Results from II Block Russian Championships - Juv I Latin Champ 2. mars 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

II Block Russian Championships
Rússland - Kazan 2. mars 2019

Juv I Latin Champ 2. mars 2019

Úrslit

1  Aleksandr Kozlov & Anastasiya Titova Rússland
2  Makar Naumov & Serafima Kuznetsova Rússland
3  Platon Rodkin & Nelli Kosareva Rússland
4  Mihail Bychev & Sofiya Hasanova Rússland
5  Fedor Baklitskij & Dianna Rudchenko Rússland
6  Timofej Mitenin & Kira Logunova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Egor Reshetnikov & Alisa Tarasova Rússland
7  Gleb Samigullin & Diana Pisankina Rússland
9  Grigorij Kirillov & Taisiya Shehovtsova Rússland
10  Stepan Larin & Ekaterina Egorova Rússland
11  Timur Eremenko & Vasilisa Yashina Rússland
12  Lev Lelekov & Valeriya Shubenok Rússland
13  Nikita Rachkovskij & Kristina Bezhenar Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Stefan German & Ekaterina Zudova Rússland
15  Andrej Fedchenko & Yana Kudryavtseva Rússland
16  Yan Kulikov & Olga Cherkashina Rússland
16  Platon Malgin & Alisa Karimullina Rússland
18  Kirill Horunzhin & Vitalina Poberezhets Rússland
19  Savelij Perevozkin & Arina Korbakova Rússland
20  Aleksej Andreev & Inna Kryuchkova Rússland
21  Aleksandr Yunin & Ekaterina Polyanskaya Rússland
22  Egor Roshchin & Arina Leshchinskaya Rússland
22  Makar Tihonov & Aleksandra Isaeva Rússland
24  Svyatoslav Dobrynin & Vasilisa Savchenko Rússland
25  Dmitrij Voronov & Yuliya Maleva Rússland

1. umferð (topp 44)

26  Aleksandr Grebenyuk & Nikol Novikova Rússland
26  Lev Skryabin & Milana Bojko Rússland
28  Ivan Kuznetsov & Polina Potapova Rússland
29  Rustèm Hurmatullin & Evgeniya Molomozhnova Rússland
30  Kirill Hurtin & Sofya Zykova Rússland
30  Stepan Pahomov & Varvara Pahomova Rússland
30  Timofej Tokorev & Varvara Chulpanova Rússland
33  Èrik Pertyusèt & Ruslana Murtazina Rússland
34  Oleg Gorodetskij & Veronika Muraveva Rússland
35  Vladimir Lepehin & Viktoriya Zubkova Rússland
35  Roman Nafikov & Anna Pochanina Rússland
37  Andrej Bulgachev & Evangelina Domokurova Rússland
38  Aleksandr Bespalov & Zlata Shimkova Rússland
39  Aleksandr Naumov & Varvara Hasnutdinova Rússland
40  Maksim Suntsov & Darya Rybakova Rússland
40  Rais Yusupov & Zhasmin Sharifullina Rússland
42  Artëm Volkov & Arina Orehova Rússland
43  Dmitrij Ivlev & Vasilisa Vasilenko Rússland
43  Vladislav Kuzenkov & Sofiya Yakupova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}