Results from International Championships 2015 - Amateur Ballroom 7. október 2015
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2015
England - Brentwood/London 6. október 2015

Amateur Ballroom 7. október 2015

Úrslit

1  Sergiu Rusu & Dorota Rusu (aka Makar) Pólland
2  Chong He & Jing Shan Kína
3  Lukasz Tomczak & Aleksandra Tomczak (aka Jurczak) Pólland
4  Diego Arias Prado & Ekaterina Ermolina Rússland
5  Kyle Taylor & Izabela Skierska England
6  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [45] Alex Gunnarsson & Liis End England
8  [31] Stas Portanenko & Nataliya Kolyada Úkraína
9  [21] Ben Taylor & Stefanie Bossen England
10  [15] Igor Reznik & Mariya Polischuk Úkraína
11  [11] Andrej Volkov & Anastasiya Kravchenko Rússland
12  [10] Si Cheng Li & Zhou Man Ni Kína
13  [6] Jack Beale & Natalia Siyanko England
14  [5] Jianan Peng & Jia Ci Zhong Kína
15  [3] Anton Nedotsukov & Anna Rozhkova Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

16  [29] Andres End & Veronika End (aka Korotnikova) Bandaríkin
17  [27] Chen Xiangyu & Jiao Yuehan Kína
18  [26] Oskar Wojciechowski & Karolina Holody Bandaríkin
19  [25] James Cutler & Virginie Primeau Kanada
19  [25] Maciej Kadlubowski & Maja Kopacz Pólland
21  [22] Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Ítalía
22  [19] David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
23  [16] Angelo Gaetano & Clarissa Morelli Bandaríkin
24  [15] Szymon Kalinowski & Grazyna Grabicka Pólland
25  [14] Michael Foskett & Nika Foskett (aka Vlasenko)
25  [14] Krzysztof Myka & Agnieszka Osrodka Pólland
27  [12] Edmund Ault & Rosie Ward England
28  [11] Stephen Arnold & Yasmin Priestnall England
29  [10] Michal Le & Sandra Jablonska Pólland
30  [7] Alex Plant & Faye Edge England
30  [7] Yuriy Prokhorenko & Mariya Sukach Rússland

4. umferð (topp 46)

32  [43] Rares Cojoc & Andreea Matei Rúmenía
32  [43] Markus Hirvonen & Liisa Setala Finnland
32  [43] Matej Kralj & Olesya Mokrova Rússland
35  [41] Linghao Kang & Anran Xing Kína
36  [40] Christopher Millward & Victoria Bennett England
37  [38] Ivan Iacobbe & Ylenia Dalla Bona Ítalía
38  [37] Alessandro Lippi & Sofya Aksenchik Ítalía
39  [35] Vadim Negrebetskiy & Bettina Hatfield England
40  [32] Freythor Ossunrarson & Sophie Webb England
41  [31] Zhao Yi Heng & Long Shu Yi Kína
42  [30] Giuseppe Di Napoli & Sara Iozzia Ítalía
43  [28] Ilya Golovchenko & Kristina Bogoslavskaya Rússland
44  [26] Dan Malov & Julia Granath England
45  [19] Nikita Druzhinin & Diana Miroshnichenko Úkraína
46  [12] Luca Balestra & Krizia Balestra Bandaríkin

3. umferð (topp 82)

47  [16] Sidney Chong & Zhiting Yang England
47  [16] Jia Jie Liu & Xiao Ting Guo Kína
47  [16] Kun Qian & Liu Yang Kína
50  [15] Marko Ilich & Yuliya Kovtunova (aka Sadovskaya) Úkraína
50  [15] Marek Klepadlo & Liana Bakhtiarova Bandaríkin
50  [15] Liu Shoukun & Wei Mengmeng Kína
50  [15] Roman Sukhomlyn & Valeryya Kalyschuk Rússland
54  [14] Tang Yu Jie & Zhu Yan Zhen Kína
54  [14] Oleksandr Kalenyuk & Olena Ablitsova Úkraína
54  [14] Nicholas Kharlamov & Rochelle Kharlamov Bandaríkin
54  [14] Marcus Mitchell & Iva Georgieva England
54  [14] Xie Cong Xian & Luo Yuting Kína
59  [13] Karl Rasmussen & Sara Frisack Svíþjóð
60  [12] David Cockram & Charlotte Carruthers England
60  [12] Artemiy Katashinskiy & Marina Katashinskaya Rússland
60  [12] Evgeniy Lekh & Yuta Krupnova Rússland
63  [11] Florin Vlad & Natalia O''Connor Bandaríkin
63  [11] Yuan Yiqi & Huan Yanni Kína
65  [10] Filipp Borisenok & Ekaterina Bond Rússland
65  [10] Mikhail Koptev & Aleksandra Atamantseva Rússland
65  [10] Denis Silionov & Ethel Kobrin Rússland
68  [9] Artem Belmega & Anna Shevchenko Úkraína
68  [9] Davide Camera & Doriana Guzzo Ítalía
68  [9] Matthew Potter & Veronika Ault (aka Rezepina) Ástralía
71  [8] Vladislav Komelkov & Olena Dovgan Úkraína
71  [8] Misha Vorobiev & Sonya Tsekanovsky Bandaríkin
73  [7] Adam Bynert & Emily Bynert England
73  [7] Kristoffer Frimo Melaes & Mette Brandstadmoen Noregur
73  [7] Emil Hallberg & Mona Pietilä Finnland
73  [7] Alessio Miraglia & Stephanie van der Poll Ítalía
77  [6] Ayaz Giniyatullin & Aysylu Giniyatullina Rússland
77  [6] Yiwen Yao & Ai Ni Zhao Kína
79  [5] Miles Chapman & Joanna Rajska England
79  [5] Aleksey Degtyarev & Aleksandra Golovchenko Rússland
81  [4] Nicholas Kelly & Cheyenne Russell England
82  [2] Stanislav Pavlov & Sandra Spernacka Bandaríkin

