Results from Grand Prix Dynamo 2017 - Junior I D Standard 4. mars 2017
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Grand Prix Dynamo 2017
Rússland - Moscow 3. mars 2017

Junior I D Standard 4. mars 2017

Úrslit

1  Denis Marshanskij & Veronika Yakushevskaya Kasakstan
2  Andrey Kan & Farrina Sultanova Rússland
3  Amir Ganiev & Aleksandra Afanaseva Kasakstan
4  Matvej Trojnin & Aleksandra Chernolevskaya Rússland
5  Semen Homyak & Mariya Skrebkova Rússland
6  Amirhan Rustemov & Ajganym Riahan Kasakstan
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Oleg Litsentov & Polina Anisimova Rússland
8  Kirill Kuznetsov & Margarita Pan Kasakstan
9  Aleksandr Shkalikov & Zlata Utyugova Rússland
10  Stepan Ozerov & Milana Homenko Rússland
11  Nikita Kuzhelev & Anna Kalistratova Úkraína
11  Artur Mitkin & Galina Gomina Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Andrej Markin & Sofya Levinskaya Rússland
14  Kirill Mihajlovskij & Angelina Samsonova Rússland
15  Andrej Yakushkov & Darina Stepanyuk Rússland
16  Nikita Dyakonov & Kira Gorina Rússland
17  Karim Nabiullin & Anastasiia Annenkova Rússland
18  Aleksandr Kutashev & Diana Lobova Rússland
19  Vadim Trofimov & Anna Nefedova Rússland
20  Dmitrij Filatov & Diana Sapfirova Rússland
21  Kirill Homyakov & Mariya Poluyanova Rússland
22  Dmitrij Mylnikov & Milana Popova Rússland
23  Aleksandr Zolotarev & Polina Prokopova Rússland
24  Denis Cherezov & Nigina Koblyakova Rússland

1. umferð (topp 43)

25  Kirill Orlov & Kseniya Nikishova Rússland
25  Gleb Ozerenskij & Anastasiya Moiseeva Rússland
25  Sergej Pavlov & Viktoriya Samojlova Rússland
28  Ivan Kalinin & Kseniya Suhonina Rússland
29  Aleksej Shilov & Alina Polupan Rússland
30  Daniil Ledovskih & Kseniya Chuprina Rússland
30  Vladislav Maksin & Meruert Ermekova Kasakstan
30  Artem Mironov & Polina Timina Rússland
33  Daniil Vaganov & Anastasiya Zueva Rússland
34  Daniil Kaverin & Anastasiya Belevtseva Rússland
35  Ruslan Kandalov & Ekaterina Kuchma Kasakstan
36  Artem Ivchenko & Aleksandra Thor Rússland
37  Dmitrij Arutyunov & Nataliya Peshehonova Rússland
37  Konstantin Parkasevich & Varvara Sharova Rússland
37  Ivan Satin & Mariya Korchemkina Rússland
40  Kirill Dyudyuev & Miroslava Ermakova Rússland
40  Mihail Kuznetsov & Alisa Shchegolkova Rússland
42  Evgenij Batovkin & Anastasiya Matyushkina Rússland
43  Semen Astahov & Kseniya Odintsova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}