Mandia & Leah Rolfe England
60  [11] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
60  [11] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
60  [11] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
60  [11] Aleksandr Zevelev & Valeriya Verstova Rússland
68  [10] Maksim Bodnar & Elisaveta Vnuchkova Úkraína
68  [10] Denis Kazakov & Polina Oddr (aka Shevchuk) Úkraína
68  [10] Dmitro Pozvniy & Elyzaveta Gyzhko Úkraína
71  [9] Maciej Walczak & Anna Piaseczna Pólland
72  [8] Andrei Boldyrev & Daniela Roze Kutischev Írland
72  [8] Vladislav Grigin & Galina Voitenko Rússland
72  [8] Luke Miller & Laura Robinson England
72  [8] Janusz Ptaszek & Magdalena Zybura Pólland
76  [7] Ivan Khudoliy & Alisa Seleznova Úkraína
76  [7] Chaochen Yan & Liu Yutong Kína
78  [6] Nazar Kovalenko & Stanislava Laguta Úkraína
79  [4] Wei Xiong Chen & Meng Han Cui Kína
79  [4] Daniil Dozorov & Dasha Loginova Rússland
79  [4] Andreas Ioannou & Martha Birli Grikkland
79  [4] Aleksandr Rodygin & Tatyana Ivanova Rússland
83  [3] Anton Abramenkov & Vladlena Baranova Rússland
83  [3] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
85  [2] Vadim Shvidanenko & Diana Nonik Úkraína

2. umferð (topp 151)

86  [15] Aleksander Holod & Magdalena Kogut Pólland
86  [15] Tang Yi Ming & Huang Xin Yi Kína
86  [15] Lui Zhou & Yin Yimei Kína
89  [14] Li Di & Zhao Lei Kína
89  [14] Brian Dibnah & Sarah Nolan Nýja Sjáland
89  [14] Ivan Khrenov & Anna Maltseva Rússland
89  [14] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
89  [14] Vitantonio Ottomano & Alessia Altieri Ítalía
89  [14] Aleksandr Porozov & Arina Sokolova Rússland
95  [13] Lukas Alisauskas & Simona Alisauskas (aka Grubeviciute) Litháen
95  [13] Artem Gorelov & Bella Bakarova Rússland
95  [13] Stanislav Urodlivchenko & Antonina Timush Úkraína
95  [13] Oleg Yakushev & Viktoriya Yakusheva Rússland
99  [12] Liu Hong Bo & Feng Jing Kína
99  [12] Ailizhati Dilixiati & Wang Na Na Kína
99  [12] Daniele Emiliani & Sophie Woodall England
99  [12] Nicola Fanelli & Elena Pilipenko Ítalía
99  [12] Ron Garber & Liza Lakovitsky Bandaríkin
99  [12] Nikolay Kaskin & Yana Firsova Rússland
99  [12] Vladislav Salnikov & Yuliya Gotsulyak (aka Chernish) Úkraína
99  [12] Ricardo Silva & Lilja Gudmundsdottir Ísland
107  [11] Maurizio Conte & Floriana Conte Ítalía
107  [11] Daniel Hustiuc & Martina Zuccarello Ítalía
107  [11] Harrison Keep & Georgia Blatch England
107  [11] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
107  [11] Guangyan Yu & Jianqiu Xu Kína
112  [10] Kamil Andrzejewski & Dominika Rucinska Pólland
112  [10] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
114  [9] Mattia Biagioli & Valentina Spedone Ítalía
114  [9] Albert Kosinski & Sandra Rog Pólland
114  [9] Georgiy Nechuykin & Alina Vasileva Rússland
114  [9] Brendan Pierce & Gabriela Pavel Írland
118  [8] Dmitriy Bushnyakov & Bella Smolentseva Rússland
118  [8] Gabriele Crocicchia & Simona Danese Ítalía
118  [8] Adrian Dreling & Agata Wawrzusiszyn Pólland
118  [8] Daniil Egorenko & Maria Danutsa Rússland
118  [8] Elliot Hyrycz & Heather Lynch England
118  [8] Xu Juanyong & Wu Yufei Kína
118  [8] Dong Hun Lee & Lee Ji Yun Suður-Kórea
125  [7] Daniele Fulvi & Veronica Criscione Ítalía
125  [7] Roman Grytsyna & Margaryta Khrystyuk Úkraína
125  [7] Aleksandr Kartashov & Anastasiia Pavlova Rússland
125  [7] Rafael Kyu & Laura Padroni England
125  [7] Salvatore Mannella & Luciana Baima Ítalía
125  [7] Federico Novacchi & Gabriele Vaiciulyte Litháen
131  [6] Valerijs Borovojs & Niamh Curtin Írland
131  [6] Gleb Molko & Olga Kuzmenko Úkraína
131  [6] Simone Picca & Antonella Putignani Ítalía
134  [5] Niccolo Berzolla & Nicole Randelli Ítalía
134  [5] Bartosz Bojanczyk & Kseniya Zheludkova England
134  [5] Liu Hang & Shi Yong He Kína
134  [5] Jordan Maguire & Thorbjorg Valdimarsdottir England
134  [5] Sergiy Ryashentsev & Maryna Selionova Úkraína
139  [4] Sergey Kostenko & Ulyana Arkhangelskaya Rússland
139  [4] Joseph Lam & Selina Chan Hong Kong
139  [4] Konstantin Piskovatsky & Anastasia Zamalova Rússland
139  [4] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
143  [3] Jang Hee Jo & Ju-Hee Han Suður-Kórea
143  [3] Yuqi Liang & Yao Guang Yu Kína
143  [3] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Holland
146  [2] Lloyd Grifiths & Samantha Howells England
146  [2] Liang Feng Li & Jingyiran Cheng Kína
146  [2] Jacob Persson & Linn Hegdahl Svíþjóð
149  [1] Valeriy Bystrov & Elizaveta Pertsova Rússland
149  [1] Oskar Gaigl & Anastasia Miller Þýskaland
151  Gu Taekyun & Lee So Hyeon Suður-Kórea

