Results from Hessen Dance 2019 - WDSF Senior III Open Standard 19. maí 2019
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Dance 2019
Þýskaland - Frankfurt 17. maí 2019

WDSF Senior III Open Standard 19. maí 2019

Úrslit

1  Alexander Hick & Petra Alexandra Lessmann Þýskaland
2  Thomas Schmidt & Susanne Schmidt Þýskaland
3  Knut Moller & Iris Moller Þýskaland
4  Michael Gross & Regina Gross Þýskaland
5  Stefan Jacob & Margit Stiebritz Þýskaland
6  Andreas Reumann & Annette Reumann Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Gerhard Baier & Ingrid Cloos Þýskaland
8  Wolfgang Walter & Ilse von Beyer Þýskaland
9  Siegfried Klein & Maria Klein Þýskaland
10  Raymond Reimann & Antje Reimann (aka Schulz) Þýskaland
11  Robert Dub & Sylvia Schäfer-nouza Austurríki
11  Jens Wolff & Maike Wolff Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Horst Beckmann & Patricia Beckmann Þýskaland
13  Albert Rommel & Andrea Rommel Þýskaland
15  Nils Goral & Anja Goral Þýskaland
15  Hans Sieling & Petra Sieling Þýskaland
17  Peter Birndorfer & Christina Pothfelder Þýskaland
17  Rudi Stern & Heidi Stern Þýskaland
19  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland
20  Dirk Keller & Heidemarie Schulz-Brüsewitz Þýskaland
21  Marek Fuchs & Dorit Fuchs Þýskaland
22  Dieter Kuchenbecker & Annette Kuchenbecker Þýskaland
22  Tamas Schubert & Bärbl Schubert Þýskaland
24  Damian Kukowka & Bettina Weimann Þýskaland

3. umferð (topp 49)

25  Jürgen Flimm & Christine Flimm Þýskaland
26  Harald Konhäuser & Anja Hesele Þýskaland
26  Marius Torka & Barbara Torka Þýskaland
28  Günter Enk & Annett Enk Þýskaland
29  Markus Mäurer & Marion Mäurer Þýskaland
29  Andreas Pabst & Christine Pabst Þýskaland
31  Alexander Beaumont & Anne Beaumont Þýskaland
31  Jürgen Buttkus & Birgit Buttkus Þýskaland
33  Dirk Dittrich & Jeanette Dittrich (aka Jäger) Þýskaland
34  Peter Helmer & Karola Helmer Þýskaland
35  Horst Degen & Karin Degen Þýskaland
35  Olaf Petermann & Romy Groh Þýskaland
37  Gregor Hoffmann & Sabina Kampkötter Þýskaland
37  Jürgen Kosch & Katrin Kosch Þýskaland
37  Andreas Wicht & Heike Wicht Þýskaland
40  Jörg Holzhäuser & Petra Holzhäuser Þýskaland
40  Heinz Jürgen Kühl & Jutta Kühl Þýskaland
40  Vico Ostertag & Sabine Lüllich Þýskaland
43  Olaf Paul & Christl Renno-Paul Þýskaland
44  Torge Rieper & Gisela Rieper Þýskaland
45  Thomas Ledebuhr & Ivonne Pool Þýskaland
46  Johann Hartmann & Catherine Hartmann Þýskaland
46  Silvano Rodia & Julia Kunsek Þýskaland
48  Helmut Lindmair & Diana Stüber Þýskaland
49  Ulrich Lindecke & Manuela Schulze Þýskaland

2. umferð (topp 80)

