Results from Hessian Dance 2024 - Adult C Latin laugardagur, 11. maí 2024
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessian Dance 2024
Þýskaland - Frankfurt föstudagur, 10. maí 2024

Adult C Latin laugardagur, 11. maí 2024

Úrslit

1  Jens Truong & Tanja Denk Þýskaland
2  Jan Goede & Mariia Matiushechkina Þýskaland
3  Florian Feltz & Katharina Johanna Nina Mandl Þýskaland
4  Philipp Eberhardt & Clara Egner Austurríki
5  Kai Riefenstahl & Sophie Frenzel Þýskaland
6  Dominik Sawinski & Victoria Louise Bartkowski Þýskaland
7  Finn Hildebrandt & Mia Zeymer Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Syd Winkler & Marlena Sanmann Þýskaland
9  Leonhard Schaab & Tamara Bärlin Þýskaland
10  Raphael Tiemann & Victoria Weisenstein Þýskaland
11  Marius Breuninger & Lea-Marie Jung Þýskaland
11  Jonas Müller & Jacqueline Musik Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Elvis Howe & Katja Spieß Þýskaland
13  Fynn Poll & Celine Gabbert Þýskaland
15  Jaden Berberich & Elisabeth Rockel Þýskaland
15  Daniel Urbach & Darja Buchmann Þýskaland
17  Vladyslav Kryklyvskyi & Mariya Molchanova Úkraína
18  Jason Kunze & Emma Jauch Þýskaland
18  Jannik Schwarz & Janina Bode Þýskaland
18  Lucas Tuchen & Celine Gebhardt Þýskaland
21  Konstantin Pagonas & Karin Huber Þýskaland
22  Jonas Prümmer & Sarah Prickaarts Þýskaland
23  Pascal Reymann & Anna Franziska Michael Þýskaland
23  Gregor Alwin Werner Bertram & Madeleine Desch Þýskaland
25  Yannick Michel & Svenja Schiffler Þýskaland

2. umferð (topp 50)

26  Cornelius Herrmann & Lydia Borengässer Þýskaland
26  Sebastian Roos & Evelyn Becher Þýskaland
28  Eric Michael Bunse & Marielle Gaßner Þýskaland
28  Jan Hindahl & Djamila Huneke Þýskaland
28  Philipp Jendrek & Isabelle Degenhardt Þýskaland
28  David Pauer & Marie Kirschbaum Þýskaland
32  Christopher Hennes & Joelle Deventer Þýskaland
32  Philip Müller & Antonia Hostlowsky Þýskaland
32  Ilya Polyakov & Beatrice Bold Þýskaland
32  Adrian Weiß & Sara Antonijevic Þýskaland
36  Felix Gemander & Silja Löw Þýskaland
36  Moritz Holzhauser & Nadine Brombacher Þýskaland
38  Emanuele Annunziata & Sabrina Eckel Þýskaland
38  Rafael Arutjunjan & Luna Schütz Þýskaland
38  Simon Erk & Annika Goltz Þýskaland
38  Korbinian Kroha & Julia Meystädt Þýskaland
38  Serafino Renner & Theresa Noegel Þýskaland
43  Gabriel Jäger & Mia Petri-Walter Þýskaland
43  Max Möhl & Maxima Schimpke Þýskaland
43  Florian Rauls & Melanie Holzapfel Þýskaland
46  Christopher Lambert & Marie Braun Þýskaland
46  Marc Christian Neureiter & Louisa Janik Þýskaland
48  Thomas Keller & Rahel Nerger Þýskaland
48  Leandro Munari & Lisa Ersch Sviss
48  Daniel Theis & Arlène Nadine Sobania Þýskaland

1. umferð (topp 64)

51  Toni Klipps & Laura Geringer Þýskaland
51  Jan Roggemann & Julia Müller Þýskaland
53  Peter Fink & Johanna Fink Þýskaland
53  Felix Türk & Konstanze Neitzel Þýskaland
55  Lars Jung & Alina Blenz Þýskaland
55  Max Kirchenberger & Friederike Rust Þýskaland
55  Steffen Thalmann & Florentine Bochmann Þýskaland
58  Leonard Breternitz & Martha Schöffl Þýskaland
58  Patrick Daniel Brookshire & Pia-Christine Binder Þýskaland
60  Andreas Beck & Elina Hüll Þýskaland
60  Stefan Mühl & Eva Horlebein Þýskaland
62  Christoph Hellings & Annamária Csiba Sviss
63  Paul Wehle & Melanie Höschele Þýskaland
64  Alexander Friederich & Vanessa Friederich Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}