Results from Grand Prix Dynamo 2017 - Junior I D Standard 4. mars 2017
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Grand Prix Dynamo 2017
Rússland - Moscow 3. mars 2017

Junior I D Standard 4. mars 2017

Úrslit

1  Denis Marshanskij & Veronika Yakushevskaya Kasakstan
2  Andrey Kan & Farrina Sultanova Rússland
3  Amir Ganiev & Aleksandra Afanaseva Kasakstan
4  Matvej Trojnin & Aleksandra Chernolevskaya Rússland
5  Semen Homyak & Mariya Skrebkova Rússland
6  Amirhan Rustemov & Ajganym Riahan Kasakstan
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Oleg Litsentov & Polina Anisimova Rússland
8  Kirill Kuznetsov & Margarita Pan Kasakstan
9  Aleksandr Shkalikov & Zlata Utyugova Rússland
10  Stepan Ozerov & Milana Homenko Rússland
11  Nikita Kuzhelev & Anna Kalistratova Úkraína
11  Artur Mitkin & Galina Gomina Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Andrej Markin & Sofya Levinskaya Rússland
14  Kirill Mihajlovskij & Angelina Samsonova Rússland
15  Andrej Yakushkov & Darina Stepanyuk Rússland
16  Nikita Dyakonov & Kira Gorina Rússland
17  Karim Nabiullin & Anastasiia Annenkova Rússland
18  Aleksandr Kutashev & Diana Lobova Rússland
19  Vadim Trofimov & Anna Nefedova Rússland
20  Dmitrij Filatov & Diana Sapfirova Rússland
21  Kirill Homyakov & Mariya Poluyanova Rússland
22  Dmitrij Mylnikov & Milana Popova Rússland
23  Aleksandr Zolotarev & Polina Prokopova Rússland
24  Denis Cherezov & Nigina Koblyakova Rússland

1. umferð (topp 43)

25  Kirill Orlov & Kseniya Nikishova Rússland
25  Gleb Ozerenskij & Anastasiya Moiseeva Rússland
25  Sergej Pavlov & Viktoriya Samojlova Rússland
28  Ivan Kalinin & Kseniya Suhonina Rússland
29  Aleksej Shilov & Alina Polupan Rússland
30  Daniil Ledovskih & Kseniya Chuprina Rússland
30  Vladislav Maksin & Meruert Ermekova Kasakstan
30  Artem Mironov & Polina Timina Rússland
33  Daniil Vaganov & Anastasiya Zueva Rússland
34  Daniil Kaverin & Anastasiya Belevtseva Rússland
35  Ruslan Kandalov & Ekaterina Kuchma Kasakstan
36  Artem Ivchenko & Aleksandra Thor Rússland
37  Dmitrij Arutyunov & Nataliya Peshehonova Rússland
37  Konstantin Parkasevich & Varvara Sharova Rússland
37  Ivan Satin & Mariya Korchemkina Rússland
40  Kirill Dyudyuev & Miroslava Ermakova Rússland
40  Mihail Kuznetsov & Alisa Shchegolkova Rússland
42  Evgenij Batovkin & Anastasiya Matyushkina Rússland
43  Semen Astahov & Kseniya Odintsova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}

{11}



Close the panel

sponsored items

You may also like




#{text}