Results from II Block Russian Championships - Juv I Standard Champ 2. mars 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

II Block Russian Championships
Rússland - Kazan 2. mars 2019

Juv I Standard Champ 2. mars 2019

Úrslit

1  Lev Lelekov & Valeriya Shubenok Rússland
2  Platon Rodkin & Nelli Kosareva Rússland
3  Makar Naumov & Serafima Kuznetsova Rússland
4  Aleksandr Kozlov & Anastasiya Titova Rússland
5  Fedor Baklitskij & Dianna Rudchenko Rússland
6  Stepan Larin & Ekaterina Egorova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Nikita Rachkovskij & Kristina Bezhenar Rússland
7  Gleb Samigullin & Diana Pisankina Rússland
9  Egor Reshetnikov & Alisa Tarasova Rússland
10  Andrej Fedchenko & Yana Kudryavtseva Rússland
11  Stefan German & Ekaterina Zudova Rússland
12  Savelij Perevozkin & Arina Korbakova Rússland
13  Timur Eremenko & Vasilisa Yashina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Kirill Horunzhin & Vitalina Poberezhets Rússland
14  Grigorij Kirillov & Taisiya Shehovtsova Rússland
14  Makar Tihonov & Aleksandra Isaeva Rússland
17  Stepan Pahomov & Varvara Pahomova Rússland
18  Aleksandr Yunin & Ekaterina Polyanskaya Rússland
19  Aleksandr Grebenyuk & Nikol Novikova Rússland
20  Mihail Bychev & Sofiya Hasanova Rússland
21  Dmitrij Voronov & Yuliya Maleva Rússland
22  Platon Malgin & Alisa Karimullina Rússland
23  Timofej Tokorev & Varvara Chulpanova Rússland
24  Rustèm Hurmatullin & Evgeniya Molomozhnova Rússland

1. umferð (topp 44)

25  Aleksandr Bespalov & Zlata Shimkova Rússland
26  Svyatoslav Dobrynin & Vasilisa Savchenko Rússland
26  Timofej Mitenin & Kira Logunova Rússland
28  Yan Kulikov & Olga Cherkashina Rússland
29  Ivan Kuznetsov & Polina Potapova Rússland
29  Vladimir Lepehin & Viktoriya Zubkova Rússland
31  Oleg Gorodetskij & Veronika Muraveva Rússland
31  Lev Skryabin & Milana Bojko Rússland
33  Aleksandr Naumov & Varvara Hasnutdinova Rússland
34  Kirill Hurtin & Sofya Zykova Rússland
35  Maksim Suntsov & Darya Rybakova Rússland
36  Aleksej Andreev & Inna Kryuchkova Rússland
37  Roman Nafikov & Anna Pochanina Rússland
38  Èrik Pertyusèt & Ruslana Murtazina Rússland
38  Egor Roshchin & Arina Leshchinskaya Rússland
40  Èrnest Fatkullin & Majya Kateranova Rússland
41  Andrej Bulgachev & Evangelina Domokurova Rússland
41  Dmitrij Ivlev & Vasilisa Vasilenko Rússland
41  Vladislav Kuzenkov & Sofiya Yakupova Rússland
41  Rais Yusupov & Zhasmin Sharifullina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}