Results from Hessian Dance 2024 - Adult C Standard laugardagur, 11. maí 2024
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessian Dance 2024
Þýskaland - Frankfurt föstudagur, 10. maí 2024

Adult C Standard laugardagur, 11. maí 2024

Úrslit

1  Marc Sarembe & Eliza Adelt Þýskaland
2  Sven Jäger & Janina Heinz Þýskaland
3  Syd Winkler & Marlena Sanmann Þýskaland
4  Jan Garbers & Sophie Krafft Þýskaland
5  Moritz Gerke & Valentina Heise Þýskaland
6  Ilya Polyakov & Beatrice Bold Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Paul Florian Vonasek & Katharina Losbichler Austurríki
8  Cedric Leonhard Marquard & Sophie Kreutzenbeck Þýskaland
9  Philipp Jendrek & Isabelle Degenhardt Þýskaland
9  Patrick Linus Münstermann & Sofia Graf Þýskaland
11  Elias Roos & Maja Viehl Þýskaland
12  Gregor Kobsik & Angelina Kleiber Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Ben Kamphausen & Meret Preuß Þýskaland
14  Leonhard Konstantinow & Anastasia Sgonajko Þýskaland
15  Fabian Kessener & Sophie-Marie Kruse Þýskaland
16  Tim Gropp & Mira Schievink Þýskaland
16  Sebastian Hauber & Amelie Goldfuß Þýskaland
18  Moritz Reiser & Elisa Weisenburger Þýskaland
19  Sascha Bauer & Emily Böttner Þýskaland
19  Maximilian Haack & Helene Smarsly Þýskaland
21  Thomas Gerlach & Celin Schwamborn Þýskaland
21  Peter Reichenbach & Julina Marie Peucker Þýskaland
23  Illya Dovbysh & Laura Horat Þýskaland
23  David Weckbecker & Pia Adamus Þýskaland

2. umferð (topp 48)

25  Adrian Schuhmaier & Nadine Buck Þýskaland
26  Gerald Basmann & Lea Emanuelli Þýskaland
26  Peter Brantsch & Luisa Böck Þýskaland
28  Nils Bohland & Anna-Sophia Hoffmann Þýskaland
28  Kai Klede & Amke Beenen Þýskaland
28  Leandro Munari & Lisa Ersch Sviss
31  Jan Hendrik Grobe & Susanne Grobe Þýskaland
31  Felix Prihoda & Annemarie Pfnür Þýskaland
33  Kevin Clauß & Saskia Büttner Þýskaland
33  Kevin Fülle & Franziska Raible Þýskaland
35  Adrian Beck & Franka Reinhard Þýskaland
35  Luca Adrian Golea & Eva Marie Gäßler Þýskaland
37  Silas Hebinger & Patricia Kaiser Þýskaland
37  Marcel Rose & Imke Schwan Þýskaland
39  Armin Dehner & Amelie Dehner Þýskaland
39  Lukas Kuschel & Katharina Hölzchen Þýskaland
39  Christian Peters & Ronja Hormes Þýskaland
39  Anton Raupach & Hannah Trautvetter Þýskaland
39  Frank Thiemicke & Lea Offermann Þýskaland
44  Maximilian Dörner & Anita Dörner Þýskaland
44  Christoph Schlüter & Franziska Gerlach Þýskaland
46  Bernd Krauss & Jennifer Steuer Þýskaland
47  Konrad Becker & Regina Gramlich Þýskaland
47  Nicklas Benedikt Neufang & Laura Eisenhardt Þýskaland

1. umferð (topp 65)

49  Martin Gunther & Sarah Patow Þýskaland
50  Maik Rau & Carina Rau Þýskaland
51  Carsten Beck & Jennifer Arnold Þýskaland
51  Stefan Fischer & Mareike Maass Þýskaland
51  Alexander Kober & Diana Bühren Þýskaland
51  Jakob Zwicker & Magdalena Bedner Þýskaland
55  Johannes Pfeiffer & Tamara Pfeiffer Þýskaland
55  Jan Roggemann & Julia Müller Þýskaland
57  Alexander Behmer & Juliane Scheil Þýskaland
57  Felix Türk & Konstanze Neitzel Þýskaland
59  Pascal Gerbert & Nelly Gerbert (aka Schlüchtermann) Þýskaland
60  Leonard Breternitz & Martha Schöffl Þýskaland
61  Patrick Keller & Stefanie Schenker Þýskaland
61  Paul Wehle & Melanie Höschele Þýskaland
63  Stefan Mühl & Eva Horlebein Þýskaland
64  Alexander Dieges & Genoveva Kranich Þýskaland
64  Steffen Thalmann & Florentine Bochmann Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}