1. umferð (topp 174)

152  [23] Arni Fannar Atalsteinsson & Soley Osk Hilmarsdottir Ísland
152  [23] Aurimas Bartkus & Ieva Riepsaite Litháen
152  [23] Marco Capuano & Valery Cascio Ítalía
152  [23] Enesio Iudicone & Ylenia Fragione Ítalía
152  [23] Aleksandr Kuternin & Yuliya Tarabrina Rússland
152  [23] Alexander Whyatt & Amelia Victoria England
158  [22] Luca Franceschinis & Elena Rovere Ítalía
158  [22] Oleg Muratkov & Alena Kazantseva Rússland
158  [22] Marco Renda & Alessandra Codraro Ítalía
158  [22] Nikolay Reutov & Georgiana Anamaria Muja England
162  [21] Alfie Sadowski & Justine Jarrold England
163  [20] Matteo Cungi & Melissa Senesi Ítalía
163  [20] Parker Merritt & Caitlin Verner England
163  [20] Nikos Moyrkas & Maria-Aliki Kourtesi Grikkland
166  [19] Matteo Cantasale & Francesca De Simone Ítalía
167  [18] Giacomo Ballarin & Lucrezia Lando Ítalía
167  [18] Zhiyi Dong & Zihan Wang Kína
167  [18] Juho Taskinen & Pinja Koskela Finnland
167  [18] Martin Vazquez & Jane Gobbett Írland
171  [14] Shi Hua Bai & Alethea Lim England
172  [13] Mao Matteo & Miriam Dolce Ítalía
173  [11] Luca Sorvillo & Rosaria Sorvillo Ítalía
174  [6] Shaun Mcenery & Soosan Abed Írland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}