50  Michael Hackner & Manuela Treindl Þýskaland
50  Ernst Jäger & Karmen Kelle Þýskaland
52  Bernd Schulze & Heike Schulze Þýskaland
53  Ulrich Kyas & Birgit Spletzer-Kyas Þýskaland
54  Roland Frolich & Siglinde Frolich Þýskaland
54  Heiko Wehr & Sabine Wehr Þýskaland
56  Lutz Benedix & Sylvia Benedix Þýskaland
56  Thomas Langer & Christine Langer Þýskaland
56  Jens Langmann & Ellen Langmann Þýskaland
56  Roland Lein & Karin Anton Þýskaland
56  Jürgen Lüders & Karin Lüders Þýskaland
56  Eduardo Gimeno Monfort & Encarna Gonell Spánn
56  Stefan Schantz & Irmgard Schantz Þýskaland
56  Karsten Söllner & Anett Söllner Þýskaland
64  Peter Vogt & Alexandra Vogt Þýskaland
65  Benno Heissig & Marion Heissig (aka Hempelt) Þýskaland
65  Christian Karau & Anette Karau (aka Braun) Þýskaland
67  Frank Hoffmann & Sabine Hoffmann Þýskaland
67  Jürgen Kleinhans & Karin Kleinhans Þýskaland
69  Michael Enz & Karin Schreiner Þýskaland
70  Hubert Buresch & Sabine Buresch Þýskaland
70  Heiko Schlage & Bettina Schlage Þýskaland
70  Dieter Tellermann & Ulrike Tellermann Þýskaland
73  Jürgen Diegel & Andrea Frey Þýskaland
74  Raimund Wilhelm & Ursula Wilhelm Þýskaland
75  Andreas Gilles & Patricia Gilles Þýskaland
75  Robert Postma & Renate Postma Þýskaland
77  Steffen Kniestedt & Antje Kniestedt Þýskaland
77  Jürgen Kuberczyk & Birte Kuberczyk Þýskaland
79  Matthias Luderer & Elvira Luderer Þýskaland
79  Wolf-Dietrich Unger & Susanne Unger Þýskaland

1. umferð (topp 118)

81  Wolfgang Riedl & Petra Riedl Þýskaland
82  Gerhard Endres & Ute Endres Þýskaland
82  Thomas Koterba & Renee Rothböck Þýskaland
84  Thomas Benthien & Anke Benthien Þýskaland
84  Heinz-otto Saar & Beate Saar Þýskaland
84  Armin Winter & Angela Winter Þýskaland
87  Helmut Bresch & Angelika Nothdurft Þýskaland
87  Jordi Marti Gonzalez & Helenia Perez Saavedra Spánn
87  Thomas Göpfert & Katja Göpfert Þýskaland
87  Heinrich Kreilein & Marion Kreilein Þýskaland
87  Anatoly Sokolov & Antje Pilar Þýskaland
92  Andreas Gropp & Marion Hohl Þýskaland
93  Frank Büchel & Stephanie Büchel Þýskaland
94  Ian McColl & Birgit McColl (aka Hubener) Þýskaland
95  Peter Kornhass & Karin Wagner Þýskaland
95  Dietmar Wilstermann & Andrea Wilstermann Þýskaland
97  Siegfried Evertz & Yvonne Heyner Þýskaland
97  Klaus-Ulrich Mosel & Ruth Berg-Mosel Þýskaland
97  Georg Rüffler & Elke Rüffler Þýskaland
97  Richard Sonnenwald & Regine Becker Þýskaland
101  Theodor Arlt & Margarete Arlt Þýskaland
101  Lorenz Domke & Carola Domke Þýskaland
101  Rolf Hallstein & Heike Hallstein Þýskaland
101  Egon Müller & Jasmin Flor Þýskaland
101  Rudolf Polzer & Astrid Polzer Þýskaland
101  Harald Ries & Antonie Ries Þýskaland
101  Steffan Vogel & Ute Retzlaff Þýskaland
108  Uwe Hefter & Carola Hefter Þýskaland
108  Peter Holzner & Ulrike Holzner Þýskaland
108  Andreas Walcher & Jutta Walcher Þýskaland
111  Uwe Rosenkranz & Marion Rosenkranz Þýskaland
112  Klaus Christmann & Elisabeth Christmann (aka Stupp) Þýskaland
113  Bernd Heiligenstadt & Gabriele Creemer Þýskaland
114  Wolfgang Eisenhart & Renate Eisenhart Þýskaland
114  Lutz Gündel & Gundi Gündel Þýskaland
114  Dieter Schramek & Karin Schramek Þýskaland
117  Detlef Stacker & Christine Stacker Þýskaland
118  Peter Gramespacher & Monika Gramespacher Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}