2. umferð (topp 121)

83  [20] Nicolai Bouet & Anna Shagalina Danmörk
83  [20] Patryk Debski & Patrycja Domanska Pólland
83  [20] Tyrone Thiara & Kateryna Iaritenko England
86  [19] Viktor Antonenko & Olga Kulyk Úkraína
86  [19] Oliver Hand & Ellie Beacock England
86  [19] Giovanni Scaringi & Melanie Grace England
89  [18] Zi Yue Chen & Zhang Rui Chen Kína
89  [18] Danil Dobrovolskiy & Anastasiya Dyachenko Úkraína
89  [18] Marcin Rosinski & Katarzyna Wdowicz Pólland
92  [17] Evgenyy Kondratov & Darina Kulish Úkraína
93  [16] Riccardo Conte & Eleonora Conte (aka Filippi) Ítalía
93  [16] Andrey Vysloukh & Ekaterina Golovchenko Rússland
95  [15] Thorkell Jonsson & Denise Margret Yaghi Ísland
95  [15] Evgen Kravchuk & Diana Zhosan Úkraína
95  [15] Zhi Xiang Shi & Lu Shi Kína
95  [15] Justas Zagurskas & India Phillips-Bullock England
99  [14] Bogdan Alekseev & Anastasiya Malovana Úkraína
99  [14] Dong Chan Um & Jiyeon Kim Suður-Kórea
101  [13] Artur Bodzioch & Malgorzata Zaremba Pólland
101  [13] Bradley Montagnese & Tania Montagnese (aka Trigili) England
103  [12] Alessandro Bidinat & Anna Carbone Ítalía
103  [12] Guo Si Lin & Li Yu Kína
103  [12] Elliott Whittaker & Ksenia Gammova England
106  [11] Massimiliano Canali & Greta Andrea Frugoli Ítalía
106  [11] Fabio d'Angelo & Amy d'Angelo (aka Ward) England
106  [11] Wang Kun & Xu Wan Kína
106  [11] Michal Lemieszek & Dominika Gola Pólland
106  [11] Vladimir Pavlov & Anastasiya Gavrichenkova Rússland
111  [10] Adam Godfrey & Olivia Oates England
111  [10] Zifeng Guo & Xin Yuan Wan Kína
113  [9] Chen Guo Lin & Hoi Yi Lo Kína
114  [8] Dadi Freyr Gudjonsson & Marta Carrasco Ísland
114  [8] Hin Ting Lam & Chan Chui Mei Hong Kong
116  [7] Daniel Smuts-Steyn & Chloe Barrett-Blake England
116  [7] Jorge De Sousa & Katie Davies England
118  [6] Ning Hao & Tingting Zhang Kína
118  [6] Robert Rothmiller & Yvonne Rothmiller (aka Aurbacher) Þýskaland
120  [4] Jian Fang Yuan & Ming Lu Luo Kína
121  [2] Zexu Zhang & Xinxin Kang Kína

1. umferð (topp 134)

122  [25] Elia Malavolta & Michela Vagni Ítalía
122  [25] Xu Xin & Qi Wen Yun Kína
124  [24] Nicholas Westlake & Neli Petkova Bandaríkin
125  [23] Francesco Casotti & Anita Pratelli Ítalía
125  [23] David Koglin & Stephanie Götz Þýskaland
125  [23] Daniel Smuts-Steyn & Tatyana Grippaldi Suður Afríka
128  [22] Ian Whyatt & Rosie Powers England
129  [21] Mattia Basilico & Chiara Bonvegna Ítalía
130  [20] Mark Cressey & Ashleigh Hannah England
130  [20] Lai Nok Enoch Ng & Xiao Lin Zhang Kína
130  [20] Harry Williams & Madlen Mladenova England
133  [19] Naohisa Kato & Yuko Kato Japan
134  [11] Til Schubbe & Petra Schmidt Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}